ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

เข้า ไวเรส ไม่ได้

พอดีว่าที่โรงงานมีคนปล่อยคลื่นไวเรส วันก่อนลองเอาตัวรับสัญญานไปรับดูผมว่าใช้งานได้ครับ ไม่ติดรหัสด้วย
    แต่ 2-3วันต่อมาลองเข้าอีกไม่ได้ครับ ทั้งๆที่สัญญานก็มีแต่ว่าเข้าไม่ได้ ไม่ติดรหัสด้วยนะครับแต่ว่าเข้าไม่ได้
    เซียนท่านใดช่วยที่คับ

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    ลอง Fix IP ดูหรือยังครับ?
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แอบใช้ของเขานะครับคงเข้าไป fix ip ไม่ได้ ลองบอกวิธีที่ไม่ต้องเข้าไปเครื่องแม่ที่ครับ สัญญานจับได้แต่ว่าใช้ไม่ได้

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    4
    มีคนใช้เยอะหรือเปล่าครับ ap อาจจะมีคนใช้เต็มแล้ว หรือ ไม่ก้อาจจะเป็นที่เครื่องเรารับสัญญานได้แต่ส่งข้อมูลไปไม่ได้ก็เป็นได้ครับ
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    แบบนี้แสดงว่าเจ้าของเขาอาจจะรู้ตัวแล้ว เขาน่าจะบล็อค physical address ของเครื่องคุณหรือไม่ก็ต้องไปเลยว่ารับแต่เครื่องของเขาเองแล้วครับ ก่อนอื่นลองไปหาโปรแกรมเปลี่ยน physical address มาลองก่อนนะครับ