ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263

ตัวอย่้าง G.I.Joe : Retaliation มาแล้วจ้า สดๆร้อนๆ

ตัวอย่างหนังG.I.Joe : Retaliationออกมาบู๊ระห่ำแล้วตามสัญญาที่ Machinima ครับ และดูเหมือนว่าน่าจะเป็นหนังบู๊ระห่ำเอามันส์ประจำซัมเมอร์ปี 2012 อีกเรื่องหนึ่ง

ตัวอย่างหนังบอกเล่าเรื่องย่อเล็กๆ ครับว่าหน่วยจีไอโจถูกทรยศและลอบฆ่าจนเหลือแค่สามคน อันได้แก่โร้ดบล็อค (ดเวย์น จอห์นสัน), ฟลินท์ (ดีเจ โคโทรนา)) และ เลดี้เจย์ (เอเดรนเน แพลิคกี) โดยที่สเนคอาย (เรย์ พาร์ค) กลายเป็นแพะรับบาทถูกใส่ร้ายว่าเป็นตัวการ แล้วเหล่าองค์กรคอบราผู้ร้ายตัวจริงก็เข้ายึดทำเนียบขาว ผู้ที่รอดชีวิตจึงต้องหาทางกอบกู้โลก โดยขอความช่วยเหลือจากโจ โคลตัน (บรูซ วิลลิส) ผู้ก่อตั้งองค์กรจีไอโจ

โร้ดบล็อคของดเวยืน จอห์นสัน ดูจะกลายเป็นตัวละครที่เด่นเป็นพระเอกแทนผู้กองดุ๊คของแชนนิ่ง เททัมจากภาคที่แล้วครับ (ไม่รู้ว่าดุ๊ครอดตายจากการโจมตีไหม แต่โผล่มาแค่ในฉากต้นตัวอย่าง) และดูเหมือนผู้กำกับจอน เอ็ม. ชู (Step Up 3D, Justin Bieber: Never Say Never) จะมีความคิดสร้างสรรค์ไม่เบาในการสร้างฉากบู๊อันน่าตื่นเต้น โดยเฉพาะฉากนินจาไต่เขาสู้กัน ดูไม่ซ้ำใครและน่าสนใจมากๆ

นอกจากนักแสดงที่กล่าวมาแล้ว หนังยังมีเรย์ สตีเวนสัน มารับบทไฟร์ฟลาย หัวหน้าตัวร้ายของเรื่อง ร่วมด้วยอาร์โนลด์ วอสลู, โจเซฟ มัซเซลโล, โจนาธาน ไพรซ์ และ ลีบยองฮุน

G.I. Joe: Retaliation ออกฉายปลายเดือนมิถุนายน 2012

creditข้อมูล : jediyuth
    1 Part Direct Download
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ****ดดดดด

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Vista เชียงใหม่ ผมรอฉายครับ อิอิ ขอ soundtrack นะ
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    มัน!!!!!!!

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    มัน มันส์ อ่า

Tags for this Thread