ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263

ตัวอย่้าง G.I.Joe : Retaliation มาแล้วจ้า สดๆร้อนๆ

ตัวอย่างหนังG.I.Joe : Retaliationออกมาบู๊ระห่ำแล้วตามสัญญาที่ Machinima ครับ และดูเหมือนว่าน่าจะเป็นหนังบู๊ระห่ำเอามันส์ประจำซัมเมอร์ปี 2012 อีกเรื่องหนึ่ง

ตัวอย่างหนังบอกเล่าเรื่องย่อเล็กๆ ครับว่าหน่วยจีไอโจถูกทรยศและลอบฆ่าจนเหลือแค่สามคน อันได้แก่โร้ดบล็อค (ดเวย์น จอห์นสัน), ฟลินท์ (ดีเจ โคโทรนา)) และ เลดี้เจย์ (เอเดรนเน แพลิคกี) โดยที่สเนคอาย (เรย์ พาร์ค) กลายเป็นแพะรับบาทถูกใส่ร้ายว่าเป็นตัวการ แล้วเหล่าองค์กรคอบราผู้ร้ายตัวจริงก็เข้ายึดทำเนียบขาว ผู้ที่รอดชีวิตจึงต้องหาทางกอบกู้โลก โดยขอความช่วยเหลือจากโจ โคลตัน (บรูซ วิลลิส) ผู้ก่อตั้งองค์กรจีไอโจ

โร้ดบล็อคของดเวยืน จอห์นสัน ดูจะกลายเป็นตัวละครที่เด่นเป็นพระเอกแทนผู้กองดุ๊คของแชนนิ่ง เททัมจากภาคที่แล้วครับ (ไม่รู้ว่าดุ๊ครอดตายจากการโจมตีไหม แต่โผล่มาแค่ในฉากต้นตัวอย่าง) และดูเหมือนผู้กำกับจอน เอ็ม. ชู (Step Up 3D, Justin Bieber: Never Say Never) จะมีความคิดสร้างสรรค์ไม่เบาในการสร้างฉากบู๊อันน่าตื่นเต้น โดยเฉพาะฉากนินจาไต่เขาสู้กัน ดูไม่ซ้ำใครและน่าสนใจมากๆ

นอกจากนักแสดงที่กล่าวมาแล้ว หนังยังมีเรย์ สตีเวนสัน มารับบทไฟร์ฟลาย หัวหน้าตัวร้ายของเรื่อง ร่วมด้วยอาร์โนลด์ วอสลู, โจเซฟ มัซเซลโล, โจนาธาน ไพรซ์ และ ลีบยองฮุน

G.I. Joe: Retaliation ออกฉายปลายเดือนมิถุนายน 2012

creditข้อมูล : jediyuth
    joker123
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ****ดดดดด

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Vista เชียงใหม่ ผมรอฉายครับ อิอิ ขอ soundtrack นะ
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    มัน!!!!!!!

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    มัน มันส์ อ่า

Tags for this Thread