ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    924
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,393

บอกหน่อยครับทำงานส่งอาจารย์ เดียวโดนเล่น

ความแตกต่างระหว่าง โปรแกรม word processor และ text editor

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    พวก Word Processor ก็จำพวก Microsoft Word อ่ะ ส่วนพวก text editor ก็พวก Notepad อ่ะ ความสามารถมันก็ต่างกันจนมองเห็นนะครับ ลองดูล่ะกัน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,571
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ส่วนของ Word นั้นที่ต่างออกไปเพราะมันมีลูกเล่นที่เยอะกว่าและสามารถพิมพ์ให้ออกมาตามลักษณะที่ต้องการได้ครับ พร้อมกับสามารถสั่งแปลงไฟล์หรือปริ้นออกมาได้ในทันทีครับ
    ส่วน Text นั้น มันก็เหมือนเป็นโน๊ตไว้ให้เราบันทึกอะไรง่าย ๆ ไว้เฉย ๆ ครับ หรือ สำหรับประมาณ Programer นั้นเค้าจะใช้ Text ไว้เป็นการเปิดไฟล์ำพวก INF ประมาณนี้ครับ
    ถ้าผิดพลายอะไรต้องขอโทษด้วยเหมือนกันครับ อาจจะอธิบายไม่ละเอียดครับ