ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 710

แบนเนอร์ประชาสัมพันธ์ใหม่ของ The Amazing Spider-Man ฉบับสีสันสดใส

เมื่อไม่กี่วันปล่อยใบปิดฉบับมืดหม่นออกมา ซึ่งอันนั้นอ่ะผมชอบ แต่ แบนเนอร์ประชาสัมพันธ์ตัวใหม่ช่างแตกต่างจากที่ปล่อยมาก่อนหน้านี้อย่างสิ้นเชิง แต่ไม่เป็นไรมันก็ยังน่าสนใจอยู่ดี ^^

ภาพใหม่นี้แปะอยู่ที่ สแลชฟิล์ม น่ะครับ มีอยู่ 3 แบบ แต่ละแบบมีแต่ ไอ้แมงมุม ล้วนๆ ซึ่งเราจะได้เห็นรายละเอียดของชุดแบบเต็มๆ มันช่างแตกต่างจากฉบับของ แซม ไรมี่ย์ อย่างสิ้นเชิงเลยครับ ตัวชุดมีตัดกับสีน้ำเงินมากขึ้น ยังไงลองไปชมดูครับ แล้วคิดว่าไงกับ ไอ้แมงมุม ตัวใหม่นี้

ที่มา http://nangnadoo.wordpress.com/2011/12/13/แบนเนอร์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::The winter soldier::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,378
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    นี่ !! หรือว่าจะเป็น !! >>>มนุษย์ต่างดาว <<<

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    รีเมคทำมายยยยย TT TT

ผกก. ทำออกทะเลเองสินะ...

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    รีเมคทำมายยยยย TT TT

ผกก. ทำออกทะเลเองสินะ...
    เข้าใจใหม่ทีนะครับ มันรีเมคใหม่ให้เข้าทะเลตั้งหาก ให้เหมือนดั้งเดิมไอที่ทำๆมาอะ ทำออกทะเลให้สนุก

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ทุกอย่างเท่หมดยกเว้นตา เห็นแล้วนึกถึงไอ้มดแดง = =

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ดูภาคนี้แก้ขัดไปก่อนนะครับ
    The Amazing Spider-Man (TV Series 1977–1979)
    ไม่ชอบ"เห่า" ไม่ชอบ"เลีย" ไม่หน้า"ตัวเมีย" ค.คน"ส้นตีน" ติดดิน

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    สงสัยเวลาไปดูเหมือนดูภาค 1 ซะครึ่งเรื่องยังไงจุดกำเนิดก็เหมือนกัน ภาคนี้ขอรอแผ่นละกันนะครับ

ปล.ผมว่าภาคนี้เวอร์ไปอ่าที่สร้างเครื่องมือพ่นใยเก็บไว้ที่มือเนี่ย

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ถ้าทำใหม่ผมขอให้ทำยาวๆ
    ไม่ใช่มารีใหม่อีก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenfatys อ่านกระทู้
    เข้าใจใหม่ทีนะครับ มันรีเมคใหม่ให้เข้าทะเลตั้งหาก ให้เหมือนดั้งเดิมไอที่ทำๆมาอะ ทำออกทะเลให้สนุก

ก็ใช่ไง ภาคเก่าออกทะเลสุดๆ เเต่อยากให้เป็นภาคต่อที่ทำให้กลับฝั่งมากกว่าเริ่มใหม่หมด

(เสียดายเวลามาก - -)

กล่าวขอบคุณ
    3
    ภาคก่อนเก่า ออกทะเลจริงครับ แต่ดราม่า ใช่ได้น่ะ

ส่วนที่ รีเมก เป็นเพราะว่า ทาง Sony ค่อนข้างจะมายุ่งกับทาง ผู้กำกับ แซม ไรย์มี่ มากเกินไปครับ ดูได้จากภาคที่ 3

ตอนแรก เฮียแซม แกจะเอา อีแร้ง เป็นตัวร้าย แต่ Sony ไม่ยอม บอกว่ามันไม่ดัง เอาเป็น วีน่อม ได้ไหม มันขายได้ เพิ่มนั้นนี่ด้วย เถียงกันไปมา ก็ตกลงกันได้ครับ ว่าจะให้ อีแร้ง ไปโผล่ ภาค 4

ทว่าพอกำลังจะเริ่มทำภาคที่ 4 Sony มาอีกแล้ว มาก้าวก่ายการทำงาน แซม ไรมี่ย์ จึงขอถอนตัวครับ เมื่อผู้กำกับไป ทีมงาน นักแสดง ก็ตามออกไปกันหมด ซึ่งระยะเวลาสัญญาก็เกือบจะครบ 5 ปีแล้ว อีกนิดเดียว

Sony ไม่รู้จะทำยังไง เลย รีบูต ซะเลย ไม่อย่างงั้น ลิขสิทธิ์ จะถูกโอนกลับไปให้ Marvel ครับ ถ้าไม่มีผลงานออกมาในระยะเวลา 5 ปี

แหม เกือบได้เห็น Spider-man ไปรวมกลุ่ม Avengers แล้วน่ะเนี่ย Sony ไม่น่า รีบูตเลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ระยะเวลา 5 ปี คือ สัญญาครับ Marvel ฉลาดมาก ให้ลิขสิทธิ์การสร้างภาพยนตร์จากการ์ตูนตัวเองให้ บริษัทอื่น แต่มีกำหนดว่า หาก ภายใน 5 ปี ไม่มีผลงานออกมาเลย ลิขสิทธิ์จะกลับคืนไปหา Marvel ครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ enakin อ่านกระทู้
    ภาคก่อนเก่า ออกทะเลจริงครับ แต่ดราม่า ใช่ได้น่ะ

ส่วนที่ รีเมก เป็นเพราะว่า ทาง Sony ค่อนข้างจะมายุ่งกับทาง ผู้กำกับ แซม ไรย์มี่ มากเกินไปครับ ดูได้จากภาคที่ 3

ตอนแรก เฮียแซม แกจะเอา อีแร้ง เป็นตัวร้าย แต่ Sony ไม่ยอม บอกว่ามันไม่ดัง เอาเป็น วีน่อม ได้ไหม มันขายได้ เพิ่มนั้นนี่ด้วย เถียงกันไปมา ก็ตกลงกันได้ครับ ว่าจะให้ อีแร้ง ไปโผล่ ภาค 4

ทว่าพอกำลังจะเริ่มทำภาคที่ 4 Sony มาอีกแล้ว มาก้าวก่ายการทำงาน แซม ไรมี่ย์ จึงขอถอนตัวครับ เมื่อผู้กำกับไป ทีมงาน นักแสดง ก็ตามออกไปกันหมด ซึ่งระยะเวลาสัญญาก็เกือบจะครบ 5 ปีแล้ว อีกนิดเดียว

Sony ไม่รู้จะทำยังไง เลย รีบูต ซะเลย ไม่อย่างงั้น ลิขสิทธิ์ จะถูกโอนกลับไปให้ Marvel ครับ ถ้าไม่มีผลงานออกมาในระยะเวลา 5 ปี

แหม เกือบได้เห็น Spider-man ไปรวมกลุ่ม Avengers แล้วน่ะเนี่ย Sony ไม่น่า รีบูตเลย
    เศร้ามาก! T^T

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 474
    มันไม่น่าจะสดใสนะครับ ดูจากตัวอย่างแล้ว มันโคตรจะหม่นเลย มีนักวิจารณ์หลายท่านบอกว่า มันอาจจะเป็นน้องๆ Dark Knight เลยก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ผมอยากได้ภาคต่อมากกว่า ฮีโร่คนโปรดของผมเลยคนนี้อ่ะ