ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Question Acer Aspire 5755G เอาไว้เล่นเกมดี ไหมครับ

พอดี ว่า จะซื้อไว้เขียนแบบกะเล่นเกมสักตัว ตัวนี้โอเคไหมครับ Acer Aspire 5755G
    ผมว่าราคา 19,153 นี่ กำลัง โอเคเลยครับ

Processor
    CPU Intel Core i3-2310M (2.10 GHz, 3 MB L3 Cache)
    Chipset Mobile Intel HM 65 Express Chipset
    Graphic system
    Graphic Chip nVidia GeForce GT 540M (2 GB GDDR3)
    Display
    Type 15.6 inch WXGA (1366x768) LED AntiGlare
    Main Memory
    Memory 4 GB DDR3
    Hard Disk Drive
    Hard Disk 750 GB 5400 RPM
    Optical Disc Drive
    Drive DVD Writer (Dual Layer Support)
    Web Camera
    Details Acer Crystal Eye webkamera 1.3Mpix
    Port & Interface ( คืออะไร ? )
    USB2.0 2
    USB3.0 1
    Firewire No
    DVI No
    D-Sub/VGA Yes
    e-SATA No
    HDMI Yes
    Card Reader Multi-in-1 card reader (SD?, MMC, MS PRO & xD)

ขอคำแนะนำ หน่อยครับ ขอบคุณครับ

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ok ครับ ผมก็ใช้ acer
    .::: Jokergame th.com :::.