ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm in Nightmare
    อ่อนนุช กรุงเทพ 10250
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 206

ขอถามเกี่ยวกับ PSP / PS Vita ทีครับ

พอดีผมสนใจ PSP GO กับ PSP 3000 อยู่อะครับ อยากทราบว่าราคาของเจ้า สองตัวนี้ต่างกันมากไหมครับ(ส่วนตัวชอบ PSP GO)
    แล้วก็จากข้อข้างบนถ้าผมยังไม่ซื้อ แล้วรอ PS Vita ออกแล้วรอกว่ามันจะเล่นก็อปปี้จากเมมได้นานไหมครับ แล้วจะคุ้มไหมครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ช่วยแนะนำร้านขาย PSP แล้วก็เครื่องเกมส์ที่ ซีคอนสแควร์ ทีครับ

i7-4770@3.4GHz + ASRock H87 Pro4 + Avexir DDR3 8GB + GALAXY GTX760 GC 2GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ไม่เกินกลาง ปีหน้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    PS Vita ถ้าจะรอให้เล่นก๊อปได้ผมว่าคงอีกหลายเดือนนะเผลอๆเกือบปี

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 820
    ราคาPsp Go อยู่ที่ประมาณ 5000 ส่วน Psp 3000 อยุ่ประมาณ 5000 กว่าๆครับ
    ส่วนตัว ถ้าชอบ Psp Go ก็จะมีข้อดีที่ Mem มันมีมาให้เลย 16 Gb ไม่ต้องไม่อัพเพิ่ม แต่ Psp 3000 ราคา 5000 กว่าบาทนี้ มันยังไม่ร่วม Mem นะครับ
    แต่ ถ้าจะรอ Ps Vita แล้วเอามาเล่น Copy ตอนนี้ยังไม่เหมาะครับ แต่ถ้าเอาเล่น แท้ ก็จัดเลยครับ (เกมส์แท้ ประมาณ 2000 Up ครับ)

สรุป:ส่วนตัว ผมว่า ซื้อมาเล่นรอให้ Ps Vita มันมีรุ่นสมบูรณ์ก่อนดีกว่าครับ
    (Psp ยังมี รุ่น 1000,2000,3000และGo เลย ทำไม Ps Vita จะไม่มีรุ่นอื่นๆ จริงครับ)

ยังก็ลองอ่านแล้วไปตัดสินใจดูนะครับ หวังว่าคงมีประโยชน์ในการตัดสินใจนะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    PS Vita อีกหลายปีแน่ๆครับเพราะ Sony ออกมาประกาศแล้วเค้าสร้างเมมเฉพาะของเครื่อง Vita เลยแล้วยังราคาสูงอีกด้วยแถมยังไม่มีของก๊อป

แถมยังป้องกันการแก้ไขข้อมูลจากคอมอีก ง่ายๆรอกันอีกนานๆ อ่ะครับ แนะนำให้ซื้อ PSP ไปก่อน
    Dota 2
    :: My Facebook ::