ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 347

วิดีโอพรีวิว Gotham City Impostors จาก Gamespot

Gotham City Impostors เกม FPS จากค่าย Warner Bros. ในสไตล์โหดมันฮาจากโลกของ Batman ซึ่งเกมนี้จะเน้นโหมด Multiplayer เป็นหลัก ในเกมจะมีการแบ่งฝ่ายเป็น 2 ฝ่าย คือ สาวกของ Batman และ Joker มีการสะสมค่าประสบการณ์ (XP) เพื่อพัฒนาอาวุธของตัวละคร และสามารถแต่งตัวละครได้ เกมอยู่ในระหว่างการพัฒนาโดย Monolith Productions ผู้่สร้างเกม F.E.A.R. หลายภาค มีกำหนดการวางจำหน่ายในวันที่ 10 มกราคม 2012 เป็นเกม PC, PS3, Xbox 360

เครดิต Gamespot.com

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ดูคล้ายๆ Team Fortress เลย

กล่าวขอบคุณ
    3,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,422
    Blog Entries
    1
    ต้องเชื่อม ต่ออินเตอร์เน็ต ระหว่างเล่น ตลอดเวลา ไหมเนี่ย...โฮะๆ.ๆ....

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    สาวกของ Batman และ Joker------เล่นยิงกันเลยเรอะ

กล่าวขอบคุณ
    709
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    เอ่อใส่ชุดฮีโร่แล้วมาถือปืน มันดูไร้พลัง ไร้ปัญญาต่อกรกับเหล่าร้ายยังไงไม่รุ แล้วอีกอย่างทำไมต้อง FPS......

ดูจากกราฟฟิกแล้วมันต้อง Free to play แน่เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Archios : 14th December 2011 เมื่อ 20:18

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้
    ต้องเชื่อม ต่ออินเตอร์เน็ต ระหว่างเล่น ตลอดเวลา ไหมเนี่ย...โฮะๆ.ๆ....
    ก็ถ้าเป็นเกมส์ออนไลน์ก็ไม่เห็นแปลกหนิครับ -*-
    ถถถถถถ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    Borderland + COD + Batman + TF2 + ความบ้าสุดๆ

สรุป... น่าเล่นโฮก!!! ออนไลน์สิน้า

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 477
    ผมมั่นใจว่าเกมนี้ ใช้เอนจิ้นเดียวกับ Call of Duty

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teennine123 อ่านกระทู้
    ผมมั่นใจว่าเกมนี้ ใช้เอนจิ้นเดียวกับ Call of Duty
    ไม่ใช่หลอกครับเกมคนละค่ายเลย

เกมนี้น่าสนใจมากๆผมติดตามข่าวเกมนี้ตลอด มันน่าเล่นตรงที่อาวุธมันมั่วดีนี้แหละ

กล่าวขอบคุณ
    8,324
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,061
    โจ๊กเกอร์นี้เองแปลกดีชอบที่มันบินละเอามือแทงปลาไหลลงมา