ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

FrenZy GameR
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    Blog Entries
    1

[PC] BattleField 2 [Full][Thai][MF] - 1.9 GB

BattleField 2

Crack
    สำหรับเล่น ออนไลน์ สมัคร ไอดี ออนไลน์ ครับ
    mount iso เเล้วเข้าเกมครับ

SCREEN

InTO

Battlefield 2 มีรูปแบบการเล่นที่สนุกสนานคล้ายคลึงกันดีจากภาคก่อน ๆคือ จะให้ผู้เล่น ได้ขับยานพาหนะต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นรถถัง รถหุ้มเกราะ รถจิ๊บ ฮ. เรือ เครื่องบิน และอีกนับไม่ถ้วนที่คุณสามารถที่จะขึ้นไปขี่มันได้คร ับ และที่รูปแบบที่ยังคงความสนุกสนานนับแต่ Battlefield 1942 คือ ทีมแต่ละทีมจะสู้กันอย่างดุเดือด เพื่อแย่งกันยึดจุดยุทธศาสตร์ ทีมใดที่ยึดได้นานที่สุดจนคะแนนของฝ่ายตรงข้ามลดลงเห ลือศูนย์ ทีมนั้นก็จะเป็นผู้ชนะ หากแต่ในภาคนี้มีรูปแบบใหม่ๆเพิ่มเข้ามา คุณจะต้องใช้กลยุทธ์ของคุณและทีมเพื่อเข้ายึดจุดยุทธ ศาสตร์เหล่านี้ให้ได้
    ในภาคนี้จะพาความตื่นเต้นของ สงครามเข้าสู่สงครามยุคปัจจุบัน ซึ่งคุณจะได้ขับ ขี่ ยานยนต์ และ ยิงปืน ในยุคปัจจุบันครับ นำระบบเทคโนโลยีอาวุธและยานเกราะที่ทันสมัยที่สุดมาส ู่คุณ ร่วมสงครามกับผู้เล่นอื่นๆ และจะไม่เหมือนภาค ก่อนๆที่คุณต้องเดินลุยเดี่ยวและติดต่อสื่อสารกันด้ว ยความยากลำบากอีกต่อไป ครับ เพราะในภาคนี้คุณจะได้ร่วมเคียงบ่าเคียงไหล่ไปกับเพื ่อนในสมรภูมิที่ใหญ่โต ผ่านออนไลน์ หรือ ผ่านแลน ด้วยระบบหมู่รบ ซึ่งเป็นสิ่งที่น่าตื่นเต้นและดูยิ่งใหญ่ที่สุดของเก ม Battlefield 2 ถือเป็นฟีเจอร์ใหม่ของภาคนี้ ต่อไปนี้คุณก็สามารถสั่งการและให้คำสั่งกับลูกทีมของ คุณได้ง่ายขึ้นแล้วผ่าน ระบบการควบคุมหมู่รบนี้ครับ และมันยังเป็นจุดเกิดให้กับเราไปในตัวด้วยครับ แต่ด้วยนิสัยเก่าที่ติดมาจากภาค 1942 ของผมนั้นที่มักจะชอบลุยเดี่ยว หรือขับยานเกราะบุกเดี่ยวโดยไม่สนใจระบบหมู่รบไปเลยค รับ แต่ผลที่ออกมาครับ ผมต้องจบชีวิตลงจากการถูกสอยโดยฝ่ายอื่นๆที่ซุ่มอยู่ ที่ฐานขณะที่ผมลุย เดี่ยวโดยขับรถหุ้มเกราะ ทำให้ผมรู้ว่าการมาเป็นทีมดีกว่าแบบนี้หลายเท่าเลย
    Recommend

Operating System: Microsoft Windows 98 SE, 2000 , XP or Vista (95/NT are unsupported)
    Processor:Intel Pentium 3 1.0 MHz or AMD Athlon 1000 MHz
    Video Card:128 MB 3D Graphics card with Hardware Vertex and Pixel Shader(VS/PS)Capability
    Memory:384 MB RAM (512 Recommended)
    Sound Card:100% DirectX 9.0c compatible sound card 8x CD ROM Drive
    Hard Disc Space:4.7 GB Free Space ( Recommended 200 mb for swap/page file)
    Input Devices: Microsoft Compatible keyboard and mouse
    VEDIO

Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4 | Part 5 | Part 6

Part 7 | Part 8 | Part 9 | Part10 | Part11

PASS

Recoard 5% ไฟล์เสียซ่อมได้

SET Up
    วิธีติดตั้งเกม
    1.โหลดไฟล์ครับทั้ง 11 พาทให้ทำการแตกไฟล์
    2.mount iso แล้วติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    3.CD-KEY และ Crack อยู่ในโฟรเดอร์ RELOADED
    4.ลงเกมเสร็จแล้ว ให้copy ไฟล์ Crack ไปวางทับที่ที่ติดตั้งเกมไว้
    5.เข้าเล่นเกมได้เลยดิๆๆ

Up Load By DoGCaTzZA

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวนี้ BF2 สมัครออนไลน์ฟรีแล้วหรอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    เจิม ...

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    เกมในตำนาน ปลื้มม

กล่าวขอบคุณ
    2,782
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    มีโหมดเนื้อเรื่องมั้ยครับ ??

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แจ่มคับ ขอรับไปแล้วกัน ออนไลได้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    2,782
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เล่นได้เเน่นอนครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นได้ 100%
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parnachan : 17th December 2011 เมื่อ 20:57

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาสผิดหงะครับ

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    1
    ขอบคุนคับ เล่นได้ 100%

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มาขอบคุณครับ เล่นได้ ไม่มีปัญหาอะไร แต่เล่นยากนะ