ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน Joker Game Official Fanpage ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ ลงโฆษณา
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ขอถามเกี่ยวกับเรื่องคอมหน่อยน่ะครับ

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    คอมมีเสียงไฟช็อดที่ลำโพงแล้วคอมค้าง จอดับ ไปประมาณ 2 วินาที แล้วจะกลับมาใหม่ แล้วก็จะค้างไปตลอดต้องรีคอมอ่ะครับ
    จะเป็นเวลาเล่นเกม หรือ ทำกิจกรรมทุกอย่าง ที่เกิดภาพเครื้อนไหว อ่ะครับ ขอถามวิธีแก้ไขแล้วสาเหตุครับ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยน่ะครับ

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    เห้ยอาการหนัก ยกร้านดีไหม เป็นได้หลายอย่างเลยนะเนี่ย เป็นบ่อยหรือเปล่าครับ เป็นนานหรือยัง
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

แอร๊ยย
    โรงเรียนอนุบาลที่ไหนสักแห่ง
    กล่าวขอบคุณ
    1,177
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,535
    Blog Entries
    2
    PSU ผีเข้า VGA โดนอำ

Tadaima

กล่าวขอบคุณ
    7
    เป็นทุกครั้งที่เปิดคอมครับ เป็นมานานแล้วครับ เป็นๆหายๆอ่ะครับ เคยเป็นแล้ว ถอมแรมมาเอายางลบถูๆ หาย แต่ตอนนี้ถูแล้วไม่หาย ทั้ง ram และ vga อ่ะครับ

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    PSU ผีเข้า VGA โดนอำ
    ท่าทางบอร์ดจะมีปัญหาด้วย ลำโพงไม่ติดเนี่ย มีกลิ่นไหม้ ไหมครับ
    เครื่องนี้ซื้อมานานหรือยังครับ ถ้านานแล้วมันคงใกล้ลาโลก
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

>Seohyun<
    SNSD in เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deklnw2012 อ่านกระทู้
    ท่าทางบอร์ดจะมีปัญหาด้วย ลำโพงไม่ติดเนี่ย มีกลิ่นไหม้ ไหมครับ
    เครื่องนี้ซื้อมานานหรือยังครับ ถ้านานแล้วมันคงใกล้ลาโลก
    เขียนใบสั่งลาจะดีกว่านะ อิอิ

ทั้ง Psu, Vga, บอร์ด ผมว่าสวด 3วัน เผาเลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    55555 นานแล้วครับ ไม่มีกลิ่นไหม้ ครับ ไงก็ขอขอบคุณทุกคนน่ะครับ