ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ขอถามเกี่ยวกับเรื่องคอมหน่อยน่ะครับ

คอมมีเสียงไฟช็อดที่ลำโพงแล้วคอมค้าง จอดับ ไปประมาณ 2 วินาที แล้วจะกลับมาใหม่ แล้วก็จะค้างไปตลอดต้องรีคอมอ่ะครับ
    จะเป็นเวลาเล่นเกม หรือ ทำกิจกรรมทุกอย่าง ที่เกิดภาพเครื้อนไหว อ่ะครับ ขอถามวิธีแก้ไขแล้วสาเหตุครับ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยน่ะครับ

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    เห้ยอาการหนัก ยกร้านดีไหม เป็นได้หลายอย่างเลยนะเนี่ย เป็นบ่อยหรือเปล่าครับ เป็นนานหรือยัง
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    PSU ผีเข้า VGA โดนอำ
    Trying not to feel the same

กล่าวขอบคุณ
    6
    เป็นทุกครั้งที่เปิดคอมครับ เป็นมานานแล้วครับ เป็นๆหายๆอ่ะครับ เคยเป็นแล้ว ถอมแรมมาเอายางลบถูๆ หาย แต่ตอนนี้ถูแล้วไม่หาย ทั้ง ram และ vga อ่ะครับ

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    PSU ผีเข้า VGA โดนอำ
    ท่าทางบอร์ดจะมีปัญหาด้วย ลำโพงไม่ติดเนี่ย มีกลิ่นไหม้ ไหมครับ
    เครื่องนี้ซื้อมานานหรือยังครับ ถ้านานแล้วมันคงใกล้ลาโลก
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deklnw2012 อ่านกระทู้
    ท่าทางบอร์ดจะมีปัญหาด้วย ลำโพงไม่ติดเนี่ย มีกลิ่นไหม้ ไหมครับ
    เครื่องนี้ซื้อมานานหรือยังครับ ถ้านานแล้วมันคงใกล้ลาโลก
    เขียนใบสั่งลาจะดีกว่านะ อิอิ

ทั้ง Psu, Vga, บอร์ด ผมว่าสวด 3วัน เผาเลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    55555 นานแล้วครับ ไม่มีกลิ่นไหม้ ครับ ไงก็ขอขอบคุณทุกคนน่ะครับ