ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

หัวข้อ: | ถาม | DKS

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926

| ถาม | DKS

ผมชำระเงินแล้ว พอชำระเสร็จแล้ว มาเปิดเมลก็จะมีเมลของ paysbuy มาครับ

แล้วให้ทำยังไงต่อครับ ให้โหลดตรงไหน มำยังไงต่อ ไปไม่เป็นเลยครับ

ช่วยที ขอบคุณครับ
    War would end if the Dead could Return

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,360
    แจ้งพี่แกทางเว็บบอร์ดว่าผมสั่งเกมนี้ จ่ายเงินทางนี้ แล้วพี่แกจะตรวจสอบแล้วหรอรับทางอีเมลครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miw1023 อ่านกระทู้
    แจ้งพี่แกทางเว็บบอร์ดว่าผมสั่งเกมนี้ จ่ายเงินทางนี้ แล้วพี่แกจะตรวจสอบแล้วหรอรับทางอีเมลครับ
    ขอบคุณครับ กำลังลองทำครับ หากทำได้เล่นได้จะเอาภาพมาลงครับ
    War would end if the Dead could Return

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,957
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    จะไปจ่ายที่7-11ใช้มั๊ยครับ

ก็ให้ปริ้นบิลนั้นแหละครับ

มันจะมีบาร์โค้ดอยู่ ให้เอาไปที่7-11 แล้วให้พนักงานแสกนบาร์โค้ด ถ้าไม่เข้าก็ในนั้นจะมีเลขอยู่ครับ ให้พนักงานกดเลขที่อยุ่ในบิลนั้นไำด้เลย

พอชำระเงินเสร็จแล้วก็รออีเมล์ตอบกลับครับ ถ้าเป็นเกมส์ที่เขาแอคทีฟให้ ก็รอเขาส่งเมล์มาครับผม แล้วก็นำคีย์ไปรีดีม , เล่นเกมได้ตามปกติ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมาก

สนุกมาก ยิ่งด่านที่มีเครื่องบินยิ่งมั่ว ไปไม่ถูกเลย 55+