ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: | ถาม | DKS

Hybrid View

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926

| ถาม | DKS

ผมชำระเงินแล้ว พอชำระเสร็จแล้ว มาเปิดเมลก็จะมีเมลของ paysbuy มาครับ

แล้วให้ทำยังไงต่อครับ ให้โหลดตรงไหน มำยังไงต่อ ไปไม่เป็นเลยครับ

ช่วยที ขอบคุณครับ
    War would end if the Dead could Return

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    แจ้งพี่แกทางเว็บบอร์ดว่าผมสั่งเกมนี้ จ่ายเงินทางนี้ แล้วพี่แกจะตรวจสอบแล้วหรอรับทางอีเมลครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miw1023 อ่านกระทู้
    แจ้งพี่แกทางเว็บบอร์ดว่าผมสั่งเกมนี้ จ่ายเงินทางนี้ แล้วพี่แกจะตรวจสอบแล้วหรอรับทางอีเมลครับ
    ขอบคุณครับ กำลังลองทำครับ หากทำได้เล่นได้จะเอาภาพมาลงครับ
    War would end if the Dead could Return

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    จะไปจ่ายที่7-11ใช้มั๊ยครับ

ก็ให้ปริ้นบิลนั้นแหละครับ

มันจะมีบาร์โค้ดอยู่ ให้เอาไปที่7-11 แล้วให้พนักงานแสกนบาร์โค้ด ถ้าไม่เข้าก็ในนั้นจะมีเลขอยู่ครับ ให้พนักงานกดเลขที่อยุ่ในบิลนั้นไำด้เลย

พอชำระเงินเสร็จแล้วก็รออีเมล์ตอบกลับครับ ถ้าเป็นเกมส์ที่เขาแอคทีฟให้ ก็รอเขาส่งเมล์มาครับผม แล้วก็นำคีย์ไปรีดีม , เล่นเกมได้ตามปกติ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมาก

สนุกมาก ยิ่งด่านที่มีเครื่องบินยิ่งมั่ว ไปไม่ถูกเลย 55+