ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,702
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651

FIFA 12 แย่งบอลยังไง ?

ขอถามหน่อยครับ ปกติภาคอื่นๆ แค่กด x มันก็วิ่งเข้าไปแย่งบอลละ แต่ภาคนี้ กด x ทำไมมันวิ่งไล่อย่างเดียว ไม่วิ่งไปแย่งบอลเลยอ่ะ แย่งบอล com ไม่ได้สักที โคตรเซ็งเลยตอนนี้

ใครก็ได้ช่วยทีครับ ภาคนนี้ มัน กดปุ่มไหน ยังไงให้มันเข้าไปแย่งบอล ปวดกระบาลมากภาคนี้
    SLIPKNOT FAN CLUB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    915
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ต้องกด สี่เหลี่ยมช่วยครับ มันจะเข้าสะกัดเองเลย กดxแค่ช่วยไล่บอล แต่กด สี่เหลี่ยม จะช่วยสะกัดบอลครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,702
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ksr_green อ่านกระทู้
    ต้องกด สี่เหลี่ยมช่วยครับ มันจะเข้าสะกัดเองเลย กดxแค่ช่วยไล่บอล แต่กด สี่เหลี่ยม จะช่วยสะกัดบอลครับ
    ต้องกดยังไงอ่ะครับ ผมลง กด x ค้าง แล้วพอใกล้ถึงบอล ผมกด สี่เหลี่ยม มันก็แย่งบอล แต่พอ อยู่ห่างบอลสัก2-3เมตร นี่มันไม่เข้าแย่งเลยอ่ะครับ งง+สับสนมาก ตอนนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,165
    ภาคนี้เกมส์รับ จะเลือกได้ 2 แบบครับ 1.legacy defence จะเหมือนภาคเก่าคือกด X อย่างเดียวแย่งบอล 2.tactical defence คือคุมโซนด้วย X พอได้จังหวะค่อยกด [ ] แย่งบอลถ้าถนัดแบบเก่าสามารถปรับได้ที่ setting >>> Button เลื่อนลงมาล่างๆเกือบสุดมันจะมีให้เราสามารถเลือกเปลี่ยนจาก tactical defence เป็น legacy defence ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,702
    อ่อขอบคุณมากครับ พอดีหาดูตามยูทูป ตอนนี้เข้าใจละครับ เล่นเอางงซะนาน 55+