ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน เพิ่มไลค์เฟสบุ๊คฟรี FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา Joker Game Official Fanpage YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ดู ยูปทูบใน IE 9 ไม่ได้

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    ดูแล้วเล่นไปซักพักมันกะขึ้นแบบนี้ครับ แต่ใช้โครมกะไฟฟอก ไม่เป็นนะครับ ผมสงสัยมากๆ

แอร๊ยย
    โรงเรียนอนุบาลที่ไหนสักแห่ง
    กล่าวขอบคุณ
    1,177
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,534
    Blog Entries
    2
    กด View problen details แล้วถ่ายมาอีกที

Tadaima

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บางกะปิ - ลำสาลี
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,007
    IE9 ไม่ค่อยดีครับ ต้อง update บ่อยๆ
    AMD X6 1605T 4GHz # 880GMH-U3S3 #Team Xtreem 8G/2133# Gigabyte GTX 570

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของผมมันขึ้นแบบนี้อะครับ ส่วนตัวอย่างแรกผมเอามาจากที่อื่น

กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ถ้าเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนไปใช่ตัวอื่นดีกว่าค่ะ เหมือนมันจะยังทำงานได้ไม่ค่อยสมบูนณ์นะค่ะ IE9

http://wse7en.net
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ลองไปใช้ Start Menu\Programs\Accessories\Internet Explorer (No Add-ons) เมื่อเปิดขึ้นมา ลองเลือก เอาเฉพาะ flash player อย่างเดียว แต่ก่อนอื่นให้ update flash player เป็น version ล่าสุดก่อน flashplayer11-2_p2_install_win_112211
    หากใช้ได้ก็ลองเปิด add-ons ที่เหลือเพื่อดูว่าเป้นตัวไหนที่ว่ามีปัญหา หากไม่ได้ก็เป็น ที่ IE 9 นั้นเอง

Version ล่าสุดเป็น 9.0.8112.16421
    update verson 9.0.4 kb2618444
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hpz : 16th December 2011 เมื่อ 21:27