ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653

ใครซื้อเดี่ยว 9 DVD มาแล้วววว

เป็นเหมือนกันอ่ะป่าว ซื้อแผ่น DVD เดี่ยว 9 มาแล้วเล่นกับหัวอ่านDVD ของNotebook ไม่ได้ เท่าที่ผมคิดคงเป็นเพราะระบบป้องกันการละเมิดของEVS เค้า เพราะผมเอาแผ่นDVD เรื่องอื่นเล่นก็ปกติดี เครื่องเล่นDVD ก็เจ๊งอีก ตอนนี้อยากดูมากเลย ที่ตั้งกระทู้มาก็เพราะอยากรู้ว่าเป็นเหมือนกันอ่ะป่าวหรือเป็นแค่ผมคนเดียวTT

ปล. ณ ตอนนี้กำลังโหลดบิทอยู่ยังไงซะเราก็สนับสนุนเขาไปแล้วTT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ่าว หัวอ่านโน๊ตบุ๊คอ่านไม่ได้หรอครับเป็นทุกยี่ห้อป่าวอ่ะ

แล้วไม่ลองเปิดไฟล์ในFolder MPEG ดูครับว่าได้ป่าว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    http://wse7en.net
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    มีระบบป้องกันด้วยเหรอครับ เพิ่งจะรู้นะนี้ว่าระบบป้องกัน แต่คงจะอ่านนะครับไม่น่ามีปปัญหา ไม่งั้นคงไม่ปล่อยใน bit

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flim58000 อ่านกระทู้
    อ่าว หัวอ่านโน๊ตบุ๊คอ่านไม่ได้หรอครับเป็นทุกยี่ห้อป่าวอ่ะ

แล้วไม่ลองเปิดไฟล์ในFolder MPEG ดูครับว่าได้ป่าว
    ผมก็ไม่รู้นะว่าเป็นทุกยี่ห้อป่าว ยังไม่ได้เอาไปลองกับเครื่องอื่น เลยมาถามเพื่อนแถวนี้ก่อน ส่วนไฟล์MPEG ไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ไม่โผล่เเม้แต่รูปแผ่นซีดีในMy Com เลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hpz อ่านกระทู้
    มีระบบป้องกันด้วยเหรอครับ เพิ่งจะรู้นะนี้ว่าระบบป้องกัน แต่คงจะอ่านนะครับไม่น่ามีปปัญหา ไม่งั้นคงไม่ปล่อยใน bit
    ผมก็ว่างั้นแหละครับ อันที่จริงEvs มีระบบป้องกันนานแล้วละ รุ่นแรกก็จะเป็นแบบเมื่อคัดลอกไฟล์ลงเครื่องไวรัสจะตามไปด้วย แต่มาช่วงหลังผมไม่ค่อยได้ซื้อแผ่นแท้เลยไม่ค่อยรู้เรื่อง

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    เมื่อกี้ลองใส่แผ่นสองดู ปรากฏว่าเล่นได้ซะงั้น ยังไงหว่าหรือว่าต้องเอาไปร้านอีกรอบ