ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2

Exclamation MW2-คำถามเล็กน้อย

เล่นเกมนี้มา เกือบครึ่งปีแล้ว ก็รู้สึกสนุกดี ฮาบ้าง เครียดบ้าง

ทีนี้ ช่วงนี้เวลาเล่นๆไปพักนี้ มันจะค้าง แบบ เห็นทุกคนหยุดขยับ เราก็จะหันหน้าช้าๆ เวลาคลิกยิงมันจะยิงแบบ กระสุนไม่ลด[แต่กดออกห้องมาได้]
    เข้าห้องใหม่ก็หาย แต่ประเด็นคือพวกCarepackอะไร แบบนี้ บ่อยครั้งมันก็เสียดาย ส่วนตัวแล้วชอบเล่นSnDมากกว่า

เคยเลิกเล่นไปแล้วพักนึงกลับมาใหม่ก็เหมือนเดิม[ใช้ตัวเกมแบบFull]+[ที่โหลดเพิ่มมีแค่modไว้สร้างเซิฟเวอร์เล่นกับเพื่อน]

เคยหาอ่านในIWnetแล้ว ก็ไม่เจอ,ถามคนในเซิฟมันก็บอกSaf***:Ask your father...[Father i don't know wa]
    จนปัญญาจริงๆ ลองทำลบsteam/ก๊อปจากอีกเครื่อง โหลดแพทซ์ใหม่ ก็ไม่ได้ผล

-อยากถามว่ามีใครเป็นไหม
    -วิธีแก้?

ขอบคุณมาก...
    ถ้าซ้ำยังไงก็ขอประทานโทษด้วยนะ หาไม่เจอจริงๆ
    +เพิ่มเติม1-1กับเพื่อนประมาณ 15นาที ไม่มีหลุดแต่อย่างใด[ครีห้องเล่นผ่านfindexternalip,connection]

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถ้าเล่นแบบ Altwnet ผมก็เป็นบางครั้งครับ เจอบ่อยหาทางหลายอย่าง เช่น รีเน็ต รีเครื่อง ฯลฯ ปรากฏว่า ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง ส่วนหนึ่งอาจเป็นที่เน็ต ยังไงก็ลองเล่นตัว single player ดูนะครับ ถ้ามีอาการเหล่านี้ก็ หาโหลด driver ต่างๆนาๆได้เลย แล้วก็ DirectX ลองดูครับ ส่วนตัวผมตอนนี้ไม่เป็นอะไรแล้วหายเอง หรือเป็นเพราะ ลง DirectX ใหม่ก็มิทราบ หากมีความคืบหน้าประการณ์ใดชี้แจงด้วยนะครับ เผื่อคนที่มาทีหลังจะได้รู้เพิ่มเติม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อืม....แต่ก่อนมันไม่เป็น ถี่แบบนี้นะ เลยสงสัย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมก็เป็นครับ เลิกเล่นไปได้อาทิตย์นึง พอมาเล่นอีกที เล่นได้สัก5นาที ทีนี้เวลาเล่นๆไปพักนึง มันจะค้าง แบบ เห็นทุกคนหยุดขยับ เราก็จะหันหน้าช้าๆ เวลาคลิกยิงมันจะยิงแบบ กระสุนไม่ลด[แต่กดออกห้องมาได้]

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    อาการนี้เป็นที่เน็ตของเราแหละครับ เมื่อก่อนผมก็งงๆเป็นอะไร ไปอ่านเว็บนอกมาก็ให้ไป Forward port จะทำให้การเชื่อมต่อของเราดีขึ้นครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ไม่ไหวจริง ๆ แต่อยากเล่น แนะนำ vpn เลยจ้าา
    !GET BACKERS!-koLa

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ผมเล่นเถื่อนหลุดเป็นบางครั้ง ครั้งหนึ่งๆกำลังมันส์สุด ๆ อีกครั้งหนึ่งก็เครียดสุดๆ

พอปิดเกมส์ออกมาเข้าเว็บแล้วเน็ตไม่วิ่ง เลยรู้เลยว่าเน็ตตรูหลุด !!
    ต้องรอแล้วเข้าไปใหม่ อีกที
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    เล่นหลุดตลอดช่วงนี้ เซิพนอก