ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704

battlefield 3 ไม่ผ่านครับ

คือผมพึ่งจะได้เล่น แล้วก็เล่นไปถึงด่าน รู้สึกจะ Mission Kaffarov ที่เราอยู่นอกบ้านแล้ววิ่งเข้าไปพบศพ ชายชุดขาว แล้วก็ถูก ใครไม่รู้เอาปืนจี้เราบอกว่า ให้ช่วยมันมันพูด อะไรซักอย่าง

แล้วหลังจากนั้นก็มีทหารวิ่งเข้ามาบอกอะไรไม่รู้ ผมเดาว่าคงให้หมอบลงกับพื้น แต่ปัญหาคือ ผมกดปุ่มหมอบไม่ได้ แล้วมันก็พูด 2 ครั้งแล้วยิงเลย ติดมา 10 รอบแล้วครับ

คือเราต้องทำยังไงถึงจะผ่านครับ ช่วยผมด้วยครับ ผมลองกดยิงก็ยิงไม่ได้ เหมือนมันทำไรไม่ได้ซักอย่างเลย ขอบพระคุณมากครับ

อ้อ PC นะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=xj1BL...eature=related

เอ่อทำไมของผมยิงไม่ได้ครับ หรือว่าต้องรีบยิงก่อนงั้นเหรอครับ

ล่าสุดลองแล้วครับ มันเข้ามาปุ๊บกดยิง ไม่ได้ครับ งงมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย double6 : 16th December 2011 เมื่อ 18:53

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    พอมีทหารเข้ามาให้ยิงทหารเลยครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    567
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เหมือนแล็บบนครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mammon อ่านกระทู้
    เหมือนแล็บบนครับ
    ขอบคุณครับ แต่ว่า ผมกดยิงแล้วมันไม่ยิงครับ ผมก็เลย งง มาจดเดี๋ยวนี้ มันหันหน้าไปทางทหารที่เข้ามาแล้วครับ ผมกด คลิ๊ก ซ้าย ท่าจะ 10 รอบต่อ 5 วินาทีได้ครับ

คือมันนิ่งเลยครับ แล้วก้โดนทหารนั้นยิง

สรุป ผมเจอบัค ใช่ไหมครับเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    พอมันมาคลิก ซ้าย รัวๆเลยครับ (พอมันบอกให้หมอบแล้วเราจะยิงมันเป้าจะขึ้นมาให้เล็งนิดนึง) ต้องเล็งให้ถูกเป้าด้วยนะไม่งั้นก้ยิงไม่โดน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย graphicphoto : 16th December 2011 เมื่อ 19:25

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    645
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ graphicphoto อ่านกระทู้
    พอมันมาคลิก ซ้าย รัวๆเลยครับ (พอมันบอกให้หมอบแล้วเราจะยิงมันเป้าจะขึ้นมาให้เล็งนิดนึง) ต้องเล็งให้ถูกเป้าด้วยนะไม่งั้นก้ยิงไม่โดน
    ขอบคุณครับ ปัญหาตอนนี้คือ ตอนทหารมันมาอะครับ เป้าผมมันไม่ยอมโผล่ครับ มีแต่ ชี้ปืนแต่เป้าปืนผมไม่โผล่ ผมลองกดยิง มันก็ ทำไรไม่ได้ครับ ยื่นนิ่งๆจนโดนยิงเอง เซ็งแล้วครับ ลองเล่นใหม่ก็ติดที่เดิมนี่ครับ

อ้อ พอโดนยิงลงไปนอนกับพื้นแล้วเป้ามันพึ่งจะขึ้นครับ แต่คงสายเกินไปเสียแล้ว มาขึ้นตอนนอนกองกับพื้นจะลุกมายิงยังไงน้อ ใครไม่เจอแบบผมมั้งเหรอเนี้ย แจ๊คพ็อตจริงๆ กระผม

กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    สรุป... เจอบลั๊คครับ

กล่าวขอบคุณ
    645
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ ผ้่านแล้วครับ เล่นไปเล่นมา กำลังโมโหคิดในใจรอบนนี้ไม่ผ่าน มีเควี้ยงเมาส์แน่ๆ 555+

พอมันพูดจบทหารมาปั๊บ ลองทำแบบเดิม อ้าว รอบนี้ ยิงได้ซะงั้น 5555+

ขอบคุณมากๆครับผ่านแล้ว นึกว่าจะอีกไกล ที่ไหนได้ ใกล้จบแล้วนี่หว่า

ขอบคุณอีกครั้งครับ สนุกมากครับ ไม่เคยเล่นเล่นสักภาคมาลองด้วยตนเองก็สนุกดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    รี มิสชั่น ครับ ผมก็เป็น หายเลย