ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 910111213 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ie37niceza อ่านกระทู้
    nataspiration เกรียนบอร์ดเดิมผู้ก่อดราม่า COD กับ BF(มันบอกว่ามันเล่นเกมส์ตั้งแต่สมัย 8 bit ไรนั่นผมหล่ะอยากฮา)
    ImportantGameReview เกรียนบอร์ดใหม่ผู้ก่อดราม่า Saluzi กับ EA
    ปล.1 มันคือคนเดียวกัน
    ปล.2 ต่อไปมันจะเปลี่ยนชื่อว่าอะไร
    คนในบอร์ด OCZ ไม่ต้องแปลกใจหรอกครับ ไอ้นี้มันเกรียนมานานแล้ว ผมก็เล่น JKG มานานแล้วรู้หมดแหล่ะ อย่าไปใส่ใจกับมันมาก ตัวก่อดราม่า
    *0* ยังมีคนจำวีรกรรมมันได้ด้วย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    คุณ N'Silence คือการที่คุณมาขอโทษแทน สมาชิกคนอื่น(หรือลูกน้องคุณเองตามที่เข้าใจกันในบอร์ดอะนะ- -a)
    ทุกคนมองว่าคุณเป็นคนมีวุฒิภาวะเป็นผู้ใหญ่ ซึ่งผมว่านั้นคือสิ่งดีครับ อันนี้ผมนับถือคุณนะ ^^
    ทว่ามันไม่ไ่ด้ทำให้ทุกคนมอง ImportantGameReview ดีขึ้นนะครับ ถ้ามันมีครั้งหน้าอีกแล้ว
    คุณพี่จะออกมารับหน้าแทนอีกเรื่อยๆ เหรอครับงี้ไม่เรียกแก้ปัญหานะครับงี้เรียกปกป้องสมาชิกตัวเอง

ถ้าเขาไม่ออกมาขอโทษหรืออะไรสักอย่างผมว่าเขาก็ไม่เข็ด ครั้งหน้าเขาก็ไม่ไตร่ตรองทำอะไรแบบนี้อีกเรื่อยๆ ผมถามว่าแค่ขอโทษคำเดียวคุณละอายใจจะพูดขนาดนั้น
    แล้วไอตอนคุณด่าคุณกลับไม่ละอาย(อันนี้ฝากถึงนาย ImportantGameReview )

ยิ่งรู้ว่าเคยก่อเรื่องไว้แล้วด้วย

ส่วนเรื่องที่ว่าคนไทยให้อภัยกัน...ถ้าจะให้เป็นงั้นคงให้อภัย saluzi แล้วเรียกมันกลับมาเป็นตัวแทนอีกหรือไงนะครับ ผิดก็ผิดหลายครั้งอะครับ

คือถ้าผิดก็ว่ากันไปตามผิดครับ อย่างที่บอกต่อให้ คุณ N'Silence ออกมาขอโทษแทน แต่ทุกคนก็ไม่ไ่ด้มอง ImportantGameReview ดีขึ้นนะครับ
    ตราบเท่าที่ทุกคนไม่ไ่ด้รุ้สึกว่าเขาสำนึกด้วยตัวเอง ก็ยังใช้นิสัยเดิมๆ แค่ไมไ่ด้เล่นเกมส์ก็โทษคนอื่นมั่ว

โทษผู้อื่น แลเห็น เป็นภูเขา โทษของเรา แลไม่เห็น เท่าเส้นผม ตดคนอื่น เหม็นเบื่อ เราเหลือทน ตดของตน ถึงเหม็น ไม่เป็นไร

มันส่อให้เห็นชัดๆ ว่า"เกรียน" ของจริงไม่ไ่ช่แค่ด่ากันพล่อยๆ ผมละโคตรเกลียดเลย คนแบบนี้ผมไม่คบเป็นเพื่อนหรอก

ย้ำอีกทีถ้าไม่มาขอโทษเรื่องไม่จบสวยหรอกผมว่า...
    จะจบสวยมากสวยน้อย ขึ้นอยู่กับ ขอโทษช้าขอโทษเร็ว มีแค่นั้นละ

ขอโทษนะครับที่พูดจาดูรุนแรง แต่ผมทนไม่ไหวจริงๆครับคนแบบนี้ผมก็อุตส่าห์ใจเยนมานาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YuriTag : 25th October 2011 เมื่อ 20:47

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ talesuper อ่านกระทู้
    ^
    ถั่วต้ม

ให้อภัย เหอะๆ คุณรู้ตัวตนของมันจริงๆรึปล่าวเหอะ คุณแม่พระ
    ถามผมนี้ ผมรู้จนเขาเป้นยังไง อยู่ยังไงเลย เอาไหมละ

เดียวบอกให้ตรงนี้เลย

เขา ชื่อ(..)ไม่ขอบอก
    อายุ 23 (น่าจะใช่ถ้าจำไม่ผิด)
    เป็นนัก ดนตรี
    อยู่คนเดียวที่ ชลบุรี
    มีแฟนชื่อ(ไม่่ขอบอก)
    ได้เงินเดือน เดือนละ(ไม่ขอบอก)
    แถมตอนนี้ไม่สบาย จะคุยโทรศัพท์กับเขาไหมละ 0802757259
    ถ้าไม่รับ แปลว่าเขานอนอยู่
    แล้วเขาไม่่ได้ชื่อ มัน ไม่ได้เกรียนเหมือนพวกคุณ อย่ามาพูดถ้าไม่รุ้จริง

กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ถามผมนี้ ผมรู้จนเขาเป้นยังไง อยู่ยังไงเลย เอาไหมละ

เดียวบอกให้ตรงนี้เลย

เขา ชื่อ(..)ไม่ขอบอก
    อายุ 23 (น่าจะใช่ถ้าจำไม่ผิด)
    เพศ ตุ๊ด
    เป็นนัก ดนตรี
    อยู่คนเดียวที่ ชลบุรี
    มีแฟนชื่อ(ไม่่ขอบอก)
    ได้เงินเดือน เดือนละ(ไม่ขอบอก)
    แถมตอนนี้ไม่สบาย จะคุยโทรศัพท์กับเขาไหมละ 0802757259
    ถ้าไม่รับ แปลว่าเขานอนอยู่
    แล้วเขาไม่่ได้ชื่อ มัน ไม่ได้เกรียนเหมือนพวกคุณ อย่ามาพูดถ้าไม่รุ้จริง
    ผมรู้ละกันเวลาเขาอยู่ในแคลน ก้คือในสังคมออนไลน์นั่นแหละ นิสัยมันเป็นยังไง

แล้วตอนนั้นผมคุยเรื่อง กลองกับเขา จนถึงประเภทของไม้กลองซึ่งตอนนั้นผมไม่รู้ผมจึงถามเขาไปแต่เขากลับตอบมาว่า

อ้าวนี่ไม่รู้จริงๆหรอ แล้วก้สาธยาย อวด โชว์ภูมิ แถมดูถูกคนไม่รู้ที่ไปถามมัน แล้วจะให้ผมมองมันยังไง

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ก็ทำตัวให้คนอื่น เกลียด... ไม่เคยพูดจาให้เกียรติคนอื่นก่อนอย่าหวังว่าใครจะพูดจาให้เกียรติกลับละกัน

nat_aspiration@hotmail.com อันนี้เมลล์เจ้าตัวปะ ????
    เสิร์ชๆดูแล้ว อายุ 19-20 มั้ง(เจอในAdintrend)

แต่ตอนนี้ผมยังแยกแยะเป็นมีสติพอ..ยังไงก็ขอให้ความดีที่คุณ ImportantGameReview มีอยู่ปกปักรักษาให้หายไวๆ ด้วยละกันครับสาธุ!
    ผมแยกแยะออกอะไรถูกผิด ควรไม่ควร อย่าเอาผมไปรวมว่าผมเกรียนละกัน
    อาเป็นว่าผมขอ ออกตัวเลยว่า ไม่พอใจแล้วก็จะรอดูภายในเดือนนี้ อีก 5 วันสิ้นเดือนละ ถ้ายังไม่ออกมาขอโทษก็นอน รพ.ไม่สบายอยู่ยังงั้นละ จะไม่อวยพรให้หายไวๆด้วย
    ปล.เป็นผมถ้าผมรู้ข่าวผมจะรีบเปิดคอมมาขอโทษก่อนสักคำแล้วลาไปพักแล้วค่อยมาอธิบายครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 402
    จริงแล้ว คือผมไมได้จะปกป้อง คุณImportantGameReview สักเท่าไหร่น่ะครับผมก็คิดวะว่าอย่างน้อยเข้าคือสมาชอกบอดผม
    แต่ว่า สิงที่ผมคิดคือผมไม่อยากให้มาทะเลาะกันในนี้ครับ จริงถ้ามันเป็นเรื่องที่อยากจะเถียงกันเองก็ ควรคุยใน msnหรืออะไรก็ได้ครับ

แต่ว่าถ้ามันเป็นเหตุที่อยากจะประจาร คุณ ImportantGameReview เพราะว่าเขาทำอะไรเกินไปแบบที่ทุกท่านกล่าวมาก็ โอเคครับผมก็จะไม่ห้าม
    เพราะนี้คือสิ่งที่ทุกๆคนต้องการใช่ไหมละครับ
    จริงๆแล้วผมก็ไม่ได้รู้ประวัติอะไรของเข้าหลอกครับผม ขอบคุณที่บอกให้ฟังน่ะครับ
    ยังไงคุณ ImportantGameReview ก็ควรออกมาขอโทษด้วยตัวเองน่ะครับ

ว่าแต่ BF3 กล่องเหล็กอยากๆได้จังเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย N'Silence : 25th October 2011 เมื่อ 22:27
    กระบี่อยู่ที่ใจ.........แม้ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ N'Silence อ่านกระทู้
    จริงแล้ว คือผมไมได้จะปกป้อง คุณImportantGameReview สักเท่าไหร่น่ะครับผมก็คิดวะว่าอย่างน้อยเข้าคือสมาชอกบอดผม
    แต่ว่า สิงที่ผมคิดคือผมไม่อยากให้มาทะเลาะกันในนี้ครับ จริงถ้ามันเป็นเรื่องที่อยากจะเถียงกันเองก็ ควรคุยใน msnหรืออะไรก็ได้ครับ

แต่ว่าถ้ามันเป็นเหตุที่อยากจะประจาร คุณ ImportantGameReview เพราะว่าเขาทำอะไรเกินไปแบบที่ทุกท่านกล่าวมาก็ โอเคครับผมก็จะไม่ห้าม
    เพราะนี้คือสิ่งที่ทุกๆคนต้องการใช่ไหมละครับ
    จริงๆแล้วผมก็ไม่ได้รู้ประวัติอะไรของเข้าหลอกครับผม ขอบคุณที่บอกให้ฟังน่ะครับ

ว่าแต่ BF3 กล่องเหล็กอยากๆได้จังเลยครับ
    มันมีหรอกล่องเหล็ก
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    มี และโคตรสวย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    มีครับ ผมว่าสวยด้วยนะ กล่องดำๆอะ ลองพิมใน google ว่า steelbox BF3 สิ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ N'Silence อ่านกระทู้

ยังไงคุณ ImportantGameReview ก็ควรออกมาขอโทษด้วยตัวเองน่ะครับ

จิงๆผมก็คิดอย่างคุณแหละว่าไปเถียงกันใน msn แต่ทว่า เขาพาดพิงพวกเราชาว ocz ก่อนอะ แล้วก็พาดพิงผ่านหน้าบอร์ดครับ
    ไม่ไ่ด้พาดพิงแบบใน msn หรืออะไร เขาก็ควรมาแก้ไข ณ ที่นี่ คนเราเรียนผูกต้องเรียนแก้ครับ

ปล.อยากได้กล่องเหล็กเหมือนกันครับ ^^

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คือผมสนใจจะใช้ โปรแกรมนี้อะครับ

แต่ใช้ไม่เป็น ขอถามหน่อยครับ ว่าต้องเริ่มยังไง ผมสมัครไอดี steam แล้วยืนยันอีเมลแล้วครับ

แต่พอโหลดตัวโปรแกรมมาแล้วอัพเดทนานมากแล้วค้างอยู่ที่ 35% ครับ ต้องทำยังไง

แล้วก็ถามเรื่องช่องทางการจ่ายเงินครับ ว่าสามารถจ่ายทาง paypal ได้ไหมแล้วอัตราการจ่ายคิดยังไงครับ แล้วจ่ายยังไง

ปล.รบกวนด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    กล่อง เหล็กมีในไทยปะครับ
    กระบี่อยู่ที่ใจ.........แม้ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    1

รักหัวหน้ากระทู้มาก^^

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mazadontle อ่านกระทู้
    คือผมสนใจจะใช้ โปรแกรมนี้อะครับ

แต่ใช้ไม่เป็น ขอถามหน่อยครับ ว่าต้องเริ่มยังไง ผมสมัครไอดี steam แล้วยืนยันอีเมลแล้วครับ

แต่พอโหลดตัวโปรแกรมมาแล้วอัพเดทนานมากแล้วค้างอยู่ที่ 35% ครับ ต้องทำยังไง

แล้วก็ถามเรื่องช่องทางการจ่ายเงินครับ ว่าสามารถจ่ายทาง paypal ได้ไหมแล้วอัตราการจ่ายคิดยังไงครับ แล้วจ่ายยังไง

ปล.รบกวนด้วยนะครับ
    ถ้าเป็นข้อมูลVisaก็ใช้บัตรเครดิต หรือบัตรจำลองเสมือนเครดิตที่มีสัญลักษณ์Visa อัตตราตามค่าเงินบาทแลกดอลปกติครับ
    แต่ถ้าเป็นPaypal อัตตราจะอยู่ที่34 หรือ35บาท/1USDนี่ละเนื่องด้วยค่าบริการอะไรสักอย่าง[ไม่เคยใช้ครับแต่เคยได้ยินร้านร้านนึงใช้ไม่ขอออกนามนะ]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 895

ขอพูดด้วยประสบการณ์ที่มีนะครับ สำหรับบางคนก็อย่าไปอุ้มเลยครับ โตๆแล้วเราเช็ดอุจจาระปัสสาวะให้เขาไม่ไหวหรอก เขาทำอะไรไว้ให้เขารับผิดชอบเอาเอง
    ยิ่งไปขอโทษแทน นอกจากเราจะไม่ได้อะไร มีแต่จะเสียด้วยครับ เวลาทำงานก็เหมือนกัน ต่อให้เพื่อนในสำนักงานมันทำผิดแค่ไหน ความผิดของมัน มันก็ต้องไปเคลียร์เอาเองครับ เราเคลียร์ได้เฉพาะส่วนของเรา จะไปขอโทษแทนกันน่ะทำไม่ได้หรอกครับ และไม่แนะนำให้ทำเพราะงานจะเข้าตัวเราซะเปล่าๆครับ เพราะบางคนเวลามีคนอื่นมาแก้หน้าให้ตัวมันไม่เคยสำนึกหรอกครับเท่าที่ผมเจอมา ตัวเราที่เข้าไปรับหน้าแทนเดือดร้อนมากแค่ไหนมันก็ไม่เคยสนใจเราครับ คลับเดียวกันก็จริง แต่การรับผิดชอบใครไปทำอะไรก็ต้องรับผิดชอบสิ่งนั้น ผมถึงบอกว่าคุณไม่ต้องขอโทษใครไงครับเพราะมันไม่ใช่ความผิดของคุณ แต่เป็นความผิดของบางคนที่ออกตัวแรงแล้วไม่รับผิดชอบ ถ้าไปเจอคนที่เขาเอาจริงถึงกับติดคุกได้ง่ายๆนะครับเพราะที่พูดๆมากันเนี่ยฟ้องหมิ่นประมาทได้เลยมันไม่ใช่การแสดงความเห็นแต่เป็นการไปหมิ่นประมาทว่า "คนที่ไปร้องเรียนนั้นเห็นแก่ตัว" แค่นี้ก็ครบแล้วครับแม้ไม่ระบุชื่อแต่พอรู้ได้ว่าหมายถึงใครก็ถือว่าทำผิดแล้วแถมเป็นคดีอาญาด้วย สำหรับคนที่ออกมารับฟังและเข้าใจผมก็ไม่เห็นมีใครไปว่าเขาเลยครับ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Khow อ่านกระทู้
    ขอพูดด้วยประสบการณ์ที่มีนะครับ สำหรับบางคนก็อย่าไปอุ้มเลยครับ โตๆแล้วเราเช็ดอุจจาระปัสสาวะให้เขาไม่ไหวหรอก เขาทำอะไรไว้ให้เขารับผิดชอบเอาเอง
    ยิ่งไปขอโทษแทน นอกจากเราจะไม่ได้อะไร มีแต่จะเสียด้วยครับ เวลาทำงานก็เหมือนกัน ต่อให้เพื่อนในสำนักงานมันทำผิดแค่ไหน ความผิดของมัน มันก็ต้องไปเคลียร์เอาเองครับ เราเคลียร์ได้เฉพาะส่วนของเรา จะไปขอโทษแทนกันน่ะทำไม่ได้หรอกครับ และไม่แนะนำให้ทำเพราะงานจะเข้าตัวเราซะเปล่าๆครับ เพราะบางคนเวลามีคนอื่นมาแก้หน้าให้ตัวมันไม่เคยสำนึกหรอกครับเท่าที่ผมเจอมา ตัวเราที่เข้าไปรับหน้าแทนเดือดร้อนมากแค่ไหนมันก็ไม่เคยสนใจเราครับ คลับเดียวกันก็จริง แต่การรับผิดชอบใครไปทำอะไรก็ต้องรับผิดชอบสิ่งนั้น ผมถึงบอกว่าคุณไม่ต้องขอโทษใครไงครับเพราะมันไม่ใช่ความผิดของคุณ แต่เป็นความผิดของบางคนที่ออกตัวแรงแล้วไม่รับผิดชอบ ถ้าไปเจอคนที่เขาเอาจริงถึงกับติดคุกได้ง่ายๆนะครับเพราะที่พูดๆมากันเนี่ยฟ้องหมิ่นประมาทได้เลยมันไม่ใช่การแสดงความเห็นแต่เป็นการไปหมิ่นประมาทว่า "คนที่ไปร้องเรียนนั้นเห็นแก่ตัว" แค่นี้ก็ครบแล้วครับแม้ไม่ระบุชื่อแต่พอรู้ได้ว่าหมายถึงใครก็ถือว่าทำผิดแล้วแถมเป็นคดีอาญาด้วย สำหรับคนที่ออกมารับฟังและเข้าใจผมก็ไม่เห็นมีใครไปว่าเขาเลยครับ
    ขอบคุณครับผม

Grid ลด 75 % ซอยมาแล้วครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ดันครับ ตกแล้ว

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,894
    1
    ดันครับ ตกแล้ว
    ดันต่อจ้าาาาา

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ช้างตายทั้งตัว เอาใบบัวปิดไม่มิดสินะ ทำไรไว้มันค่อยๆโผล่ออกมาแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boysakoa : 28th October 2011 เมื่อ 10:39

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    257
    ดันครับเกม ผี ลดเต็มเลย
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ดันครับเกม ผี ลดเต็มเลย
    รับฮาโลวีนสิน่ะ

ปล. เล่นแต่ TF2 55555

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worametza อ่านกระทู้
    รับฮาโลวีนสิน่ะ

ปล. เล่นแต่ TF2 55555
    l4d2 ราคาลดเหลือ 6.79 USD เเต่ยังเเพงอยู่อะถ้าอีกหน่อยนี้ผมก็เอาละ

ต้องตัดใจหรอปีหน้าดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,073
    l4d2 ราคาลดเหลือ 6.79 USD เเต่ยังเเพงอยู่อะถ้าอีกหน่อยนี้ผมก็เอาละ

ต้องตัดใจหรอปีหน้าดีกว่า
    หุ้ย
    ลดถึงตอนไหน ถ้ามีเงินจะลองติดดู

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worametza อ่านกระทู้
    หุ้ย
    ลดถึงตอนไหน ถ้ามีเงินจะลองติดดู
    ถึงสิ้นเดือนครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,073
    “Zest” ได้รับแต่งตั้งเป็นตัวแทนจำหน่ายเกม EA ในประเทศไทยอย่างเป็นทางการ

https://www.zest.co.th/content/view/id/10594/