ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653

ใครซื้อเดี่ยว 9 DVD มาแล้วววว

เป็นเหมือนกันอ่ะป่าว ซื้อแผ่น DVD เดี่ยว 9 มาแล้วเล่นกับหัวอ่านDVD ของNotebook ไม่ได้ เท่าที่ผมคิดคงเป็นเพราะระบบป้องกันการละเมิดของEVS เค้า เพราะผมเอาแผ่นDVD เรื่องอื่นเล่นก็ปกติดี เครื่องเล่นDVD ก็เจ๊งอีก ตอนนี้อยากดูมากเลย ที่ตั้งกระทู้มาก็เพราะอยากรู้ว่าเป็นเหมือนกันอ่ะป่าวหรือเป็นแค่ผมคนเดียวTT

ปล. ณ ตอนนี้กำลังโหลดบิทอยู่ยังไงซะเราก็สนับสนุนเขาไปแล้วTT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ่าว หัวอ่านโน๊ตบุ๊คอ่านไม่ได้หรอครับเป็นทุกยี่ห้อป่าวอ่ะ

แล้วไม่ลองเปิดไฟล์ในFolder MPEG ดูครับว่าได้ป่าว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    http://wse7en.net
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    มีระบบป้องกันด้วยเหรอครับ เพิ่งจะรู้นะนี้ว่าระบบป้องกัน แต่คงจะอ่านนะครับไม่น่ามีปปัญหา ไม่งั้นคงไม่ปล่อยใน bit

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flim58000 อ่านกระทู้
    อ่าว หัวอ่านโน๊ตบุ๊คอ่านไม่ได้หรอครับเป็นทุกยี่ห้อป่าวอ่ะ

แล้วไม่ลองเปิดไฟล์ในFolder MPEG ดูครับว่าได้ป่าว
    ผมก็ไม่รู้นะว่าเป็นทุกยี่ห้อป่าว ยังไม่ได้เอาไปลองกับเครื่องอื่น เลยมาถามเพื่อนแถวนี้ก่อน ส่วนไฟล์MPEG ไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ไม่โผล่เเม้แต่รูปแผ่นซีดีในMy Com เลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hpz อ่านกระทู้
    มีระบบป้องกันด้วยเหรอครับ เพิ่งจะรู้นะนี้ว่าระบบป้องกัน แต่คงจะอ่านนะครับไม่น่ามีปปัญหา ไม่งั้นคงไม่ปล่อยใน bit
    ผมก็ว่างั้นแหละครับ อันที่จริงEvs มีระบบป้องกันนานแล้วละ รุ่นแรกก็จะเป็นแบบเมื่อคัดลอกไฟล์ลงเครื่องไวรัสจะตามไปด้วย แต่มาช่วงหลังผมไม่ค่อยได้ซื้อแผ่นแท้เลยไม่ค่อยรู้เรื่อง

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    เมื่อกี้ลองใส่แผ่นสองดู ปรากฏว่าเล่นได้ซะงั้น ยังไงหว่าหรือว่าต้องเอาไปร้านอีกรอบ