ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684

ไอเรื่องคนตัดเซียนของโจว ซิง ฉือ อะครับ มันมีกี่ภาค

คือเห็นมันมี คนตัดเซียน คนตัดเซียนตอนผู้หญิงตัดเซียน กับ คนตัดเซียน2 มันมีทั้งหมดกี่ภาค ครับ เเละขอเรียงด้วยนะครับผมจะดู 55+

ปล. ผมชอบเค้ามากเลยครับทำผมยิ้มได้ตลอด
    joker123

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    นั่นสิน่ะครับ กูรู บอกกล่าวทีครับ อยากรู้เช่นกัน
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Folkza245 อ่านกระทู้
    คือเห็นมันมี คนตัดเซียน คนตัดเซียนตอนผู้หญิงตัดเซียน กับ คนตัดเซียน2 มันมีทั้งหมดกี่ภาค ครับ เเละขอเรียงด้วยนะครับผมจะดู 55+

ปล. ผมชอบเค้ามากเลยครับทำผมยิ้มได้ตลอด
    ชอบมากครับเรื่องนี้ มันมีประมาณ 2 ภาคได้นะครับ ภาคล่าสุดก็เป็นอาจารย์ที่แสดงโดย โจว สอนลูกศิษย์ที่เป็นสายลับให้เป็นเซียนครับ

จริงๆเรื่องนี้เอามาล้อเลียนจากเรื่อง

คนตัดคนที่ โจวเหวินฟะ และหลิวเต๋อหัวแสดง มีมา ถ้าจำไม่ผิด 4 ภาค(รวมภารพิเสษ)เป็นเรื่องที่เข้มข้นสนุกและมันส์มากๆ

แนวเครียดนิดๆ บู๊แอคชั่นน้อยๆ และเป็นเรื่องที่หักมุมในฉากพลิกเกมได้ดี เล่าเกี่ยวกับเซียนพนันอันดับ 1 ของโลก โคตรเซียนเกาจิ้ง เป็นเซียนพนันไม่แพ้ใคร

คนตัดคน นี่อารมณ์ครบถ้วนมันส์และสนุกมาก ที่บอกไม่ใช่ไรครับ เพราะเซียนทั้ง 2 ได้ร่วมมือกันในภาคนึง

ภาคนี้ยังคงความเข้มข้นของคนตัดคนและผสมตัวละครใหม่คือ โจว ซิง ฉือ ทำฮาได้เยอะเหมือนกัน แนะนำให้หามาดูทั้ง 2 ซีรี่ย์ครับ

ป.ล.ถ้ามีข้อมูลตรงไหนผิดพลาดขออภัยครับ เพราะผมไม่ใช่เซียนหนังจีนเท่าไหร่

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684
    ถ้ามันมี คนตัดเซียน 1 กะ 2 เเสดงว่า คนตัดเซียน ตอน ผู้หญิงตัดเซียนก็เป็นภาคพิเศษใช่ปะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เอาหละนะครับ
    1.คนตัดคน(ภาคนี้จะเป็นโจวเหวินฟะ กับ หลิวเต๋อหัว)
    2.คนตัดคน2(โจงซิงฉือ กับ หลิวเต๋อหัว)
    3.คนตัดคน3(โจวซิงฉือ กับ หลี่เหลียงเหว่ย)
    4.คนตัดคน ภาคเกาจิ้งตัดเอง(โจวเหวินฟะ)
    5.คนตัดคน3 ตอน2 ใหญ่แย่งใหญ่(หลิวเต๋อหัว กับ เหลียงเจียฮุย)
    6.คนตัดเซียน3(ซิวซู่เจิน กับ อู๋ม่งเต๊อะ)

ปล.นอกนั้นไม่รู้นะครับ หาเอาเอง - -*