ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

[รายละเอียด]Far Cry3][จะมหัศจรรย์กว่าเดิม]อดใจรออีกนิด]2012 เจอกันแน่][PC][Ps3][Xbox360]

ภาพในภาค3 และการเล่น ในภาค3 แจ่มกว่า 1-2 แน่นอนคับ

เห็นแล้วก็อดใจรอกันไม่ไหวเลยใช่มั้ยคับ แต่อดใจรออีกนิดนะคับ ปี 2012 นี้ ได้เล่นกันแน่นอน

ตามกันมาติดๆ กับทางด้านของบู้ธ Ubisoft ครับกับเจ้า Far Cry 3 ภาคล่าสุดของอีกหนึ่งเกม FPS ชื่อดัง ที่ได้ไปเปิดตัวมาแล้วที่งาน E3 2011 ที่ผ่านมา ในงาน Gamescom 2011 นี้ก็ได้เผย Screenshot และ Art Work ออกมาให้ชมกันครับผม

<<<< ตัวโกงในภาคใหม่ บอกได้คำเดียว "แมงเฉ๋ง" .

นอกจากนั้น ยังได้มีการพูดถึงอีกหนึ่งตัวละครเด่น ที่มีชื่อว่า Vaas ที่เพื่อนๆ อาจจะได้เห็นหน้าไปกันบ้างแล้ว หลังจากที่ตัวละครเอกต้องมาติดเกาะเนื่องจากอุบัติเหตุและต้องเอาชีวิตรอดจากกลุ่มลึกลับที่เข้ามากราดยิงพวกชาวเกาะอย่างไม่มียั้งรวมถึงตัวละครเอกด้วย ซึ่ง Vaas คนนี้แหละ ที่เป็นผู้นำของกลุ่มคนพวกนั้น งานนี้ตัวละครเอกจะเอาชีวิตรอดจากเกาะอันกว้างใหญ่นี้อย่างไรนั้น ต้องมาคอยติดตามกันต่อไป

Dan Hays โปรดิวเซอร์ของ FarCry 3 กล่าวว่า ตัวเกมจะมีสถานการณ์ ‘กลืนไม่เข้าคายไม่ออก’ ระหว่างความดีและความชั่วที่ผู้เล่นต้องเลือก และการทำให้ผู้เล่นอินไปกับเกมนั้นจะทำให้สถานการณ์อันแสนบีบคั้นนี้สุดยอดมากยิ่งขึ้น

“คุณจะพบกับตัวละครหนึ่ง เขาเป็นคนที่โฉดชั่วสุดจะหาใดปาน แต่คุณต้องพึ่งเขา” Dan กล่าว “ทีนี้ึิคิดว่าคุณเป็นคนยังไงล่ะ?”

และนอกจากนี้ Dan Hays ยังให้สัมภาษณ์กับนิตยสาร Computer and Video Games อีกว่า พวกเขา (Ubisoft Montreal) จะทำให้ FarCry 3 นั้นดูยอดเยี่ยมบน PS3, เยี่ยมยอดบน Xbox360 แต่ชาว PC จะได้อะไรที่ยอดเยี่ยมยิ่งกว่า

“FarCry เป็นแฟรนไชส์ที่เกิดบน PC.. เราจึงอยากให้เกมนี้เป็นอะไรที่เจ๋งสุดๆ บน PC” เขากล่าวเสริม “แต่ขณะเดียวกัน เราก็มีประสบการณ์การทำงานกับ Xbox360 และ PS3 มาอย่างโชกโชน การทำให้เกมของเรามีคุณภาพไม่ด้อยไปกว่ากันก็เป็นเรื่องสำคัญเช่นเดียวกัน”

สรุปก็คือ จะลงใน Ps3 Xbox360 และ PC นั่นเองคับ

ท้องฟ้าที่ว่างเปล่า เปรียบสเมือนคนที่ไม่มีใคร ท่าเรา มัวแต่รอใคร ความรัก อาจจะไม่มาหาเรา เพราะฉนั้น เราควรเดินไปหาความรักเอง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    เออ ผิดหมวดแล้วซะงั้น
    หลักการกดขอบคุณในJokergameth ก็เหมือนการกดถูกใจในFacebookละครับ = =

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    เห้พวก มาตั้งทำไม PC Download ไปตั้่ง PC Gametalk สิ

กล่าวขอบคุณ
    1,964
    เอ้าหรอพี่โทษทีคับ 55+

กล่าวขอบคุณ
    1,964
    เดี๋ยวผมไปตั้ง อีกหมวดเดี๋ยวนี้แหละ