ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

[รายละเอียด][Far Cry3][จะมหัศจรรย์กว่าเดิม]อดใจรออีกนิด]2012 เจอกันแน่][PC][Ps3][Xbox360]

ภาพในภาค3 และการเล่น ในภาค3 แจ่มกว่า 1-2 แน่นอนคับ

เห็นแล้วก็อดใจรอกันไม่ไหวเลยใช่มั้ยคับ แต่อดใจรออีกนิดนะคับ ปี 2012 นี้ ได้เล่นกันแน่นอน

ตามกันมาติดๆ กับทางด้านของบู้ธ Ubisoft ครับกับเจ้า Far Cry 3 ภาคล่าสุดของอีกหนึ่งเกม FPS ชื่อดัง ที่ได้ไปเปิดตัวมาแล้วที่งาน E3 2011 ที่ผ่านมา ในงาน Gamescom 2011 นี้ก็ได้เผย Screenshot และ Art Work ออกมาให้ชมกันครับผม

<<<< ตัวโกงในภาคใหม่ บอกได้คำเดียว "แมงเฉ๋ง".

นอกจากนั้น ยังได้มีการพูดถึงอีกหนึ่งตัวละครเด่น ที่มีชื่อว่า Vaas ที่เพื่อนๆ อาจจะได้เห็นหน้าไปกันบ้างแล้ว หลังจากที่ตัวละครเอกต้องมาติดเกาะเนื่องจากอุบัติเหตุและต้องเอาชีวิตรอดจากกลุ่มลึกลับที่เข้ามากราดยิงพวกชาวเกาะอย่างไม่มียั้งรวมถึงตัวละครเอกด้วย ซึ่ง Vaas คนนี้แหละ ที่เป็นผู้นำของกลุ่มคนพวกนั้น งานนี้ตัวละครเอกจะเอาชีวิตรอดจากเกาะอันกว้างใหญ่นี้อย่างไรนั้น ต้องมาคอยติดตามกันต่อไป

Dan Hays โปรดิวเซอร์ของ FarCry 3 กล่าวว่า ตัวเกมจะมีสถานการณ์ ‘กลืนไม่เข้าคายไม่ออก’ ระหว่างความดีและความชั่วที่ผู้เล่นต้องเลือก และการทำให้ผู้เล่นอินไปกับเกมนั้นจะทำให้สถานการณ์อันแสนบีบคั้นนี้สุดยอดมากยิ่งขึ้น

“คุณจะพบกับตัวละครหนึ่ง เขาเป็นคนที่โฉดชั่วสุดจะหาใดปาน แต่คุณต้องพึ่งเขา” Dan กล่าว “ทีนี้ึิคิดว่าคุณเป็นคนยังไงล่ะ?”

และนอกจากนี้ Dan Hays ยังให้สัมภาษณ์กับนิตยสาร Computer and Video Games อีกว่า พวกเขา (Ubisoft Montreal) จะทำให้ FarCry 3 นั้นดูยอดเยี่ยมบน PS3, เยี่ยมยอดบน Xbox360 แต่ชาว PC จะได้อะไรที่ยอดเยี่ยมยิ่งกว่า

“FarCry เป็นแฟรนไชส์ที่เกิดบน PC.. เราจึงอยากให้เกมนี้เป็นอะไรที่เจ๋งสุดๆ บน PC” เขากล่าวเสริม “แต่ขณะเดียวกัน เราก็มีประสบการณ์การทำงานกับ Xbox360 และ PS3 มาอย่างโชกโชน การทำให้เกมของเรามีคุณภาพไม่ด้อยไปกว่ากันก็เป็นเรื่องสำคัญเช่นเดียวกัน”

สรุปก็คือ จะลงใน Ps3 Xbox360 และ PC นั่นเองคับ

ท้องฟ้าที่ว่างเปล่า เปรียบสเมือนคนที่ไม่มีใคร ท่าเรา มัวแต่รอใคร ความรัก อาจจะไม่มาหาเรา เพราะฉนั้น เราควรเดินไปหาความรักเอง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 759
    ไม่กดขอบคุณได้ปะ

อยากบินแบบคนข้่างหลัง

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballmaxtools อ่านกระทู้
    ไม่กดขอบคุณได้ปะ

อยากบินแบบคนข้่างหลัง
    555เกือบบินละ

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HelloGhost อ่านกระทู้
    555เกือบบินละ
    เตรียมปีกให้พร้อม

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ตามสบายเลยพี่ คนบนฟ้า [แต่กดขอบคุณ เปนกำลังใจดีกว่านะพี่ ]

ท้องฟ้าที่ว่างเปล่า เปรียบสเมือนคนที่ไม่มีใคร ท่าเรา มัวแต่รอใคร ความรัก อาจจะไม่มาหาเรา เพราะฉนั้น เราควรเดินไปหาความรักเอง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เห็นเขาบอกวาความกว้างของmap จะเอาภาคแรกกับภาค2 มารวมกัน มันจะกว้างขนาดไหนเนี่ยสรุปมันเป็นแนวเปิดโลกใช้ป่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    เห็นเขาบอกวาความกว้างของmap จะเอาภาคแรกกับภาค2 มารวมกัน มันจะกว้างขนาดไหนเนี่ยสรุปมันเป็นแนวเปิดโลกใช้ป่ะ
    แผนที่โลก จะกว้างมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ภาค 2 เล่นทีไรขึ้น driver video card is to old please update them เซ็งมีวิธีแก้ก็บอกมั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lattapol087 อ่านกระทู้
    ภาค 2 เล่นทีไรขึ้น driver video card is to old please update them เซ็งมีวิธีแก้ก็บอกมั้งนะครับ
    อันนี้ หาดูในเน็ตนะคับ ผมไม่ค่อยรุ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ไม่ต้องบอกก็รู้ กระตุกชัวร์ คอมผม คงต้องปรับ กลางๆ ถึงต่ำละมั้ง เกมส์ปีหน้าแต่ละเกมส์แค่

alan wake กับ prototype 2 ยังไม่รู้จะรอดเลยเปล่า เซ็งอีแก่เครื่องที่ใช้เล่นจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    ภาค 2 นี่ก็เจ็งละนะ DLC หน้าไม้ติดระเบิด โคตรเจ๋ง ยังไม่รวม AK ทองที่ซ่อนอยู่ในโลก Openworld

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerozaza01 อ่านกระทู้
    ภาค 2 นี่ก็เจ็งละนะ DLC หน้าไม้ติดระเบิด โคตรเจ๋ง ยังไม่รวม AK ทองที่ซ่อนอยู่ในโลก Openworld

^0^ ภาค 3 มีมากกว่านั้นเยอะพี่ +.+

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เห็นบอกจะใส่ฟีเจอร์เจ๋งๆ ลง PC ในขณะเดียวกับที่ PS3, xbox ไม่มี ถ้าเค้าจะเอาใจชาว PC ขนาดนี้ อย่าลืมอุดหนุนเเผ่นเเท้กันล่ะพี่น้อง!

ปล.ปีหน้าว่าจะสอย prototype เกมเดียว ได้เพิ่มนี่ด้วยเเล้วมั้ง 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    เห็นบอกจะใส่ฟีเจอร์เจ๋งๆ ลง PC ในขณะเดียวกับที่ PS3, xbox ไม่มี ถ้าเค้าจะเอาใจชาว PC ขนาดนี้ อย่าลืมอุดหนุนเเผ่นเเท้กันล่ะพี่น้อง!

ปล.ปีหน้าว่าจะสอย prototype เกมเดียว ได้เพิ่มนี่ด้วยเเล้วมั้ง 5555
    55+ เดี๋ยวท่าเกมออก จะรีบมาโพสให้ทราบเลยคับ

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    สงสัยได้ ฤกษ์ สอยแท้เล่นอีกซะล่ะมั้งคราวนี้

จน จน จน T^T

ปล.น้ำท่วมนี่ งบ ถอยคอมใหม่นี่หายวั๊บ ต้องรออีกนานเลยผม

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    เคยเล่นภาค 2 ชนิดที่ว่าไม่หลับไม่นอน

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanatorn อ่านกระทู้
    เคยเล่นภาค 2 ชนิดที่ว่าไม่หลับไม่นอน
    มันน่าเบื่อไอตรงโดนไล่ยิงแล้วรถพังต้องลงไปซ่อมทุกทีเนี่ยสิ

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    มันน่าเบื่อไอตรงโดนไล่ยิงแล้วรถพังต้องลงไปซ่อมทุกทีเนี่ยสิ
    มันสนุกตรงเนี้ยแหละครับ โดนยิงปางต้องแงะกระสุนออกมาข้อมืออย่างเนี้ย ปืนขัดลำพังกระจุยกระจายงัดแล้วงัดอีก

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    โว้ยเกมส์ที่มีภาค 3 ทำไมเยอะจังวะ
    I WANT TO PLAY A GAME

•–“฿๏$$”–•
    –•“NeverLand”•–
    กล่าวขอบคุณ
    1,158
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    1
    ไอ้แว้นนี่ใคร อิอิ ล้อหน้าตัวล่ะครเล่นๆ

“••”

Tags for this Thread