ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,211

NetCut for สำหรับคนอยู่หอจ๊ะ ใช้ได้กับ XP+Win7 โปรแกรมสำหรับคนเน็ตช้าครับ [Full]

Netcut for XP+Win7 โปรแกรมสำหรับคนจันไรครับ 555+

โปรแกรม Netcut ไม่ต้องบอกก็คงจะรู้กันดีว่าโปรแกรมนี้ไว้ทำอะไร
    ขอไม่ลงรายระเอียดมากแล้วกันนะครับ เพราะมันเป็นโปรแกรมที่อันตรายตัวนึง
    ใครที่เคยใช้ก็มาโหลดกันไป

"สำหรับ Win7 32/64 Bit ไฟล์นี้สามารถใช้ได้ 100%"

ผมลองเทสเรียบร้อยแล้วครับ ชัว!!!

© WyVernOrm

Downlaod Mediafire - http://adf.ly/3NNui

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ใครลองแล้วกรุณาบอกต่อๆกันด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็ใช้อยู่นะครับ แต่ด้วยสันดาร!...ความเป็นมนุษย์แล้ว ผมจึงไม่ค่อยได้ใช้มันบ่อยนัก(นอกจากจะหมั่นไส้ๆๆๆๆๆ ใครสักคนจิงๆๆๆๆ....) 555555

ตับตับตับตับ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    คุณไปตัดเน็ตคนอื่นเค้าทำให้เค้าไม่ได้เล่น แล้วถ้าคุณโดนตัดบ้างคุณจะรู้สึกยังไง ผมไม่แนะนำให้ใช้โปรแกรมนี้นะครับ ส่วนใหญ่คนที่ใช้โปรแกรมนี้บ่อยๆผมว่าเห็นแก่ตัวเอามากๆเลยนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    แล้วมีวิธีเช็คมั๊ยครับ ว่าเครื่องไหนกินเน็ตไปเยอะๆ (โหลดบิท)

จะได้แอบยิงทิ้งซะเลย -0-

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ komsun604 อ่านกระทู้
    คุณไปตัดเน็ตคนอื่นเค้าทำให้เค้าไม่ได้เล่น แล้วถ้าคุณโดนตัดบ้างคุณจะรู้สึกยังไง ผมไม่แนะนำให้ใช้โปรแกรมนี้นะครับ ส่วนใหญ่คนที่ใช้โปรแกรมนี้บ่อยๆผมว่าเห็นแก่ตัวเอามากๆเลยนะครับ
    ถูกต้องครับหอเพื่อนผมโดนตัดกันเกือบยกหอโคตรเห็นแก่ตัวเลย

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ laszter อ่านกระทู้
    ถูกต้องครับหอเพื่อนผมโดนตัดกันเกือบยกหอโคตรเห็นแก่ตัวเลย
    หา AntiNetcut ไปประดับเครื่ิองดูสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    6,661
    มันก็เขียนว่า Protect by Netcut Defender อยู่แล้วนี่ครับ หรือว่ายังไม่พอ - -a

อยากเอาไว้ยิงเฉพาะพวกสูบไปหมดอ่ะ มีวิธีเช็คมั๊ย - -a

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    ใช้ยังไงครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    เจียงฮาย เชียงราย
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    นั้นipตูนี่หว่า

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ทํายังไงอ่ะครับมันต้องมีไอพีเครื่องคอมของๆคนนั้นอยุ่แล้วเอาไปไส่ค้นหาใช่หรือป่าวครับถึงจะcut ได้ผมจะเอาไปcut ไอเพื่อนผมมันแฮกไอดีPB ยส3ดาวผมไป555555

มันใช้ได้แค่ในวงLan ใช่ป่ะครับพวกเชื่อมสายLan โยงต่อกันมาอ่ะถ้าเครื่องเดี่ยวๆใช้ไม่ได้ใช่ม่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crowszerro 3 : 18th December 2011 เมื่อ 14:56

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manU__gig อ่านกระทู้
    นั้นipตูนี่หว่า
    1.13 ของคุณหรอครับ....???? เหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    6,661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    ทํายังไงอ่ะครับมันต้องมีไอพีเครื่องคอมของๆคนนั้นอยุ่แล้วเอาไปไส่ค้นหาใช่หรือป่าวครับถึงจะcut ได้ผมจะเอาไปcut ไอเพื่อนผมมันแฮกไอดีPB ยส3ดาวผมไป555555
    มันเห็น ip เครื่องที่อยู่ในวงแลนเดียวกันครับ

ของผมตั้ง 30 กว่าเครื่อง จะแกล้งก็สงสาร >_<" ไอ่ผมก็โหลดนู่นโหลดนี่เกือบทั้งวัน ก็คุ้มของผมแล้วแหละ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    มันเห็น ip เครื่องที่อยู่ในวงแลนเดียวกันครับ

ของผมตั้ง 30 กว่าเครื่อง จะแกล้งก็สงสาร >_<" ไอ่ผมก็โหลดนู่นโหลดนี่เกือบทั้งวัน ก็คุ้มของผมแล้วแหละ
    ของผมเป็นคอมตั้งอยุ่ในบ้านเครื่องเดียวไงครับเลยลองถามดูสรุปมันต้องใช้ในวงLan เหมือนพวกร้านเกมใช่ป่ะไม่ก็อยุ่หองั้น คุณ ก็อยุ่หอสิครับถ้าแบบนี้ก้พอเข้าใจอยุ่จะได้ลบโปรแกรมนี้ทิ้งเหอๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ช่วยบอกรายละเอียดในการใช้หน่อยสิครับ คือถ้าตัดเน็ตเค้าแล้ว เน็ตเค้าจะเล่นไม่ได้เลยเลย แล้วถ้าจะทำให้คนนั้นเล่นได้จะทำไงครับ

Low Class
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,295
    Blog Entries
    6
    หา ของ Win7 64 Bit มานาน ล่ะ - -* แต่ก่อนใช้ Win7 32 Bit

จะเอาไปตัดแม่ม เน็ตตรู จ่าย ตัง ยังจะมีมาแย่งตรูอีก

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ตัดได้จริงๆเหอะๆ ลองเอามือถือ ต่อไวเรส เเล้วตัดได้จริงๆๆโหดร้ายมาก