ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

Dolphin 3.0 มีให้โหลดแล้วนะครับ [Emu Wii]

โยกังเถื่อน YG4YOU
    Emulator สำหรับ Wii ที่ส่วนมากจะรู้จักกันอยู่แล้ว
    ตอนนี้ออกเวอร์ชัน 3.0 แบบทางการแล้วนะครับ

สามารถดาวน์โหลดไปแทนเวอร์ชัน 2.0 ได้
    http://www.dolphin-emulator.com/download.html

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    มันตั้งค่ายังไงครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มันดีจากเดิมไงอ่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตัวใหม่นี่เล่น มอนฮันท์ ลื่นไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    สอนตั้งค่าแบบ keyboard โน๊ตบุค น่อยครับ รูปด้วยก็ดี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แต่ช่วยบอกวิธีใช้ในวันนี้ได้ยิงดีครับ หวังวะจะได้อ่านข้อความผมนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    โหลดไปแล้วตอนเปิดมันขึ้น "The application was unable to start correctly (0xc000007b)." เกิดจากอะไร มีวิธีแก้ไหมครับ ช่วยที ขอบคุณครับ ><

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้ละ ลงตัวนี้เองจบเลย : http://www.microsoft.com/download/en....aspx?id=13523