ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060

ช้วยติชมกันหน่อย

เป็นไงมั้งช้วยติชมหน่อยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lastweek อ่านกระทู้
    เป็นเพลงประกอบเกมส์รึยังไงครับ
    พี่เพชรก็ทำอยู่แนลเค้า
    http://www.youtube.com/user/dantezeedza

ไม่ใช่เพลงประกอบนะครับ เราแค่เอาเพลงใส+กะตอนที่เซลใช้ ท่าไม้ตาย หมัดมวยอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saphira : 18th December 2011 เมื่อ 16:24
    MY CENTER ^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เป็นเพลงประกอบเกมส์รึยังไงครับ
    พี่เพชรก็ทำอยู่แนลเค้า
    http://www.youtube.com/user/dantezeedza

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    เอ้อชาวโจ็กเกแร์เป็นอะไรกันหมดเนีย ขอคำติ ชม หน่อยไม่มีใฝครมาเลยนะ

ทำไมถึคงชอบกันจังกระแส 18+ นะ
    MY CENTER ^

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    มาช่วยติชมแล้วครับจริงๆ ผมก็ไม่ค่อยได้ดูอะไรมากเลยหมวดนี้ ไม่ค่อยได้เข้าเท่าไรแล้ว [เพราะอะไรคงรู้กันดี ฮ่ะๆ]
    ถ้าเข้าก็เข้ามาโพสคลิปอะไรนิดหน่อย >.< หรือหลงเข้ามาจากหน้าหลักตรง Recent Threads

ใน FF ผมชอบภาคนี้[VIII]สุดละครับ ไม่ใช่อะไรหรอก ก็เล่นอยู่ภาคนี้ภาคเดียวเลยชอบไง 5555+
    ชอบ เซลฟี มากๆ[คนซ้าย]นิสัยต๊องๆดี *-*

พูดสะยาว ยังไม่ได้คอมเม้นคลิปเลยแหะ =_="

เซล ผมชอบท่าไม้ตายที่มันวิ่งรอบโลก1รอบละถึงจะมาต่อย มันเวอร์ดี ฮ่ะๆๆๆ หน้าจะเอามาปิดท้าย แต่คงยังไม่มีหรือเปล่านะช่วงที่มาเกาะตอนแรกๆเองใช่เปล่าหว่า
    เหมาะกับเพลงดีครับแต่ดูแล้วจะเบื่อนิดหน่อยเพราะ เพลงไม่มันส์ ถ้าเป็นเพลงจังหวะเร็วๆกว่านี้ หน้าจะดูแล้วสนุกกว่า >.< ผมก็ไม่รู้จะคอมเม้นยังไงดีครับไม่เคยเป็นนักวิจารณ์สักที ฮ่ะๆๆ

เดี๋ยวนี้ต้องทำใจครับ หมวดคลิป/ภาพ เป็นหมวดสำหรับ 18+ ไปสะแล้ว *-* ไม่18+ คนไม่เข้า 5555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Icescorpio : 20th December 2011 เมื่อ 20:48

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    ก็ใช้ได้นะครับ แต่เสียนิดนึงตรงที่เสียงมันออกมาแค่ข้างเดียวรึเปล่าครับ ถ้าได้เป็นสเตอริโอล่ะเจ๋งเลยฮะ