ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946

คนประหลาด ณ โลตัส

เมื่อวานนี้ไปโอนตังค์จ่ายค่าโฮสต์มา และ ไปเอารถเข็นคนป่วยให้แม่ด้วย ที่โลตัส

ทีนี้เราก็มานั่งรอยายที่ร้านขายยาในโลตัส จริง ๆ มาดูมาเฝ้ารถเข็นของแม่ด้วย
    ยายก็ไปจ่ายของกับป้า ส่วนพ่อจ่ายเงินอยู่ข้างล่าง

ยายเราแกยังแข็งแรงยังกับคนอายุ 50 ทั้ง ๆ ที่อายุ 70 แล้ว ซ่าส์มาก ๆ
    ยายซื้อของเข้าร้าน เป็นจำนวน 3 คัน กุ้งหอยปูปลา น้ำมัน สารพัด

ยายเล่าให้ฟังว่า

ในขณะที่กำลังจะจ่ายเงิน ก็มีสามีภรรยาคู่หนึ่งเข็นรถเข็นมาชนรถของยาย
    แล้วก็พูดว่า "นี่ยัยแก่ จะจ่ายคนเดียวเลยใช่มั้ยของ จะไม่ให้คนอื่นเค้าซื้อเลยรึไง"
    ยายเราก็หันไปยิ้มให้ แล้วพูดว่า "จะซื้อไปขายน่ะหนู" แทนที่พวกมัน(ขอใช้มันนะโมโห)
    จะละอายใจแล้วเดินไปต่อคิวช่องอื่นที่มีเปิดตั้งเยอะ กลับตะโกนด่าเสียงแหวว่า

"เกะกะ ทำให้คนอื่นเดือดร้อน ที่หลังเหมาให้หมดห้างไปเลยนะ รวยนักหรอ "......

เอ่อ...อีชะมดเม็ดอะไรของ... ไปแดกขี้หมีที่ไหนมาคะ
    แล้ว...สะกดคำว่า ต่อคิว เป็นมั้ยคะ...

พนักงานเลยรีบบอกว่า "เชิญคุณพี่ใช้บริการที่ช่องถัดไปได้ไหมครับ ช่องอื่นยังมีนะครับ ของคุณยายเยอะ แล้วคุณก็ไม่ได้ต่อคิวด้วย"

คือ พนักงานหลายคนจะรู้จักและคุ้นหน้ายายเรา เพราะ ยายเราจะมาซื้อของไปขายแทบทุกวัน

ยายเราเลยหันกลับไปบอกว่า "ไม่เป็นไรหนู จะมาจ่ายก่อนมั้ย"

ยายเล่าว่า ยายพูดเพื่อลองใจมันทั้งสองตัว เชื่อมั้ย อีนังตัวเมีย เข็นรถเข็นแทรกเข้ามาเลย
    แล้วบอก ถอยไป จะจ่ายก่อน จะซื้อของเยอะไปทำไมนักหนา

ยายก็อึ้ง แล้วก็มานั่งด่าให้เราฟังทีหลัง แกบอกว่าแกไม่อยากจะมีเรื่อง
    กลัวว่าถ้าเป็นเรื่องแล้วจะทำให้พ่อเราเสียชื่อไปด้วย(พ่อเราเป็นตำรวจในท้องที่นั้นพอดี)
    อีกทั้ง พนักงานหลายคนก็รู้จักยาย ยายเป็นผู้ใหญ่แล้วโวยวายมันจะไม่ดี
    แต่จริงๆแล้วยายกิ๊กขี้วีนมาก ๆ เหตุการณ์ครั้งนี้ืทำให้กิ๊กแปลกใจสุด ๆ

และที่นี่แน่ ๆ ถ้าิ๊กิ๊กอยู่ตรงนั้นนะ แง่ง มีหวังอาจถูกนังมารยาทนาธานตบเอาได้

อารมณ์ในตอนนั้นมันแบบว่า เควี่ย คนสันดานแบบนี้นะ จะมีอีกสักกี่คนในประเทศไทย
    ขืนมีเยอะ ๆ ได้******แน่ไทยแลนด์แดนระเบิด

อุวะ.....ไม่รู้จะรีบไปแอบตายรึไง อีห่านดิบ!!!
    ถ้ารีบมาก บอกกันดี ๆ ก็ได้ แต่ไม่ใช่ด่าฉอด ๆ แบบนี้
    แต่ดูแล้วไม่น่าจะรีบเพราะยายบอกว่า
    จ่ายของเสร็จแล้วแอบเห็นเดินหน้าระรื่นส่ายนมไปกินข้ากับผัว

Credit http://board.postjung.com/588327.html

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,087
    ได้รับคำขอบคุณ: 620
    คนส้งตีงอะไร เหี้ ชิหาย

สีแสบตาอ่านยากมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ตบ เกรียน แตก

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้

ตามนี้เลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    สงสัยเป็นเด็กเสี่ย แบบว่า.... แล้วง่ะ อยากกลับห้อง 55

ปล. สีแสบตามาก ต้องหยีตามากมาย

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    คน รึ ตัวอะไรวะนั่น

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684
    อย่าไปถือสเค้าครับ เค้าเเค่"ดิรัจฉานตัวหนึ่ง" ที่หาของเเดรกไปวันๆเฃครับ -*-

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    อยากเจอบ้างแฮะ จะตบให้ล่วงเลย

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assist05 อ่านกระทู้
    อยากเจอบ้างแฮะ จะตบให้ล่วงเลย
    เหมือนกันจะสวนให้หงายเลย

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    เป็นผมจะบอกว่ามีสมองมั้ยแถวอื่นมีต้องเยอะแยะไม่ยอมไปสมองมีไหว้คั้นหูหรอ

กล่าวขอบคุณ
    1,614
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    FUS RO DAHHHH!

เอาให้ลอย 555555+

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    ผมอยากเดินไป เตะไอ้คนๆนั่นจริงเๆ จนกระทังโดน ธนู ปักเข่า

เห็นเรป บน บอก FUS RO DAH งั้นผมก็จัดไป

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    อยากไปถือสา กับ คนสันดานหมา เลย คับ

น้องมอย
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 431
    มันช่างน่า

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อืมๆอยากเล่าของเรามั่งอ่ะแต่มันไม่เชิงว่าดีหรือไม่ดีอ่ะคือๆ = ='' เอ่อๆ

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    vuly9;Nouj gsuhp 0ib'q
    ถถถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    เป็นผมเอาปืนยิงแสกหน้าปแหละ แล้วตบด้วยบั้นท้ายปืน!!

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F-A-I-L อ่านกระทู้
    vuly9;Nouj gsuhp 0ib'q
    ^
    ^
    ^
    อยากแปลให้หลายๆท่านได้อ่านมาก แต่เกรงใจง่ะ

เป็นผมใส่ไม่ยั้งแล้ว สันดานทรามSUDๆ กับคนแก่ยังไม่เว้น อิ]^dditsiuj

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    สงสัยจะรีบไปตาย..... สาธุ

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    คนพวกนี้มันเป็นจากสันดารครับ ดัดไม่ได้ ต้องเจอแรงกว่าถึงจะรู้เรื่อง คนพวกนี้มีในสังคมไทยเยอะครับ

นับวันยิ่งเยอะขึ้นเรื่อยๆ ทำให้สังคมไทยเราเริ่มเสื่อมลงส่วนหนึ่งเพราะพวกนี้แหละครับ

ถ้าเป็นผม แรงมาก็แรงกลับครับให้มันรู้ไปเลยถ่อยๆแบบนี้ไม่ควรมีชีวิตอยู่บนโลกนี้หรอกครับ

หรือถ้ามองในแง่ดีถือว่าทำบุญให้เปรตกลับชาติมาเกิดก็แล้วกัน เพราะยังไงชาติหน้าเค้าก็ต้องไปเป็นเปรตต่อ

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เป็นผมนะจะบอก ว่า โง่หรือควายครับ ช่องอื่นมีเยอะแยะ แหกตาดูเอาสิ
    หรืออีกอย่าง ถ้ามัน ยังไม่หุบปากอีก ผมจะถีบหน้ามันเลยครับ หมั่นไส้