ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103

รวมปก Facebook Timeline แบบเท่ๆ สวยๆ!!

Facebook Timeline Cover- หลังจาก Facebook เปลี่ยน Facebook Timeline หน้าโปรไฟล์กันให้ใช้ทั่วโลกแบบถาวร กลับมีฟีดแบ็คแง่ลบ ขยี้ใจทีมดีไซน์เฟสบุ๊คออกมา บ้างหาว่าเหมือน hi5 บ้างหล่ะ ดูยากจังเลยเน้อ แบบเดิมหน่ะออกจะคลาสสิค เดี๋ยวปั๊ดกลับไปใช้ hi5 ซะนี่!! ฯลฯ

ซึ่งความจริงแล้วเราต่างก็สร้างเครือข่ายสังคมกันมาถึงเพียงนี้ และยังอยู่สภาวะเฟสบุ๊คซินโดรมกันอย่างยากจะถอนมือเช่นนี้แล้ว จะยอมให้ปัจจัยเรื่องดีไซน์มาทำให้ความประสงค์ ในการอัพเสตตัสหล่นร่วงกันเชียวหรือ?? จงอยู่เพื่อเรียนรู้ อยู่เพื่อยอมรับมัน ( Facebook Timeline ) จะดีกว่า _ _”

แต่หากยังรู้สึกว่ามันไม่ใช่อ่ะกิ๊ฟ ไม่มีอารมณ์ร่วมกับ Timeline เลย ณ จุดนี้ ลองชม Facebook Timeline Cover เหล่านี้ดู เผื่อจะกระตุ้นแรงบันดานใจให้คุณอยากแต่ง hi5 เอ้ย!! Facebook ขึ้นมาบ้างนะ!!

*** คุณสามารถใช้ template เพื่อสร้างปกเฟสบุ๊คไทม์ไลน์ในแบบที่ใช่คุณ เข้าไปดาวน์โหลด Facebook time PSD template เป็นไฟล์โฟโต้ช้อป แล้วเอาไปแต่งกันเองเน้อ!! ^^”

Giuseppe Draicchio. กับการติดต่อเพื่อกลับยานแม่!!

Antonio Fadda. ยื่น ณ ด่านตรวจคนเข้าเมือง!!

Sune Adler Miltersen . อีกหนึ่งไอเดียใต้น้ำกับน้องฉลาม

Aly Moffatt. นอกจากฝีมือดีไซน์แล้ว ต้องขอบคุณแอคติ้งของตัวหล่อนด้วย

Gianmarco Carrieri. เป็นการสื่อสารที่เรียบง่าย และตรงประเด็น

Ivan Marino . เอิบ… ถอดแค่หมวกก็พอมั้งพี่

Marshal Bhatia . แด่ศาสดาที่รัก

Tom Lambie. แก็กตื้นๆ ที่รู้กันแค่ Geek

Richard Kårström. เห็นเหมือนกันใช่ไหม?

Rudolfo Nobre. จัดเรียงจังหวะ!!

Mohammad L. Azzam. Stay hungry, stay foolish, กับโลลี่ป๊อป -_-”

credit : mthai

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มันก็สวยดีน่ะ ถ้าเราไม่แต่งจนกลายเป็น hi5 ไป

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    แต่งแบบต่างประเทศสวย แต่แต่งแบบของไทย....

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    http://www.facebook.com/snsdsicajkg

นี้ของผมพึ่งเห็นระบบเมื่อวาน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    ผมแต่งไม่ "เป็น" จะเอาออก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้
    ลายเซ้นท่านมากจากไหนอีกฟร่ะเนี่ยะ

ปล.เอาเข้าแล้ว ผมเอาออกไม่เป็น = ="
    ผมยังไม่ได้เอาออกเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dantezeedza : 20th December 2011 เมื่อ 00:44

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dantezeedza อ่านกระทู้
    ผมแต่งไม่ "เป็น" จะเอาออก
    ลายเซ้นท่านมากจากไหนอีกฟร่ะเนี่ยะ

ปล.เอาเข้าแล้ว ผมเอาออกไม่เป็น = ="
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    นี่ของผมhttps://www.facebook.com/PlugPP6รูปนั้นแขนผมเองแหละ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ช่างคิดมากกๆอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    [/URL]

I took an arrow in the knee.

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    แนวคิดดีแหะสวยๆ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    มันทำกลับเป็นแบบเดิมได้มั้ยอะ ไม่ค่อยจะชอบเลย

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    ไอเดียดีแบบนี้.. ต้องลองซะแล้ว !

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 234
    ขอยืมไปทำมั่ง

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RotheR อ่านกระทู้
    มันทำกลับเป็นแบบเดิมได้มั้ยอะ ไม่ค่อยจะชอบเลย
    เดี๋ยวต่อไปมันก็จะบังคับปรับเป็นแบบใหม่ทั้งหมดแล้วครับ
    ปรับเป็นแบบเก่าไปก็เท่านั้น อิอิ ต้องทำใจ *-*

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ผมใช้อย่างเดิมอ่ะ เปลี่ยนแล้วเหมือน hi5 เฟสบุ๊คนับวันยิ่งแย่
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut