ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

มีเริ่องจะถามเกี่ยวกับเกม CoD MW 3 ครับ

คือว่าผมซื้อKey แท้มา แล้วผมกำลังโหลดตัวเกมจากSteam อยู่ แต่ว่ามันโหลดช้ามากๆเลยครับ พอจะมีวิธีหาตัวเกมจากที่อื่่นที่มันโหลดเร็วๆมาลงแล้วเล่นได้ไหมครับ อยากเล่นมากๆเลย ครับ ช่วยหน่อยน่ะครับ ^ ^

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    โหลจาก steam ดีแล้วครับกลัวจะพบปัญหาเล่นไม่ได้และที่สำคัญ อาจถูกลบเกมออกจาก steam ได้แบบ aspirineth lol

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    โหลจาก steam ดีแล้วครับกลัวจะพบปัญหาเล่นไม่ได้และที่สำคัญ อาจถูกลบเกมออกจาก steam ได้แบบ aspirineth lol
    โอ ขอบคุณมากๆเลยครับ ^ ^ ของดีก็ต้องรอกันหน่อยสิน่ะ อิอิ ^ ^

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ตะก่อนผมโหลดตัว Retail มาลงอ่ะครับ มันมีตัว Setup ผ่าน Stream อยู่ นั่นก็ลงแทนได้(สำหรับผม) แต่ช่วงนี้ต้อง Veritify บ่อยมากครับ = ="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย colliinz : 19th December 2011 เมื่อ 19:42

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    Kill confirmed มันมากครับเล่นเมื่อกี้เอง
    Intel Core i7-2630QM nVidia GeForce GT 540M (2 GB GDDR3) Ram 4 GB

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    โหลดกันยาวนะ

Steamต้องตั้งโหลดไว้เป็นวันๆอ่ะกว่าจะได้เล่น -3-

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เด็ก Hip
    กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    ทำใจครับ ผมซื้อมาโหลดไว้อาทิตย์นึงกว่าจะได้เล่น T^T

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    แล้วแต่เน็ตของท่านด้วยครับ บางวันผมโหลด 700-800Kbps บางวัน 100-200Kbps เอาแน่เอานอนไม่ได้เลยจริงๆ

ปล. เน็ต 12Mb ของ TOT เน้อ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jakajanwax อ่านกระทู้
    ทำใจครับ ผมซื้อมาโหลดไว้อาทิตย์นึงกว่าจะได้เล่น T^T
    มันจะนานเกินไปแล้ว

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzio อ่านกระทู้
    Kill confirmed มันมากครับเล่นเมื่อกี้เอง
    ลอง Drop Zone ดูครับเป็นอีกโหมดที่มันไม่แพ้คิลคอนเฟิมเลยทีเดียวผมเพิ่งลองไปเล่นวันนี้ติดใจเลย

อยู่ในใจนั่นแหละ ^^
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zpatan อ่านกระทู้
    ลอง Drop Zone ดูครับเป็นอีกโหมดที่มันไม่แพ้คิลคอนเฟิมเลยทีเดียวผมเพิ่งลองไปเล่นวันนี้ติดใจเลย
    TDF ก็มันส์นะครับ ผมกับเพื่อนชอบเล่น หรอยไปฆ่า สะใจดี
    Avenged Sevenfold
    "foREVer"