ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

มีเริ่องจะถามเกี่ยวกับเกม CoD MW 3 ครับ

คือว่าผมซื้อKey แท้มา แล้วผมกำลังโหลดตัวเกมจากSteam อยู่ แต่ว่ามันโหลดช้ามากๆเลยครับ พอจะมีวิธีหาตัวเกมจากที่อื่่นที่มันโหลดเร็วๆมาลงแล้วเล่นได้ไหมครับ อยากเล่นมากๆเลย ครับ ช่วยหน่อยน่ะครับ ^ ^

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    โหลจาก steam ดีแล้วครับกลัวจะพบปัญหาเล่นไม่ได้และที่สำคัญ อาจถูกลบเกมออกจาก steam ได้แบบ aspirineth lol

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    โหลจาก steam ดีแล้วครับกลัวจะพบปัญหาเล่นไม่ได้และที่สำคัญ อาจถูกลบเกมออกจาก steam ได้แบบ aspirineth lol
    โอ ขอบคุณมากๆเลยครับ ^ ^ ของดีก็ต้องรอกันหน่อยสิน่ะ อิอิ ^ ^

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ตะก่อนผมโหลดตัว Retail มาลงอ่ะครับ มันมีตัว Setup ผ่าน Stream อยู่ นั่นก็ลงแทนได้(สำหรับผม) แต่ช่วงนี้ต้อง Veritify บ่อยมากครับ = ="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย colliinz : 19th December 2011 เมื่อ 19:42

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    Kill confirmed มันมากครับเล่นเมื่อกี้เอง
    Intel Core i7-2630QM nVidia GeForce GT 540M (2 GB GDDR3) Ram 4 GB

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    โหลดกันยาวนะ

Steamต้องตั้งโหลดไว้เป็นวันๆอ่ะกว่าจะได้เล่น -3-

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เด็ก Hip
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    ทำใจครับ ผมซื้อมาโหลดไว้อาทิตย์นึงกว่าจะได้เล่น T^T

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    แล้วแต่เน็ตของท่านด้วยครับ บางวันผมโหลด 700-800Kbps บางวัน 100-200Kbps เอาแน่เอานอนไม่ได้เลยจริงๆ

ปล. เน็ต 12Mb ของ TOT เน้อ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jakajanwax อ่านกระทู้
    ทำใจครับ ผมซื้อมาโหลดไว้อาทิตย์นึงกว่าจะได้เล่น T^T
    มันจะนานเกินไปแล้ว

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzio อ่านกระทู้
    Kill confirmed มันมากครับเล่นเมื่อกี้เอง
    ลอง Drop Zone ดูครับเป็นอีกโหมดที่มันไม่แพ้คิลคอนเฟิมเลยทีเดียวผมเพิ่งลองไปเล่นวันนี้ติดใจเลย

อยู่ในใจนั่นแหละ ^^
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zpatan อ่านกระทู้
    ลอง Drop Zone ดูครับเป็นอีกโหมดที่มันไม่แพ้คิลคอนเฟิมเลยทีเดียวผมเพิ่งลองไปเล่นวันนี้ติดใจเลย
    TDF ก็มันส์นะครับ ผมกับเพื่อนชอบเล่น หรอยไปฆ่า สะใจดี
    Avenged Sevenfold
    "foREVer"