ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 147

[PS2]God of War II [ISO/Mediafire]

God of War II

Size : 2.9 GB
    Language : English [US]
    Format : NTSC
    Publisher : Sony Entertainment

Mediafire

Share Folder
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mhuja : 18th July 2012 เมื่อ 00:08

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~[[“Anxious Heart”]]~
    The Promise Land
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ขอบคุณคร๊าบ

หาอยู่หลายวันเชียว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ครับบบบณจ้า

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    59
    โอ้ว..ไม่คิดว่ายังมี ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เล่นได้ครับ ยืนยัน ผมใช้โปรแกรม PCSX2 ครับ

[/CENTER]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย madword : 7th July 2012 เมื่อ 23:14
    วงเดียวเพื่อครองพิภพ วงเดียวเพื่อค้นพบจบหล้า
    วงเดียวเพื่อสาปสิ้นทุกวิญญาณ์ พันธนาไว้ในความมืดมน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    หน้าปกมันบอกว่า "Two Disc Set" แล้วทำไมที่ให้มามีแผ่นเดียวล่ะครับ แผ่นที่ 2 เป็นแผ่นเล่นด้วยรึเปล่าครับ
    ใครเคยเล่น หรือมีแผ่นแท้ในครอบครอง ช่วยให้ความกระจ่างที่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seria39 อ่านกระทู้
    หน้าปกมันบอกว่า "Two Disc Set" แล้วทำไมที่ให้มามีแผ่นเดียวล่ะครับ แผ่นที่ 2 เป็นแผ่นเล่นด้วยรึเปล่าครับ
    ใครเคยเล่น หรือมีแผ่นแท้ในครอบครอง ช่วยให้ความกระจ่างที่นะครับ
    ผมรู้แล้วครับ มันมี 2 แผ่นจริงด้วย เป็น DVD9 ทั้ง 2 แผ่นเลย
    แผ่นที่ 1 เป็นแผ่นเล่น (ขนาดเต็มๆ มันอยู่ 7.94GB)
    แผ่นที่ 2 เป็น Bonus DVD - Special Features (เป็น DVD9 เหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าขนาดเท่าไหร่ เห็นเว็ปต่างประเทศเอามาแปลงให้เป็น DVD5 เหลือขนาดแค่ 4.14GB)
    ก็เลยสงสัยว่าที่ท่านเจ้าของกระทู้แจกเนี่ย เป็นแผ่นเล่นเวอร์ชั่นไหน (รหัสแผ่นเป็น [NTSC-U] [SCUS-97481] เหมือนกันกับตัว DVD9 ที่ผมเจอเลย แต่แค่ขนาดต่างกัน)
    อาจจะเป็นเวอร์ชั่น Riped (ตัด Movies, Trailers, Music, etc. อะไรทำนองนี้)
    หรือเป็นเวอร์ชั่น Repacked (คือ ไม่ได้ตัดออก แต่แปลง Movies, Trailers, Music, etc. ให้ขนาดเล็กลง) หรือเปล่า?

ใครโหลดไปเล่นแล้วลองรีวิวให้ดูเป็นตัวอย่างหน่อยก็ดีนะครับ..

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seria39 อ่านกระทู้
    ผมรู้แล้วครับ มันมี 2 แผ่นจริงด้วย เป็น DVD9 ทั้ง 2 แผ่นเลย
    แผ่นที่ 1 เป็นแผ่นเล่น (ขนาดเต็มๆ มันอยู่ 7.94GB)
    แผ่นที่ 2 เป็น Bonus DVD - Special Features (เป็น DVD9 เหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าขนาดเท่าไหร่ เห็นเว็ปต่างประเทศเอามาแปลงให้เป็น DVD5 เหลือขนาดแค่ 4.14GB)
    ก็เลยสงสัยว่าที่ท่านเจ้าของกระทู้แจกเนี่ย เป็นแผ่นเล่นเวอร์ชั่นไหน (รหัสแผ่นเป็น [NTSC-U] [SCUS-97481] เหมือนกันกับตัว DVD9 ที่ผมเจอเลย แต่แค่ขนาดต่างกัน)
    อาจจะเป็นเวอร์ชั่น Riped (ตัด Movies, Trailers, Music, etc. อะไรทำนองนี้)
    หรือเป็นเวอร์ชั่น Repacked (คือ ไม่ได้ตัดออก แต่แปลง Movies, Trailers, Music, etc. ให้ขนาดเล็กลง) หรือเปล่า?

ใครโหลดไปเล่นแล้วลองรีวิวให้ดูเป็นตัวอย่างหน่อยก็ดีนะครับ..
    มันเป็น เวอร์ชั่น DVD5 เฉยๆ ครับ แต่ไม่ใช่ตัว Two disc set ครับ หาปกมาแทนเฉยๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ