ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653

พูดคุยประสาชาว Planet Saints +++

กระทู้นี้ขอตั้งเพื่อสมาชิกที่เล่น Saint Row The Third แล้วติดอกติดใจเหมือนผมนะครับ(เพิ่งได้เล่น)
    มาแชร์ความรู้สึกอะไรต่างๆ ที่ได้สัมผัสจากเกมๆ นี้กันครับ และมาโชว์ตัวละครของแต่ละคนกันครับผม คนอื่นจะได้รู้ว่านี้คือสไตล์ของเรา! และที่ขาดไม่ได้บอกกันด้วยว่าด่านนี้มันผ่านยังไง(ในกรณีไปไม่เป็นครับ)

ปล. อยากรู้จังว่าชาว Planet Saints จะเหลือรอดกันกี่คน หลังจากหมดกระแสเกมนี้แล้ว

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ประเดิมก่อนเละครับ

ส่วนมิชชั่นที่ผมไม่ผ่านเลยคือ มิชชั่นที่ไปช่วยสาวๆ ของ Zimo บนเรือแล้วคอยคุ้มกันไม่ให้เรือของศัตรูยิงฮอของเราล่วง แต่ติดตรงปืนที่มันให้มานี่สิครับจะแรงไปไหนยิงทีตายกันเป็นบรือ ไอ้เรากับฮอของ Zimo ก็ระเบิดด้วย เลยเป็นอันไม่ผ่านซะที(ทีจริงก็ทุกมิชชั่นที่บังคับให้ใช้ไอ้ปืนยิงจรวดล็อคเป้านี่แหละ) ใครพอมีวิธีหรือเทคนิคในการใช้เจ้าปืนมหาประลัยนี่ช่วยแนะนำหน่อยครับ

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ผ่านซะทีครับผม ที่แท้ก็แค่บัค เปิดมาเล่นใหม่ก็โอเคแล้วล่ะครับ

ปล.ไม่มีใครเลยเหรอนี่

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ของผม

ผมว่าเกมนี้ก็สนุกดีนะ แรกๆก็นั่งเล่น ass อยู่ พอมาเล่นเกมนี้เลิกเล่น ass เลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    อยากรู้ว่าRepack ของBlack Box เล่นCo-Op ผ่านStream ได้ป่าว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GuuBOYz : 20th December 2011 เมื่อ 11:29