ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1

หนูน้อยญี่ปุ่นรอดปาฏิหาริย์ หลังถูกพ่อ "โยนจากตึกชั้น 10"

สำนักข่าวเกียวโดของญี่ปุ่นรายงาน ได้เกิดเรื่องปาฏิหาริย์ขึ้นใจกลางกรุงโตเกียว เมืองหลวงของประเทศ เมื่อเด็กชายวัย 1ขวบรอดตายมาได้อย่างหวุดหวิด หลังจากเขาถูกพ่อแท้ๆ ที่มีอาการเครียดเนื่องจากตกงาน บีบคอและจับเขาโยนลงมาจากชั้น10 ของอพาร์ทเม้นต์

ทั้งนี้รายงานระบุว่า เด็กชายคนดังกล่าวมีบาดแผลถลอกเพียงเล็กน้อยเท่านั้น หลังเขาได้ตกมาใส่พุ่มไม้ด้านล่างพอดี ก่อนที่พลเมืองจะนำส่งตัวโรงพยาบาล และขณะนี้เด็กปลอดภัยดีแล้ว

อย่างไรก็ดีหลังจากเกิดเหตุไม่นาน พ่อของเด็กชายดังกล่าวก็ถูกจับกุมตัวได้ในที่สุด ทราบชื่อต่อมาคือนายชิงโง ฮาชิโมโตะ วัย 37 ปี และเขาได้สารภาพว่าเป็นผู้ลงมือก่อเหตุดังกล่าวจริง ขณะที่ญาติเผยว่าเขาอาจเครียดจัดจากการทำงานหนักจนนำไปสู่การก่อเหตุก็เป็นได้

เบื้องต้นทางเจ้าหน้าที่ ได้แจ้งข้อหาพยายามฆ่าให้กับนายฮาชิโมโตะ และส่งตัวให้ศาลเพื่อพิจารณาตัดสินโทษต่อไป.

Credit : http://news.mthai.com/world-news/145668.html

พ่อนะพ่อไม่น่าจะระบายอารมณ์กับลูก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamepkt อ่านกระทู้
    โห ใจคอโหดร้ายมากๆ

ปล. เจ้าของกระทู้ เอาอีกแล้ว เจอตลอด
    ตื่นเช้าจังนะครับผมหลับไปตี 5 โจเกอร์รึเว็ปไป 3 - 4 โมงรอตั้งนาน -.-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dantezeedza : 20th December 2011 เมื่อ 08:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,849
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เกินไปมั้ยน่ะ ลูกแท้ๆนะเนี่ย - -"

..:: Lnw GaMe ::..
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,344
    โห ใจคอโหดร้ายมากๆ

ปล. เจ้าของกระทู้ เอาอีกแล้ว เจอตลอด