ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1

หนูน้อยญี่ปุ่นรอดปาฏิหาริย์ หลังถูกพ่อ "โยนจากตึกชั้น 10"

สำนักข่าวเกียวโดของญี่ปุ่นรายงาน ได้เกิดเรื่องปาฏิหาริย์ขึ้นใจกลางกรุงโตเกียว เมืองหลวงของประเทศ เมื่อเด็กชายวัย 1ขวบรอดตายมาได้อย่างหวุดหวิด หลังจากเขาถูกพ่อแท้ๆ ที่มีอาการเครียดเนื่องจากตกงาน บีบคอและจับเขาโยนลงมาจากชั้น10 ของอพาร์ทเม้นต์

ทั้งนี้รายงานระบุว่า เด็กชายคนดังกล่าวมีบาดแผลถลอกเพียงเล็กน้อยเท่านั้น หลังเขาได้ตกมาใส่พุ่มไม้ด้านล่างพอดี ก่อนที่พลเมืองจะนำส่งตัวโรงพยาบาล และขณะนี้เด็กปลอดภัยดีแล้ว

อย่างไรก็ดีหลังจากเกิดเหตุไม่นาน พ่อของเด็กชายดังกล่าวก็ถูกจับกุมตัวได้ในที่สุด ทราบชื่อต่อมาคือนายชิงโง ฮาชิโมโตะ วัย 37 ปี และเขาได้สารภาพว่าเป็นผู้ลงมือก่อเหตุดังกล่าวจริง ขณะที่ญาติเผยว่าเขาอาจเครียดจัดจากการทำงานหนักจนนำไปสู่การก่อเหตุก็เป็นได้

เบื้องต้นทางเจ้าหน้าที่ ได้แจ้งข้อหาพยายามฆ่าให้กับนายฮาชิโมโตะ และส่งตัวให้ศาลเพื่อพิจารณาตัดสินโทษต่อไป.

Credit : http://news.mthai.com/world-news/145668.html

พ่อนะพ่อไม่น่าจะระบายอารมณ์กับลูก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamepkt อ่านกระทู้
    โห ใจคอโหดร้ายมากๆ

ปล. เจ้าของกระทู้ เอาอีกแล้ว เจอตลอด
    ตื่นเช้าจังนะครับผมหลับไปตี 5 โจเกอร์รึเว็ปไป 3 - 4 โมงรอตั้งนาน -.-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dantezeedza : 20th December 2011 เมื่อ 08:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เกินไปมั้ยน่ะ ลูกแท้ๆนะเนี่ย - -"

..:: Lnw GaMe ::..
    กล่าวขอบคุณ
    619
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,344
    โห ใจคอโหดร้ายมากๆ

ปล. เจ้าของกระทู้ เอาอีกแล้ว เจอตลอด