ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1

พ่อเลี้ยงใจยักษ์ จับลูกสาว 3 ขวบราดน้ำมันก่อนจุดไฟเผา

MThai News: เว็บไซต์ข่าวของจีน เปิดเผยภาพเด็กหญิงหนิ่วหนิว (นามสมมุติ)จากมณฑลซานวี เมืองเป่าจี ซึ่งใบหน้าและศีรษะถูกไฟไหม้ จากฝีมือของเฉาเสี่ยวหมิง พ่อเลี้ยงใจยักษ์ที่โกรธเพราะถูกแม่ของหนูน้อยขอแยกทาง

ทั้งนี้ แม่ของหนูน้อยเล่าว่า สามีใหม่ของเธอ เป็นคนเกรี้ยวกราด อารมณ์ร้อน ชอบความรุนแรง และติดการพนัน เธอจึงขอเลิกกับเขา ซึ่งเขาได้เขียนข้อความทิ้งไว้ให้เธอว่า “ฉันอยากตาย และฉันจะเอาเด็กคนนี้ไปด้วย”

ต่อมาเมื่อวันที่ 19 พ.ย. ซึ่งเลยวันเกิดของหนูน้อยมาได้เพียง 4 วัน นายเฉาได้พาตัวหนิวหนิ่วไปที่บ้านของเขา ก่อนเทน้ำมันก๊าดราดบนตัวหนูน้อยและตัวเอง ท่ามกลางเสียงร้องไห้ของหนูน้อย แต่นายเฉาไม่ได้สนใจยังลากตัวหนิวหนิ่วไปที่หน้าบ้าน ก่อนจะจุดไฟเผาแล้วไฟก็ลุกลามอย่างรวดเร็ว โดยที่เฉาไม่ได้รับบาดเจ็บใดๆ มีเพียงเสื้อแจ็กเก็ตที่สวมอยู่เท่านั้นที่ถูกไฟไหม้ไปซึ่งเพื่อนบ้านรวมทั้งลุงและป้าของหนูน้อยได้ยินเสียงร้องจึงรีบวิ่งมาพากันนำตัวหนูน้อยส่งโรงพยาบาล

อย่างไรก็ตาม จากการตรวจร่างกาย พบว่า ถูกไฟไหม้ร่างกายไป 14% ซึ่ง 2.5% ถูกไฟไหม้ในระดับค่อนข้างร้ายแรง ทั้งบริเวณใบหน้าและมือทั้งสองข้าง โดยแม่ของหนูน้อยอาจจะขอเอาลูกกลับบ้านในเร็ววันนี้ และปฏิเสธการผ่าตัดศัลยกรรมใบหน้าและมือของหนูน้อย เนื่องจากมีฐานะไม่ค่อยดีนัก ส่วนนายเฉาเสี่ยวหมิงผู้ก่อเหตุนั้นกำลังอยู่ระหว่างการพิจารณาตัดสินโทษต่อไป

Credit : http://news.mthai.com/world-news/143487.html

เลวว...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,164
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    จีน อีก แล้ว เรอะ !!!!
    ลายเซ็นนี้สีส้มจริงๆนะ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    จีน โครตเลว เฉพาะผู้ที่ทำ ไม่เหมารวม

L o V e You

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    กูละเหนื่อย กับพี่จีนเค้า...

ขอโทษครับที่ใช้คำหยาบ บางทั้งอาจจะแรงกว่าผมก็ได้ คนประเภทนี้ คิดแบบนี้ไม่ควรจะผู้สุภาพหรอครับ เพราะเด็กอายุก็ไม่กี่ขวบ ภาสงภาษาเค้าก็ยังไม่เข้าใจ ไอพ่อคนนี้ก็เกินเหตุ

ชอบทุกคนเป็นชีวิตจิตใจ
    Krabi(Thailand)
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,569
    ให้มันได้หยั่งงี้