ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1

พ่อเลี้ยงใจยักษ์ จับลูกสาว 3 ขวบราดน้ำมันก่อนจุดไฟเผา

MThai News: เว็บไซต์ข่าวของจีน เปิดเผยภาพเด็กหญิงหนิ่วหนิว (นามสมมุติ)จากมณฑลซานวี เมืองเป่าจี ซึ่งใบหน้าและศีรษะถูกไฟไหม้ จากฝีมือของเฉาเสี่ยวหมิง พ่อเลี้ยงใจยักษ์ที่โกรธเพราะถูกแม่ของหนูน้อยขอแยกทาง

ทั้งนี้ แม่ของหนูน้อยเล่าว่า สามีใหม่ของเธอ เป็นคนเกรี้ยวกราด อารมณ์ร้อน ชอบความรุนแรง และติดการพนัน เธอจึงขอเลิกกับเขา ซึ่งเขาได้เขียนข้อความทิ้งไว้ให้เธอว่า “ฉันอยากตาย และฉันจะเอาเด็กคนนี้ไปด้วย”

ต่อมาเมื่อวันที่ 19 พ.ย. ซึ่งเลยวันเกิดของหนูน้อยมาได้เพียง 4 วัน นายเฉาได้พาตัวหนิวหนิ่วไปที่บ้านของเขา ก่อนเทน้ำมันก๊าดราดบนตัวหนูน้อยและตัวเอง ท่ามกลางเสียงร้องไห้ของหนูน้อย แต่นายเฉาไม่ได้สนใจยังลากตัวหนิวหนิ่วไปที่หน้าบ้าน ก่อนจะจุดไฟเผาแล้วไฟก็ลุกลามอย่างรวดเร็ว โดยที่เฉาไม่ได้รับบาดเจ็บใดๆ มีเพียงเสื้อแจ็กเก็ตที่สวมอยู่เท่านั้นที่ถูกไฟไหม้ไปซึ่งเพื่อนบ้านรวมทั้งลุงและป้าของหนูน้อยได้ยินเสียงร้องจึงรีบวิ่งมาพากันนำตัวหนูน้อยส่งโรงพยาบาล

อย่างไรก็ตาม จากการตรวจร่างกาย พบว่า ถูกไฟไหม้ร่างกายไป 14% ซึ่ง 2.5% ถูกไฟไหม้ในระดับค่อนข้างร้ายแรง ทั้งบริเวณใบหน้าและมือทั้งสองข้าง โดยแม่ของหนูน้อยอาจจะขอเอาลูกกลับบ้านในเร็ววันนี้ และปฏิเสธการผ่าตัดศัลยกรรมใบหน้าและมือของหนูน้อย เนื่องจากมีฐานะไม่ค่อยดีนัก ส่วนนายเฉาเสี่ยวหมิงผู้ก่อเหตุนั้นกำลังอยู่ระหว่างการพิจารณาตัดสินโทษต่อไป

Credit : http://news.mthai.com/world-news/143487.html

เลวว...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,162
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    จีน อีก แล้ว เรอะ !!!!
    ลายเซ็นนี้สีส้มจริงๆนะ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    จีน โครตเลว เฉพาะผู้ที่ทำ ไม่เหมารวม

L o V e You

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    กูละเหนื่อย กับพี่จีนเค้า...

ขอโทษครับที่ใช้คำหยาบ บางทั้งอาจจะแรงกว่าผมก็ได้ คนประเภทนี้ คิดแบบนี้ไม่ควรจะผู้สุภาพหรอครับ เพราะเด็กอายุก็ไม่กี่ขวบ ภาสงภาษาเค้าก็ยังไม่เข้าใจ ไอพ่อคนนี้ก็เกินเหตุ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    ให้มันได้หยั่งงี้