ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

บรรยากาศงาน][และประกาศผลรางวัล][American Music Awards 2011]

งานนี้ มีดารามา เพียบ

ไม่ว่าจะเป็น

[IMG]American Music Awards 2011[/IMG]

เทเลอร์ สวิฟท์

เจนนิเฟอร์ โลเปซ

เซเลน่า โกเมซ

เคที่ เพอร์รี่

จัสติน บีเบอร์

LMFAO

และอื่นๆ อีกมากมาย [หวังว่าคงรุจักนะ]

นับเป็นอีกหนึ่งค่ำคืนสำหรับวงการเพลงทีเดียวกับงานประกาศผลรางวัล อเมริกัน มิวสิค อวอร์ดส์ ซึ่งงานนี้เหล่าศิลปินสาวๆคว้ารางวัลกลับบ้านไปเพียบทิ้งศิลปินหนุ่มๆเดินตัวเปล่ากันเป็นแถว

เทย์เลอร์ สวิฟท์, นิคกี มินาจ, เคที เพอร์รีย์, บียอนเซ และ เจนนิเฟอร์ โลเปซ ต่างก็เป็นศิลปินสาวที่คว้ารางวัลกลับบ้านไปนอนกอด โดยมีเทย์เลอร์ สวิฟท์ นักร้องสาววัย 21 ปี เป็นนางเอกของค่ำคืน คว้าทั้งศิลปินยอดเยี่ยม, อัลบั้มคันทรียอดเยี่ยม และรางวัลใหญ่สุด ศิลปินแห่งปีไปครองได้สำเร็จ

เทย์เลอร์ มาในชุดราตรียาวสีทองซึ่งแต่ละครั้งที่เธอเดินขึ้นรับรางวัลบนเวทีเจ้าตัวจะมีสีหน้าประหลาดใจทุกครั้งกับรางวัลที่ได้รับ

โดยระหว่างที่ขึ้นรับรางวัลแรกเธอกล่าวว่า "ขอบคุณมากค่ะ โอว์ พระเจ้า นี่มันวิเศษจริงๆ" นอกจากนั้นเจ้าตัวยังขอบคุณทีมงานและนักดนตรีของเธอรวมถึงแฟนๆของเธอด้วย

และเมื่อขึ้นรับรางวัลที่สองคืออัลบั้มเพลงคันทรียอดเยี่ยมเธอกล่าวว่า "คุณไม่รู้หรอกว่ามันมีความหมายกับฉันมากแค่ไหน ฉันรู้สึกขอบคุณจริงๆค่ะ ขอบคุณมาก ขอบคุณที่มอบรางวัลนี้ให้กับฉันค่ะ"

ทางด้านสาวแปลกอีกคนอย่าง นิคกี มินาจ ที่แสดงเปิดงานบนเวทีร่วมกับ เดวิด เกว็ตตา ก็คว้ารางวัล อัลบั้มยอดนิยมในสาขา แร๊ป/ฮิปฮอปไปครอง และยังได้รางวัลศิลปินยอดนิยมในสาขาเดียวกันไปครองอีกหนึ่งรางวัลด้วย

ด้านเคที เพอร์รีย์ ก็ใส่ชุดสีชมพูหวานแหววขึ้นมารับรางวัลจากไฮดี คลุม กับรางวัลพิเศษในฐานะศิลปินหญิงคนแรกที่มีเพลงขึ้นอันดับหนึ่งถึง 5 เพลงจากอัลบั้มเดียว

ด้านม่ายสาวพราวเสน่ห์เจนนิเฟอร์ โลเปซ ก็คว้ารางวัล ศิลปินละตินยอดนิยม ไปครอง โดยเธอมาในชุดซีทรูลูกไม้สีดำสุดเซ็กซี่ พร้อมขึ้นกล่าวขอบคุณหลายๆสิ่งแม้เธอจะผ่านช่วงเวลาที่ไม่ดีมา

ส่วนรีฮันนา ที่ไม่ได้มาร่วมงานครั้งนี้ก็กบ่าวขอบคุณผ่านวิดีโอมาโดยเธอได้รับรางวัลอัลบั้มยอดนิยมในสาขาโซล/อาร์แอนด์บี ไปครอง

อีกหนึ่งสาวทรงพลังจากเมืองผู้ดี อะเดล ก็คว้ารางวัล อัลบั้มยอดนิยมไปครอง ซึ่งเธอไม่สามารถมาร่วมงานได้เนื่องจากต้องเข้ารับการผ่าตัดรักษาเส้นเสียง ส่วนบียอนเซ ที่ท้องแก่ก็ไม่สามารถมาขึ้นโชว์ในงานนี้ได้เช่นกันโดยเธอได้รับรางวัลศิลปินหญิงยอดนิยมในสาขา โซล/อาร์แอนด์บี

นอกจากศิลปินหญิงจะคว้ารางวัลไปมากมายแล้ว ด้านศิลปินชายก็มีคว้ารางวัลกลับไปเช่นกัน โดยบรูโน มาร์ส ขึ้นรับรางวัลในฐานะศิลปินชายยอดนิยม ด้าน Maroon 5 คว้า ศิลปินกลุ่มชายยอดนิยมไปครอง โดยพวกเขายังได้ขึ้นแสดงในเพลง Moves Like Jagger ด้วย

ศิลปินอื่นๆที่ได้รับรางวัลในค่ำคืนที่ผ่านมายังมีทั้ง Lady Antebellum, Hot Chelle Rae และ Usher ด้วย

American Music Awards 2011 Winners

ARTIST OF THE YEAR - Taylor Swift

POP or ROCK MUSIC

Favourite Male Artist - Bruno Mars

Favourite Female Artist - Adele

Favourite Band, Duo or Group - Maroon 5

Favourite Album - Adele's 21

COUNTRY MUSIC

Favourite Male Artist - Blake Shelton

Favourite Female Artist - Taylor Swift
    Favourite Album - Taylor Swift's Speak Now

Favourite Band, Duo or Group - Lady Antebellum

RAP/HIP-HOP MUSIC

Favourite Artist - Nicki Minaj

Favourite Album - Nicki Minaj's Pink Friday

SOUL/RHYTHM & BLUES MUSIC

Favorite Male Artist -Usher

Favourite Female Artist - Beyonce
    Favourite Album - Rihanna's Loud
    Sprint New Artist Of The Year - Hot Chelle Rae

LATIN MUSIC

Favourite Artist - Jennifer Lopez

SPECIAL AWARD - Katy Perry

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rkikfvd : 20th December 2011 เมื่อ 17:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    สมควรที่ "บีเบอร์" ได้*****สาวชอบเยอะ
    ปล.แฟนตู*****ยังชอบ "olo"

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dantezeedza อ่านกระทู้
    สมควรที่ "บีเบอร์" ได้*****สาวชอบเยอะ
    ปล.แฟนตู*****ยังชอบ "olo"
    แฟนผมตะหาก 55+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    Taylor <3 ไม่ติดจะแปลกมาก

•–“฿๏$$”–•
    –•“NeverLand”•–
    กล่าวขอบคุณ
    1,158
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    1
    เทเล่อสวยจัง Katy perry ผมก็สวย สองหยิก อย่างเก๋า ชอบๆๆ

“••”

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    2
    ผมชอบ LMFAO สุดๆครับ มันส์มากในงานและในคลิปเอง

แอบเสียใจ LMFAO ไม่ได้รางวัลอะไรเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 20th December 2011 เมื่อ 01:11
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    Swift นี่ยุคทองเลย กวาดรางวัลเพียบ หลายเวที