ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060

ถึงชาวโจ็กเกอร์

นี่ถามอะไรหน่อยนึงนะ

ช้วงนี้เป็นอะไรกันหมดเนีย ตั้งกระทู้ขอคำติชม ที่คริปโพส 2 คริป ไม่มีใครใยดีเลยนะครับ

สนใจแต่ 18+ ริไงครับ
    โพสขอคำติชมมา 2 วันไม่มีใครสนใจเลย

มาถามขนาดนี้่ถ้ายังไม่มีใครสน จะปั่ม ทุกวันเลย เอ้า ดิ ( ปั้มแบบ MOP แบนไม่ได้ ด้วยนะ )

มีวิธีปั้ม โดยไม่ผิดกฎ โจ็กเกอร์ อยู่ 1 วิธี ทำได้เฉพาะ กระทู้ที่ ตนเองโพส เท่านั้น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    ไม่รุ เด่วหื่นกันมั้งคับ ผมกอเจอ
    ก็เพราะคิดกันแบยนี้ไง โจ็กเกอร์ถึงได้เริ่มถ่อยหลัง ไงครับ

คนเขาอุสาทำมาขอคำติชม ไม่ใยดีกันเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    มันก็เป็นแบบนี้ละหนอ.. ทำใจซะเถอะหลานรัก บอร์ดใหม่เปลี่ยนแปลงไปเยอะหน้าเก่าๆหายไป ถ้าได้กลับไปสมัยนั้นล่ะก็นะ.. อื้อหือมันสุดยอดจริงๆ ฮ่าๆๆ
    ก็นะครับ เราก็คนเก่าของ ที่นี่ เปลียนไปเลย เบือจริงพวกชอบ 18+ นี่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pinchot อ่านกระทู้
    ถ้าหื่นจริงๆผมแนะนำให้ไปเว็บอื่นที่เกี่ยวกับพวกนั้นเถอะ
    เพราะเว็บนี้เขาไม่ใช่เว็บแบบนั้นครับ
    เราไม่ทำคลิป 18+ มาโพสให้โง่ หรอด ใบ แดง+เข้าโจ็กเกอร์ไม่ได้ตลอดกาล จะทำไงละ ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papiyongz อ่านกระทู้
    ผมจะเจอครบครั้งที่ 100 ในรอบเดือนแล้วเนี่ยไม่รู้ทั้งๆที่ดูผมก็ว่า มันจะตั้ง 18+ ทำพระขรรแสงชัยศรีอะไร ฟร่ะ ยังงี้แหละครับ ยุคเก่าๆเปลี่ยนไปหมดแล้ว T_T
    เราก็เจอนะ ถ้าไม่นำรวมเราไปด้วยนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Icescorpio อ่านกระทู้
    หมวดคลิป/ภาพ ถ้ากระทู้ไม่ 18+ หาคนเข้ามาเม้นด้วยยากครับ 5555
    ก็เพราะแบบนี้ไงครับ พวกที่ทำคลิปมาอวดกะมาขอคำติชมถึงได้หายไปหมดแถมคนดีๆ ก็หายไปด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    เอ๊ะยังไงๆพิมพ์ผิดสิน่ะฮ่าๆ

จะไปอะไรมากไม่ได้ = ='' ช่าง****เหอะเหอๆคนเขาไม่อยากติชมไงจะไปว่าก็ไม่ได้เข้ามาแล้วไม่เม้นก็มีจะไปเครียดทำไมหวัง thank หรอครับ ????
    เราไม่หวัง THANK หรอกนะครับ ที่ต้องการคำติชมเพื้อจะได้แก้ไขจุดผิดพลาดและจะได้เอามาโพสให้ดูใหม่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    คิด ลบ จังเลย คนเขาขอให้ติชม อยากติไม่อยากติก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะเขาแค่ขอจะให้ไม่ให้ก็อยู่ที่ตัวคนที่เข้ามาดู ส่วนใหญ่เขาหวังจะอยากรู้ว่าฝีมือตนเองเป็นไงบ้าง บกพร้องอย่างไรบ้างมากกว่าครับ
    ใช้ๆ เพราะเราก็ต้องการแบบนั้นนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Archios อ่านกระทู้
    18+ = หื่น อย่าหื่นให้มากนัก....
    18 + ไม่ได้ หืนไปซะหมดนะครับ มันคือตัวบ่งบอกถึงเรทในการเข้าชมนะครับ
    ทำไมเดียวนี้เวลามี 18+ ต้องคิดซะว่า เป็นคลิปอย่างว่ากันซะหมดละครับ
    แบบนี้่ไงสังคมถึงถอยลงนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    ติไปก็กลับมาด่าว่าให้ ไม่ติก็บ่น ใช้คำไม่ดีก็โดนแบน 18+ มาก็หาว่าเว็บนี้เด็กเยอะ (เด็กมันเข้าเว็บโป๊เป็นกันหมดทุกคนละ) ดังนั้น ก็สงบเสงี่ยมเจียมตัวในที่ล่อแหลมต่อการโดนแบน แล้ว ไปจิ๊จ๊ะกับสิ่งที่ชอบ...แค่นั้นเอง
    แล้วเราจะด่าทำไมครับ ถ้าคำตอเหล่านั้น เป็นประโยคกะคนทำคลิป จะไม่บ่นอะไรคครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    สุดท้ายก็ต้องกิน มา มา มา ม่า ฮ่าๆๆตามเคย ร้านโจ๊กแท้ๆ ดันเป็น ร้านมาม่า ไปได้ ฮ่าๆๆ
    แล้วมาม่า มันเกียวอะไรกะ คำติชมละเพ่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paintsuk อ่านกระทู้
    ไม่มีคนเม้นเเล้วมาโวย เหอๆ อยากให้มีคนthank ละซิ
    เราไม่ใช่พวกเห็นแต่ คำขอบคุณนะครับ
    ที่ต้องมาโว่ยเพราะไม่มีใครใยดีเลยไง
    แค่ คำติชม นิสๆหน่อยๆ ก็ ไม่มีใครสนใจโพสบอกกว่าวอะไรเลย
    แถม เรากะลังผึกทำคลิป เพราะนานๆ เราจะทำมาโพส ขอคำติชม แค่นั้นเอง

นายอย่าเอาเราไปรวมกะพวก เกรียนปว่นที่ต้องการคำขอบคุณนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saphira : 27th December 2011 เมื่อ 20:02
    MY CENTER ^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    ไม่รุ เด่วหื่นกันมั้งคับ ผมกอเจอ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    มันก็เป็นแบบนี้ละหนอ.. ทำใจซะเถอะหลานรัก บอร์ดใหม่เปลี่ยนแปลงไปเยอะหน้าเก่าๆหายไป ถ้าได้กลับไปสมัยนั้นล่ะก็นะ.. อื้อหือมันสุดยอดจริงๆ ฮ่าๆๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ถ้าหื่นจริงๆผมแนะนำให้ไปเว็บโป๊ดีกว่า
    เพราะเว็บ Jokergameth ไม่ใช่เว็บแบบนั้นครับ

ผมก็เข้าใจนะสำหรับคนที่ชอบลง 18+
    อาจจะอยากให้คนมา Comment เยอะๆ แล้วก็เข้าชมเยอะ และที่สำคัญ " Thank "
    [ความคิดเห็นส่วนตัว]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pinchot : 20th December 2011 เมื่อ 20:59

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051
    ผมจะเจอครบครั้งที่ 100 ในรอบเดือนแล้วเนี่ยไม่รู้ทั้งๆที่ดูผมก็ว่า มันจะตั้ง 18+ ทำพระขรรแสงชัยศรีอะไร ฟร่ะ ยังงี้แหละครับ ยุคเก่าๆเปลี่ยนไปหมดแล้ว T_T

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    หมวดคลิป/ภาพ ถ้ากระทู้ไม่ 18+ หาคนเข้ามาเม้นด้วยยากครับ 5555

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-=JKG=-
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    ชื่อจะเปลี่ยนสีอยู่แล้วนะครับ ยังใช้วิบัติอยู่เหรอ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Palm1212 อ่านกระทู้
    ชื่อจะเปลี่ยนสีอยู่แล้วนะครับ ยังใช้วิบัติอยู่เหรอ
    อายเด็กมั่งไหม?? หรือด้านเเล้ว - -*

จขกท. ทำใจครับ ไม่มีอะไรเหมือนเดิมได้ตลอด

ปล.2วันเอง ถ้า1เดือนเดือนขึ้นไปนั่นเหละ ต้องเเสดงตนเเล้ว

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Max - Nine l Power !
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,484
    35
    ถ้ามันลามกก็แจ้งไปที่ พี่ joker ได้ครับ พี่เค้าจะลบและแบนเจ้าของกระทู้นั้นให้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker
    กระทู้ไหนมีปัญหาแจ้งมาครับ กดปุ่ม ที่อยู่ใต้กระทู้มีปัญหา ผู้ดูแลจะทำการลบให้ครับ และแบนเจ้าของกระทู้ให้ด้วย

ขอบคุณครับ
    Max - Nine l Power !

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    กระทู้ส่วนมาก มันก็เป็นแค่กระทู้ทะลึ่งที่ไม่ถึงกับ 18+ แต่มันตั้ง 18+ ให้คนเข้าไปดูโครตเบื่อเลย
    น่าจะมีกฏ ถ้าตั้งเรทกระทู้ไม่สมเหตุสมผล แล้วพอคนไปว่ายังแกล้งโง่ ก็ให้ใบแดงมันไปเลยไหม
    ส่วนมันจะโง่จริงๆหรือไม่นั้น ให้ MOD วิเคราะห์กันเอาเอง

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,084
    โอ๊ยยยยยยยยย อะไรๆ ก็ 18+

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    -*- เหอๆ ทำไมชอบอ้างกันจังว่า ตัวเองเป็นคนเก่าแก่ อยู่มาก่อน
    ถ้ารับไม่ได้แนะนําพี่ joker ปิดระบบสมัครสมาชิกซะจะได้มีแต่คนเก่าๆบรรยากาศเก่าๆ กฎเก่า ปิดประตูขังตัวเองไว้ในบ้านไม่ต้องออกไปไหน

ผมก็เคยเล่น joker มาก่อนตอนแรกก็คิดเหมือนกันว่ามันเริ่มถอยหลัง แต่ผมว่า ดูๆไปแล้วมันเริ่มก้าวหน้าขึ้นมากกว่านะ เราอย่าไปยึดติดใส่ใจกับเรื่องแบบนี้อีกเลยครับ

เราคนเก่าๆก็ควรจะออกมาแสดงตัวตนบ้างออกมาโพส แล้วก็ปฎิบัติกฎให้เป็นตัวอย่างแก่คนใหม่ๆบ้าง อาจทำให้คนใหม่ๆเริ่มคิดได้้บ้าง joker จะได้อยู่กับเราไปนานๆไม่ถอยหลัง
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    เก่า ใหม่ ช่างแ*ง อย่าไปกวนชาวบ้านพอล่ะ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    938
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    3
    เรื่องแบบนี้มันมีเงี่ยนงำ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tundevil อ่านกระทู้
    เรื่องแบบนี้มันมีเงี่ยนงำ
    เอ๊ะยังไงๆพิมพ์ผิดสิน่ะฮ่าๆ

จะไปอะไรมากไม่ได้ = ='' ช่าง****เหอะเหอๆคนเขาไม่อยากติชมไงจะไปว่าก็ไม่ได้เข้ามาแล้วไม่เม้นก็มีจะไปเครียดทำไมหวัง thank หรอครับ ????

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    คิด ลบ จังเลย คนเขาขอให้ติชม อยากติไม่อยากติก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะเขาแค่ขอจะให้ไม่ให้ก็อยู่ที่ตัวคนที่เข้ามาดู ส่วนใหญ่เขาหวังจะอยากรู้ว่าฝีมือตนเองเป็นไงบ้าง บกพร้องอย่างไรบ้างมากกว่าครับ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    1
    18+ = หื่น อย่าหื่นให้มากนัก....

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    ขนานของผมเป็นเเบบ18+คนดู6000กว่าคนกดขอบคุณ60คน คนโพสตอบน้อยกว่าที่ผมอัพอีกหรือเขียนเพิ่มอีก

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ติไปก็กลับมาด่าว่าให้ ไม่ติก็บ่น ใช้คำไม่ดีก็โดนแบน 18+ มาก็หาว่าเว็บนี้เด็กเยอะ (เด็กมันเข้าเว็บโป๊เป็นกันหมดทุกคนละ) ดังนั้น ก็สงบเสงี่ยมเจียมตัวในที่ล่อแหลมต่อการโดนแบน แล้ว ไปจิ๊จ๊ะกับสิ่งที่ชอบ...แค่นั้นเอง

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    สุดท้ายก็ต้องกิน มา มา มา ม่า ฮ่าๆๆตามเคย ร้านโจ๊กแท้ๆ ดันเป็น ร้านมาม่า ไปได้ ฮ่าๆๆ

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    ไม่มีคนเม้นเเล้วมาโวย เหอๆ อยากให้มีคนthank ละซิ
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    เห็นด้วยนะ เจอมาเยอะและ ใครจะรู้ว่าคนนี้มันนิสัยยังไง ติชมมันแล้วมันจะด่าเราไหม

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    ม่า ม่า กันไปใหญ่แล้วนะเว็ปนี้ สมัยบอร์ดเก่ายังสงบดี เปลี่ยนไปเยอะเลยเว็บพวกเรา

เรปล่างเป็นเกย์
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 936
    ดราม่าเอ๋ย..จงซับซ้อนยิ่งขึ้น

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    มันก็จริงอย่างที่ จขกท ว่าละครับเว็บมันเปลี่ยนไปสมาชิกเก่าหายไปกฏไม่แข้มเหมือนเดิม

ผมนี่ละสมาชิกเก่าสอดส่องมานานละเว็บเปลี่ยนไปเยอะจริงๆ
    ละก็ไม่ค่อยมีคนรู้จักผมด้วยรู้จักกะแต่คนที่เล่น BF 3 ด้วยกัน

จขกท ใจเย็นนะครับ คนดีๆมีเยอะครับ ผมเล่นมานานละเว็บนี้ ยังไม่ได้ชื่อน้ำตาลสักที T^T