ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

อยากได้ sim 3 อะ

ใครมี sim 3 ให้โหลดไฟลเดียวมั้งครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    นี้คับ

The Sims 3 ภาคภาษาไทย 5 in 1 ประกอบด้วย

1.The Sims 3 ภาคหลัก

2.The Sims 3 World Adventure

3.The Sims 3 Create a Sim

4.The Sims 3 High-End Loft Stuff

5.The Sims 3 Ambitions Expansion Pack

ภาษาไทย ติดตั้งง่าย ไม่ต้อง Crack

ความต้องการขั้นต่ำ

CPU: Pentium IV 2.0 GHz, Athlon XP 2000+ (XP) // Pentium IV 2.4 GHz, Athlon XP 2400+ (Vista)
    RAM: 1.0 GB (XP) // 1.5 GB (Vista)
    Graphics: GeForce FX 5900, Radeon 9500 (XP and Vista)
    Video RAM: 128 MB (XP and Vista)

ดาวน์โหลดได้ที่นี่

http://www.ziddu.com/download/112392...1.torrent.html

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    File ถูกลบไปแล้วอ่ะครับ คุณ tanbudhabless พอจะมัวิธีอื่นรึปล่าวครับ ตอนนี้ผมอยากได้ภาคหลักภาคเดียวหน่ะครับ