ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947

มีใครจะไปสอบเตรียมทหารมั่ง - -*

เลยถามว่ามีใครอยากสมัครสอบมั่งเดือนเมษายน ในชั้นเรียนผม ม.3 มีคนอยากสอบไม่ถึง 10 คนเลย TT

คิดในแง่ดี คู่แข่งน้อยลง ^^
    ใจเย็นๆ

กล่าวขอบคุณ
    835
    ไม่มีเลยอ่ะ - -*
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ as784125 อ่านกระทู้
    ลาออกได้ครับ แต่ต้องเสียตังให้ โรงเรียน
    เสียแพงด้วยล่ะ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exion1 : 21st December 2011 เมื่อ 18:02
    ใจเย็นๆ

กล่าวขอบคุณ
    10,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    คุณมีคู่แข่ง เพิ่ม 1 คนแล้วครับ (ผมเอง ผมก็สอบ ผมอยู่ม.3 )

3XL
    กล่าวขอบคุณ
    1,738
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ผม อาจจะสอบนะ ปีที่แล้ว ไม่ติดเลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อยากไปสอบมั่งแต่ดันอยู่ปี1แร้วนี่สิ TT

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    จ่า บอกว่า ติดทหาร เหมือนติดคุก
    มีหมู่คนนึงแก เรียนไปสอบเล่นๆ แบบนี้ไม่รู้อะไร พอสอบติด เรียน จบ เป็นหมู่ แล้วทีนี้แก จะ ลาออก ต้องอยู่ให้ครบ3ปี มั้ง ถึงลาออกได้ - -
    คิดให้ดีๆก่อน

3XL
    กล่าวขอบคุณ
    1,738
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanakom03 อ่านกระทู้
    จ่า บอกว่า ติดทหาร เหมือนติดคุก
    มีหมู่คนนึงแก เรียนไปสอบเล่นๆ แบบนี้ไม่รู้อะไร พอสอบติด เรียน จบ เป็นหมู่ แล้วทีนี้แก จะ ลาออก ต้องอยู่ให้ครบ3ปี มั้ง ถึงลาออกได้ - -
    คิดให้ดีๆก่อน
    ลาออกได้ครับ แต่ต้องเสียตังให้ โรงเรียน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ยังมีโอกาสก็รีบๆใช้ครับไปตอน ม.3 นี่ยิ่งดีเลย เดี๋ยวจะเหมือนผมครับเพิ่งใช้โอกาสตอนปีสุดท้าย ผลออกมาก็ไม่ติดห่างจากที่สุดท้าย 150 คะแนน *0* (ขนาดรอบแรกผมยังตกฮาๆ) ตอนนี้ก็เลยมุ่งไปนายสิบละครับฝากถึงน้องๆทุกคนนะครับ เวลาทำข้อสอบก็คิดให้ดีๆนะครับ อย่าเพิ่งรีบเวลามันมีเยอะแยะหลายชั่วโมงที่สำคัญตรวจพวกรายละเอียดให้ครบด้วยนะครับอย่ากรอกขาดช่องใดช่องนึงหรือกรอกผิดละครับ ฮาๆๆ เป็นกำลังใจให้ครับสำหรับคนที่มีความตั้งใจ อดทน และรักในอาชีพทหารแล้ว สู้ๆครับ

ปล. จะได้ไม่เสียใจภายหลังแบบผมครับ ที่ไม่พยายามในการสอบเลยมัวแต่เล่น

กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ก็ดีนะจบมาติดยศเลย
    คนกากๆ แต่อยากมีแฟน http://www.facebook.com/profile.php?id=100001099980305

I Love Naked Bikes!
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ปีที่แล้วรับประทานแห้วไป ปีนี้จะได้แห้วหรือจะรับเพชรต้องไปสอบอีกหนดูครับ ไม่พลาดแน่อยากติดสุดชีวิต ใครจะไปสอบก็ขอให้โชคดีครับสู้ๆ
    แต่เพื่อนผมมันโหดขอดรอปเรียน1ปี ไปติวโหดที่นครสวรรค์แน่ะ หุหุยอมมันเลย

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ as784125 อ่านกระทู้
    ป่าวครับ ผมหมายถึง ถ้าเรียนจบแล้วครับ เป็นทหาร จริงๆ งานมันไม่อิสระ รับใช้ประเทศชาติ จะถูกส่งไปไหนก็ได้
    หางานอิจสระ ทำดีกว่า ครับ ถึงต้องคิดให้ดีๆก่อน เพราะเวลาถ้าเสียไปแล้ว กลับคืนไม่ได้ จะเป็นทหารต้องรักมันจริง แต่ผมบอกให้ พอเข้าไป รู้เอง มันไม่เหมือนในละคร

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    drpong eiei
    LIVE FAST , DIE LAST

-=JKG=-
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 557
    คนสอบ 1 หมื่น - 2หมื่นคน
    เยอะมากกกกก...

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    รร.ผมไปสอบกันเยอะมากเลยแหละ ผมก็คนนึงละที่ไปสอบ (ผมก็อยู่ ม.3)

กล่าวขอบคุณ
    835
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Palm1212 อ่านกระทู้
    คนสอบ 1 หมื่น - 2หมื่นคน
    เยอะมากกกกก...
    แต่จะมีคนที่ตั้งใจอ่านหนังสือตั้งแต่ 2 เดือนขึ้นไปกับฟิตร่างกายทุกวันกี่คนน้ออออ ^^
    ใจเย็นๆ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exion1 อ่านกระทู้
    แต่จะมีคนที่ตั้งใจอ่านหนังสือตั้งแต่ 2 เดือนขึ้นไปกับฟิตร่างกายทุกวันกี่คนน้ออออ ^^
    ประมาณ 5000 ครับ และในประเภทอื่นก็มี เช่น พวกหัวเก่ง แต่ร่างกายไม่ไหว พวกร่างกายไหว แต่หัวไม่ค่อยเก่ง พวกเก่งและพวกร่างกายไหว ไม่ซ้อมอะไรเลยก็มีครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    มีผมนี่ละ ครับ

-=JKG=-
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 557
    บางคนอาจจะได้ร่างกาย อ่านหนังสือแบบสุดๆ ถึงหัวไม่ดีก็เถอะ สอบได้ข้อเขียนอันดับเกือบๆสุดท้าย แต่มาสอบร่างกายได้เกือบเต็ม อันนี้ก็มีโอกาสได้เขาเรียนนะ ....