ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    988
    ได้รับคำขอบคุณ: 105

Clever Bot บอทฉลาดคุยสนุก

http://cleverbot.com/
    ลองเข้าไปคุยดูนะคับ สนุกๆดี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    สำหรับคนเก่งอังกฤษนะครับจะคุยสนุกแต่พวกอ่อนอังกฤษก็งงไป

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    988
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    คุยไปบางทีมันกวนตีนเราด้วย 55

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    ลองทักกับมันดูแล้ว

User: Who are you?

Cleverbot: Who am I?

User: You are me.

Cleverbot: And I am you?

User: You are my shadow. XD

Cleverbot: Yes I am.

User: Well, I accept you. =3=

Cleverbot: That doesn't answer my question.

User: You are my Persona now.

Cleverbot: I am a person. YOU are not a person.

User: FUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU.

มันส์มากเลย จ้ากกกกกกกก!!!!!

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบทุกคนเป็นชีวิตจิตใจ
    Krabi(Thailand)
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,569
    ผม : หวัดดี.

Bot : Please avoid Unicode, or visit http://international.jabberwacky.com/.

ผม : เป็นไงช่วงนี้...ไม่เจอกันนานเลยนะ?

Bot : Please avoid Unicode, or visit http://international.jabberwacky.com/.

ผม : ก็เรื่อยๆอ่ะ .. แล้วพ่อกับแม่แกล่ะตายรึยัง?

ผม : อ้อ...!! งั้นเหรอ ..ฝั่งผมสบายดีอ่ะ ....แล้วเจอกันใหม่นะ!

ผม : อ่ะไรน๊ะ!!

ผม : อ่อก็พอได้อยู่นะ ..ทำไมหรอ!!

Bot : กรุฟังมุงไม่รุเรื่อง ****ดดดด!

ผม : เชี่ย!!

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,995
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    User: Yo.

Cleverbot: Yo?

User: - -.

Cleverbot: Not you.

User: Mua la mung.

Cleverbot: Close tau?

User: I sus ngong.

Cleverbot: Why not?

User: Gu va la mung tong mua.

Cleverbot: Eg elska thig.

User: Aow ngong lei gu - -a.

Cleverbot: Chi è lei?

User: ไทยครับ.

Cleverbot: Because why?

User: เจ๋งงง.

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

U.S.S
    บนพื้นพสุธา @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    561
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,334
    555+ ผมลองไปถามว่าพ่อตายหรือยัง มันตอบว่าไม่มีพ่อ. 555+
    Southside Phuket

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    939
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    3
    เราว่ามันไม่ใช่บอทหรอก

มันก็คนกันเองนี่แหละ อาจจะสุ่มจาก location ในพื้นที่หรือ ภาษา ที่ใกล้ๆคล้ายคลึง และจูนติดกันพอดี

ปล. ไอแบบนี้มันเคยฮิตกันในบอร์ดเก่า แบบเว็บ
    www.chat-bot.com

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tundevil : 21st December 2011 เมื่อ 20:01

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    คุยไปคุยมาบอท มันชอบผมเฉยเลย - -

เเล้วบอทชื่อ Mika มิกะ เห้ย ~!!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย duchyzaza : 21st December 2011 เมื่อ 19:14
    SUCK JKG !!!!

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,926
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    5
    คุยสนุก อะไร
    ผมแกล้งไปบอกว่า ของ มี ... กับมัน มันบอกผมว่า คุณอยู่ประเทศอะไรเฉยเลย-*- สังสัยจะตามไปให้ผม...มั่ง -*-
    MeltDown

กล่าวขอบคุณ
    1,666
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    ผมว่ามันไม่ได้ฉลาดไรเลยนะ

ผมถาม What is your name คุณชื่ออะไร

มันตอบ That's a wrong sentence. นั่นเป็นประโยคที่ไม่ถูกต้อง

ผมถาม How old are you คุณอายุเท่าไร

มันตอบ You know I don't. คุณรู้ว่าฉันไม่

ผมถาม I came to your school. ใครสร้างคุณขึ่นมา

มันตอบ You had no choice in the matter. คุณจึงไม่มีทางเลือกในเรื่องนี้

ผมถาม Do you ever have sex. คุณเคยมีเซ็กส์ ไหม

มันตอบ Yes. เคย

โอ้ว นี่มันมีภรรยาด้วยหรือนี่ O_o

????????????????????

มันเป็นอะไรนิ มันอ่านภาษาผมไม่ออกหรือ - -*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย devilparm : 21st December 2011 เมื่อ 22:11
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilparm อ่านกระทู้

ผมถาม What is your name คุณชื่ออะไร

มันตอบ That's a wrong sentence. นั่นเป็นประโยคที่ไม่ถูกต้อง

ผมถาม How old are you คุณอายุเท่าไร

มันตอบ You know I don't. คุณรู้ว่าฉันไม่

ผมถาม I came to your school. ใครสร้างคุณขึ่นมา
    I came to your school. = ใครสร้างคุณขึ่นมา

นายนี่ก็พอกะบอทนะ- -..

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LoSTe_[DeFronZo] อ่านกระทู้
    I came to your school. = ใครสร้างคุณขึ่นมา

55555 น่าจะแปลว่า ฉันไปโรงเรียนของคุณ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JooN18za : 21st December 2011 เมื่อ 23:26

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    939
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    3

มันตอบ You had no choice in the matter. คุณจึงไม่มีทางเลือกในเรื่องนี้

ผมถาม Do you ever have sex. คุณเคยมีเซ็กส์ ไหม

มันตอบ Yes. เคย

โอ้ว นี่มันมีภรรยาด้วยหรือนี่ O_o

????????????????????

มันเป็นอะไรนิ มันอ่านภาษาผมไม่ออกหรือ - -*
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LoSTe_[DeFronZo] อ่านกระทู้

I came to your school = ใคร สร้าง คุณ ขึ้น มา

มันไม่ใช่ ฉันได้มาโรงเรียนนายเร๊อะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tundevil : 21st December 2011 เมื่อ 23:07

Bye , Sha la la la la
    PonyVille , Equestria
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    มันจะเป็นแฟนผมแล้วนี่

User : I luv ya.

Bot : Luv ya 2

User : I wanna hug ya

Bot : Yes

User : Come here , i'll kiss ya

Bot : You'll come too

User : Yes , <3

Bot : Ok

User : Marry with me ? my girl , i luv ya so much ^_^

Bot : Happy Halloween!

เจอ Happy Halloween เฉยเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _MaximiliaN_ : 21st December 2011 เมื่อ 23:33

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ลองสนทนาดูแล้วบางครั้ง ถ้าเราคุยไปเรื่อยๆ มันจะเปลี่ยนเป็นบอทให้เราอ่ะครับ เพราะทีแรกผมคุยกับผู้หญิงคนนึง ไปๆมาๆ ผมเริ่มดูจากระโยคแล้ว มันไม่ใช่คนเดิมเลยถามกลับว่า Are u a human ? มันก็ยังตอบกลับมาว่า Yes แล้วทีนี้มันถามผมชื่ออะไรผมเลยบอกมั่วๆไป มันบอกผมชื่อBen (ทั้งที่ไม่ใช่) แล้วมันบอกต่อท้าย I am Cleverbot

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    BOT:Are you an alien?
    USER:Yes am alien.
    BOT:I think you are kind of scary.
    USER:Sure.
    BOT:I don't think you are intelligent.
    USER:กวนตีนละ****!! olo.
    USER:Oui toi?
    BOT:งงดิ**** ทีนี้ใครฉลาดกว่าใคร 555 plus.
    USER:Oui toi?
    เก่งจริงพูดกะกูเดะ.
    USER:Ok then, how old are you?
    BOT:ถามพ่อมุงเหอะ = =

ปวดหัวกะมันมาก

กล่าวขอบคุณ
    1,666
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    ขอโทษคับ ผมโง่เองคับ ผมก็เหมือนบอทอะคับ ไม่น่าโง่เลย เชิญด่าให้พอใจคับ
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    User: Hello ya.

Cleverbot: Hello hello.

User: You name.

Cleverbot: You don't need to know my name.

User: Why ?

Cleverbot: Because I don't want to give my personal information.

User: You name bella.

Cleverbot: No I don't name milan.

User: แล้วเมื่อกี้บอกกูว่าจะไม่บอกมันเป็นข้อมูลส่วนบุคคล กวย.

Cleverbot: How are you?

User: OMG.

Cleverbot: What??

User: WTF.

Cleverbot: Sometimes, I like to just type and type and not say anything at all.

User: WTF.

Cleverbot: It is.

User: Welcome To Facebook .

Cleverbot: Welcome .

User: งงดิ***.

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    User: Hi.

Cleverbot: Hi?

User: What your name?

Cleverbot: My name is Cleverbot.

User: Oh you are Clever bot,How old are you?

Cleverbot: Sing me a song.

User: How old are you?

Cleverbot: 31.

User: Oh!!!

Cleverbot: Do you like salmon too?

User: You are my brother Because I have 15 years old.

Cleverbot: No, I am 16 years old.

User: What game do you like?

Cleverbot: Call of Duty.

User: I like Battlefield 3.

Cleverbot: I don't like it.

User: Why?

Cleverbot: I just don't like it.

User: I think about Call od Duty is a good story.

Cleverbot: Wait. Do you think I'm god?

User: No, I'm think this.

Cleverbot: Ok, so let's test you.

User: Um... OK let stard.

Cleverbot: Yes let's start.

User: Do you like Minecraft?

Cleverbot: No, but my ex did.

User: Ok,I must go, Goo bye my friend.

Cleverbot: I am now your friend.

User: Yes.

Cleverbot: No.

User: Ok good bye, see you later.

Cleverbot: Ok.

เฮือกบอท ชอบเล่น Call of Duty !!!!!

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผมเคยถามมันอยู่ว่า I hate you so much
    มันผมว่า I hate you too. -*- เครียดเลย ตรูไปทำไรให้มันว่ะ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    user:do you know fall out boy?
    bot
    user:what is it?
    bot:it is secret

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    โปรแกรม บอทพวกนี้ ก็เราคุยกันนี้แหละครับ เราพิมอะไรไป คนต่อไปก็มาอ่าน มันก็สุ่ม กันเรื่อยๆอะ ถ้าเล่นเว็บนั้นพร้อมกัน10คน มันยิ่งหลากหลายคนพูด

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    หนุกดีครับ
    me:hi
    bot:what is you name คุณชื่ออะไร
    me:i am superman ผมคือ superman
    bot:haha
    me:what is you name คุณชื่ออะไร
    bot:clever bot
    me:you are human (ผมวางประโยคผิด)
    bot:are you human คุณใช่มนุษใหม(มันแก้ให้)
    me:sorry sorry ขอโทษ
    bot:so,what new question แล้วมีคำถามใหม่ไหม
    me:who are you คุณเป็นใคร
    bot:new technology เทคโนโลยีใหม่
    me:Oh,yes?โอจริงหรือ
    ยังมีอีกนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมถามว่า คุณชื่ออะไร เขาตอบว่า ชื่อ cleverbot
    ถามว่าอายุเท่าไหร่ ตอบว่า 14 -0-
    ถามว่า ใคร สร้างคุณ Who create you ? ตอบมา ว่า พ่อ กับ แม่ แถมถามกลับ ด้วย My mother and father. Who created you? เลยกวนตรีน ตอบไปว่าพ่อแม่ฉัน คือ ต้นกล้วย
    มันก็ถามว่าพ่อคุณคือใครอีก ตรูก็ตอบว่าต้นกล้วย
    พอถามว่า คุณสนุก you funny ? มันตอบ ไม่, คุณสนุก (ตรูสนุกเออนุกจริงคุยกะมุงเนีย) ถามกลับไปว่า ทำไมฉันสนุก? มันตอบว่า เพราะคุณตอบโง่ๆ (เชียด่าตรูนิหว่า)
    ถามอีกว่า ฉันโง่?? i stupid? มันตอบว่า ใช้โง่มาก (เดียวเจอกันมุง) ถามไปอีกว่า คุณไม่โง่หรือ มันตอบว่า ใช้
    เอาเป็นว่า หาโอกาสด่าได้ยากเหมือนกัน แต่ยิ่งคุยยิ่งนุด ฝึกภาษาในตัวอีกด้วย 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thexaou : 25th December 2011 เมื่อ 09:16