ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 21

Exclamation ปัญหา Dead Space™ 2 Online

คือผมจะกลับไปเล่น Dead Space™ 2 อีกครั้งแต่จะเล่น Online ครับ พอ Login เข้าไปมันก็ขึ้นยังงี้ครับ...

ก็เลยงงเลย...ลองไปเช็กที่ แอ็กเคาร์ผมเเล้ว รหัสก็ถูก ก็เลยไม่ร้จะทำไงดี...พี่ๆช่วยผมหน่อยครับ...

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    แท้อะป่าว ?
    I WANT TO PLAY A GAME

กล่าวขอบคุณ
    259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inwllnu อ่านกระทู้
    แท้อะป่าว ?
    คืองี้ครับ...พอดีบล็อก DVD ผมเสียผมก็เลยโหลดมาแต่ ไม่รู้ว่า ตัว Full หรือเปล่าประมาท 8 GB กว่าๆได้...(มีส่วนใช่ไหมครับ)

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ไม่ใช่แท้ก็เล่นไม่ได้ครับมันจะมี Key Online ของมันอยู่
    I WANT TO PLAY A GAME

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    ผมแท้น่ะ แต่ในเซิฟคนเล่นน้อย มันเหมือนมีไปงั้นๆอะ โหมด multiplayer ส่วนตัวผมว่าไม่ค่อยสนุก

กล่าวขอบคุณ
    259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inwllnu อ่านกระทู้
    ไม่ใช่แท้ก็เล่นไม่ได้ครับมันจะมี Key Online ของมันอยู่
    Key Online ผมมีครับ...คืองี้..ครับ ผมมีแผ่นแท้เลย แต่ ที่นี่ บล็อก DVD ผมเสีย ผมก็เลยไปโหลดมา ตัว Full มั่งเห็นมันประ 8 GB กว่า...ก็น่าจะใช่ ลงเสร็จ จะเข้าเกมส์มันถาม Key Online อะ..ผมก็เอา Key Online ที่ แผ่นแท้ของผมเอง ใส่ไป... แล้วพอจะเข้า Online พอ Login ไป มันก็ขึ้นอย่างที่ผมโพสก่อนน่านั่น นะครับ....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    คุณเคยเอาแผ่นแท้นั้นมาลงแล้วใช่ไหมแล้วไปลบมันโดยไม่ได้ถอนคย์สิน่ะ = =''

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    คือมีแอคเค้าท์ อื่นใช้กับคีย์ของคุณแล้วอะไรทำนองนี้กระมังครับ
    รู้สึกว่าตัวเต็มน่าจะ 11 GB นิครับ...

DVD 2 แผ่น...

กล่าวขอบคุณ
    259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    คุณเคยเอาแผ่นแท้นั้นมาลงแล้วใช่ไหมแล้วไปลบมันโดยไม่ได้ถอนคย์สิน่ะ = =''
    ใช่เลยครับ...

กล่าวขอบคุณ
    259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aM00DIEswedee อ่านกระทู้
    คือมีแอคเค้าท์ อื่นใช้กับคีย์ของคุณแล้วอะไรทำนองนี้กระมังครับ
    รู้สึกว่าตัวเต็มน่าจะ 11 GB นิครับ...

DVD 2 แผ่น...

คือ ตัวแท้มัน 11 GB หรอครับ...(ผมจำไม่ได้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย as17330d : 21st December 2011 เมื่อ 19:28

กล่าวขอบคุณ
    259
    ผมว่า...ไปซื้อบล็อก DVD ใหม่ แล้วเอาแผ่นแท้ลง...จบ..

ทุกคนคิดว่างั่นไหมครับ...ผมว่านะ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    จับยัดลง Origin ตัวเองเลยครับ อิอิ [ผมมีหลายเกมส์ดันใส่ไม่ได้ ของเก่าทั้งนั้น ]

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Minecraft อ่านกระทู้
    จับยัดลง Origin ตัวเองเลยครับ อิอิ [ผมมีหลายเกมส์ดันใส่ไม่ได้ ของเก่าทั้งนั้น ]

จะลองดูครับ...