ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,082
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559

Red face !!!IDM 6.08 build 2 Full + Patch แค๊กตลอดชีพ!!!

!!!IDM 6.08 build 2 Full + Patch แค๊กตลอดชีพ!!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheShots อ่านกระทู้
    ใช้ได้100%คับ ขอบคุนมากคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zenion อ่านกระทู้
    เวอร์ชั่นนี้มีบั๊กร้ายแรงสำหรับท่านที่ใช้ Windows XP ครับ เพราะ Diver ของ IDM v6.08 Build 2 ไม่รองรับกับ XP ...ฉะนั้นท่านไหนที่ใช้ XP ให้ไปดาวน์โหลดเวอร์ชั่น 6.08 Build 3 มาใช้งานแทน เพราะแก้ไขบั๊กตรงส่วนนั้นเรียบร้อยแล้วครับ

Internet Download Manager : เป็นอีกหนึ่งโปรแกรมที่จะช่วยเพิ่มความเร็วและการบริหารงานการดาวน์โหลดไฟล์ต่างๆนะครับ โดยทางผู้ผลิตเค้าบอกว่าสามารถเพิ่มความเร็วได้ถึง 1000 % เลยทีเดียว ด้วยวีธีการแบ่งไฟล์แบบ Segment ซึ่งมีคุณสมบัติครบถ้วนเลยนะครับ ทั้งการจัดตารางการโหลด การต่อไฟล์ที่โหลดค้างไว้ ฯลฯ แถมตัวนี้ยังออกแบบมาเพื่อลองรับการดาวน์โหลดไฟล์มัลติมีเดียทั้ง MP3 Audio และ DVD, MPEG อีกต่างหาก .. เอาไปลองใช้ดูกันนะครับ ..

สิ่งที่เพิ่มมาใหม่ในเวอร์ชั่นนี้
    Redesigned video stream recognition for web players. Added support for new types video sites
    Fixed bugs

Home Page - http://www.internetdownloadmanager.com/

• By WyVernOrm

Downlaod Mediafire
    http://adf.ly/4KNPi

!!!My Center All Program!!!
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackjangri : 24th December 2011 เมื่อ 14:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Angry เซ็งมาก

ลงเสร็จปุ๊บ ขึ้นจอฟ้าทันทีเลย เครื่องเปิดไม่ติด บู๊ทขึ้นมาก็เจอจอฟ้าอีก ไม่น่าเลย....

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,082
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BRABUS อ่านกระทู้
    ลงเสร็จปุ๊บ ขึ้นจอฟ้าทันทีเลย เครื่องเปิดไม่ติด บู๊ทขึ้นมาก็เจอจอฟ้าอีก ไม่น่าเลย....
    มีปัญหานี้ด้วยรึ = = อันนี้ก็เหมือนเวอร์ชันที่ผ่านๆมาก่อนหน้านี้เยอะแยะ ผมลงแล้วไม่มีปัญหา เลย แล้วจอฟ้าลองอ่านดูยังว่าเพราะอะไร

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ใช้ได้100%คับ ขอบคุนมากคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222
    เวอร์ชั่นนี้มีบั๊กร้ายแรงสำหรับท่านที่ใช้ Windows XP ครับ เพราะ Diver ของ IDM v6.08 Build 2 ไม่รองรับกับ XP ...ฉะนั้นท่านไหนที่ใช้ XP ให้ไปดาวน์โหลดเวอร์ชั่น 6.08 Build 3 มาใช้งานแทน เพราะแก้ไขบั๊กตรงส่วนนั้นเรียบร้อยแล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread