ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLUE LION
    กล่าวขอบคุณ
    4,630
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,455

ขอกำลังใจหน่อยครับ

วันนี้ผมพึ่งแข่งฟุตบอลกีฬาสีมา แพ้ไป 4-2 เซงเลย ทั้ังๆที่นำก่อนแท้ๆ

หมดครึ่งแรกผมว่าน่าจะชนะและ เลยบอกโค้ชที่เป็นพวกพี่ม.ปลายขอเปลี่ยนตัว

ผมก็ออกมานั่งดู คู่เซ็นเตอร์เอากองหน้าอีกฝ่ายไม่อยู่เลย โดนหลุดมายิงลูกที่ 3 กับ 4 ง่ายมาก

รู้งี้ผมไม่น่ารีบออกมาพักเลย กะจะเก็บแรงไปแข่งนัดชิง เลยได้เก็บแรงไปแข่งชิงอันดับ 3 แทน

แต่ถึงอันดับ 3 ก็ยังดีกว่าที่โหล่วะ เอ้า สู้ สู้ ^^

ปล.ช่วยเชียร์หน่อยนะครับ
    ปล.2 บอล ม.ต้น นะครับผมอยู่ ม.3 ปกติผมชอบเล่นหน้าแต่เขากำหนดผู้เล่นที่ลงให้มี ม.3 3 คน ม.2 3 คน ม.1 3 คน (บอล9คนครับ ครึ่งละ 20 นาที)
    แล้วม.1กับ2ตัวเตี้ย เขา(พวกพี่ม.ปลายหรือพวกประธานสี)เลยให้ผมไปยืนเป็นเซ็นเตอร์ - -"

~ Dead Memmories^ >O<"
    บอร์ด[ Liverpool,Metal ]>O<"
    กล่าวขอบคุณ
    1,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    อ่าๆๆๆ อีกแรงครับ วันนี้ผมก็ไปแข่งบาส มาเหมือนกัน 2 คอเตอร์แรก โดนนำ 32-23 แต่จบเกมส์ สกอร์นำ 47-41 สู้ๆนะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440
    อย่าไปซีเรียสเลยครับ *-*

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เด็กคุณBlitzค่ะXD
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 322
    สู้ๆค่ะ กีฬาอย่าเครียดกับมัน สนุกกบัมันดีกว่านะคะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อนุรักษ์สาวแว่น
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    สู้ๆนะขอรับ กีฬาจงเล่นให้สนุก ไม่ต้องเครียดอะไร หรอก มีชนะบ้าง ต้องมีแพ้ บ้าง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: