ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 322

[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง

[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง

:: ความต้องการระบบ ::

OS – Windows XP / Vista (32-Bit)
    Processor – XP: 2.0 GHz (Intel Pentium 4 AMD Athlon 2000+ Multiple Cores)
    Vista: 2.2 GHz (Intel Pentium 4/AMD Athlon 2200+/Multiple Cores)
    Memory – XP/Vista: 1 GB
    Hard Drive – Media: 6.0 GB / EA Link: 12.0 GB
    DVD Drive - 8 SPEED
    Video Card – NVIDIA GeForce 6800, ATI Radeon X1800 or higher
    Sound Card - DirectX 9.0c compatible
    Input - Keyboard, Mouse Optional – VoIP Headset

:: รายละเอียดเกมส์ ::

Red Alert3 นับเป็นเกมส์ Strategy (วางแผนการรบ) ฟอร์มยักษ์
    สำหรับ Red Alert 3 มาพร้อมกับภาพ 3มิติ เต็มรูปแบบ และพัฒนาขึ้นจากภาคก่อนมากครับ
    ตัวนี้เป็น Full-Rip มูฟวี่ครบ ฉากครบ เสียงครบทุกอย่างครับ ลงแล้วได้ขนาด 5.87GB ครับเป็นตัวต้นฉบับ

นี้ตัวเกมส์ครับ ไฟล์เดียวโหลดแรง
    Download จัดไป

~ วิธีลงภาษาไทย ~
    1. ดาวน์โหลด Patch ภาษาไทยไทยก่อนที่นี่ Download patch หรือ Download patch สำรอง
    2. ทำการแตกไฟล์ด้วย Winrar
    3. คลิ๊กที่ RA3_PATCH_THAI.exe เพื่อทำการติดตั้งลงโฟลเดอร์เกม
    3. รันไฟล์ Ra3_Control_Center.bat
    4. จากนั้นก็เลือกที่ Set Language
    5. เลือกเป็น Thai แล้วกด OK
    6. เท่านี้ก็จะได้เล่นเกมในรูปแบบภาษาไทยแล้วครับ

~ สำหรับผู้ที่มีปัญหาจอดำนานตอนเข้าเกมส์ ~
    1. ให้ลง Patch ภาษาไทยด้านบนก่อนนะครับ
    2. ให้โหลดไฟล์ Update & Crack 1.03 = Download patch หรือ Download patch สำรอง
    3. วิธีลงผม แนบให้ไปในไฟล์แล้ว ทำตามขั้นตอนนะครับ
    4. เมื่อ Update และ Crack เรียบร้อยให้ลองเข้าเกมดูครับว่าหายจอดำหรือยัง

*ใครโหลดไม่ได้
    1 ให้ รี ip นะครับ ทำให้ ip เปลี่ยน ครับ เปลี่ยนก็สามารถโหลดไฟล์ ได้แล้วครับ ปิดเน็ทแล้วเปิดใหม่นั้นละครับ
    2 หรือไม่ก็ทำตามวิธีด้านล่าง

แก้ปัญหา You have exceeded the daily stream limit
    แนะนำใช้IDM โหลดนะครับ
    joker123
    Downloadfreekubรวมไฟล์ให้ดาวโหลดไว้มากมายคลิกเลย
    downloadfreekubแจกของฟรีเพียบ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    403
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,325
    เล่นได้ 100เปอเซ็นครับ ผมถ่ายรูปแล้วเป็นสีดำ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    เผลอไปอัพเดทครับ ทำไงดี ถอนออกยังไงก็ไม่รู้ ช่วยทีครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    กำลังหาอยู่พอดี ขอบคุณครับ

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    เล่นได้แน่นอนครับ ยืนยัน 10000%

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แตกไฟล์ไม่ได้ครับ....งงเหมือนกัน...โหลดมาหลายที่แล้ว...

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    601
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    เป็นไฟล์ของคุณ ka_jerng นี่ครับไม่ให้เครดิตเขาหรอ ??

Tags for this Thread