ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 244

ช่วยแนะนำโปรแกรมป้องกันไวรัสหน่อยครับ win xp 32bit ครับ

ตามด้านบนเลยครับเอาแบบใช้ง่ายๆ มีประสิทธิภาพด้วยน่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    ขออนุญาติดันหน่อยนะครับไม่มีคนเลย

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    786
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ถ้าเป็นวินโดว์แท้ลอง microsoft security essentials ใช้งานง่ายประสิทธิภาพดี อัพเดตก็บ่อยอยู่ ไม่กินสเปคมาก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แนะนำ ESET NOD32 Smart Security หรือ ESET NOD32 Antivirus ก็ได้ครับ ถ้าไม่สะดวกก็มี Avira กับ Kaspersky ครับ แต่ผมไม่ถูกใจสองตัวหลังนี่ครับ ก็แนะนำ ESET น่าจะดีกว่าครับ เดี๋ยวนี้มี Versin 5 ออกมานานแล้วก็หาดูครับผม พี่ๆใน JKG น่าจะมีแจกอยู่หลายคน

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    ผม Window xp Truefaster v5 ใช้ nod32 v5 ไม่มีไวรัสเลยครับ
    ปล. ไปตั้งค่าให้มันลบไวรัสเองหน่ะ สุดยอดๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมใช้Avira ฟรีครับ nod32 v.5 หาตัวปิดสแกนแบบ realtime ไม่เจอ มั่วมากๆ ต้องหาคีย์อีก ที่ผมใช้Aviraเนื่องจากมันจับไวรัสพวก Sality Polip.a ไวรัสอื่นๆที่มีการทำงานในลักษณะที่แพร่กระจายไปยังไฟล์exeต่างๆในเครื่อง เท่านี้ผมก็พอใจแล้วครับ ทำวินโดรวนลงใหม่ได้ ทำไฟล์ในเครื่องเสียหายนี่ โปรแกรม เกมส์ ทุกอย่างที่เป็นexeที่เก็บก็ไม่เหลือ ต้องไปหาโหลดใหม่อีก

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ผมว่า Avast นี่ีแหละสุดยอดครับ ไม่กินทรัพยากรเครื่องด้วย

Tualek
    กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    NOD32 , Avast ครับเจ๋งสุด ^^