ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

คือจะดาวเวอร์ชั้นลงอ่ะครับ psp 6.35 pro b5 บอร์ด 2000 อ่ะ

ต้องทำไงอ่ะครับผมเพราะตอนนี้เครื่องเล่นพวกเกมเพล1ไม่ได้อ่ะครับงงมากเลยอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ช่วยที่ครับผม

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    การ Downgrade มีโอกาสทำให้เครื่อง Brick วิธี Downgrade ที่ได้ผลและปลอดภัย ควรใช้วิธี Pandora Batter ครับ (ทำได้เฉพาะเครื่องบอร์ดสวรรค์เท่านั้น)

ปล. เกมอะไรครับที่เล่นไม่ได้ ปกติก็เล่นได้ไม่มีปัญหานี่ครับ โดยไม่จำเป็นต้องใช้ Poploader หรือ plugins ด็วยซ้ำ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    4
    พื่โจ็กช่วยที่ครับ

การ Downgrade มีโอกาสทำให้เครื่อง Brick วิธี Downgrade ที่ได้ผลและปลอดภัย ควรใช้วิธี Pandora Batter ครับ (ทำได้เฉพาะเครื่องบอร์ดสวรรค์เท่านั้น)

ปล. เกมอะไรครับที่เล่นไม่ได้ ปกติก็เล่นได้ไม่มีปัญหานี่ครับ โดยไม่จำเป็นต้องใช้ Poploader หรือ plugins ด็วยซ้ำ
    เครื่องผมบอร์ดสวรรค์ครับ คือเข้าไปแล้วหน้าจอมืด มีเกมพาราไซค์อีพ1กับ2แล้วก็ff9อ่ะครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    หากเป็นบอร์ดสวรรค์ สามารถนำเครื่องเข้าไปร้านเกมไหนก็ได้ครับ ที่เขามีบริการ Downgrade ให้ เครื่องก็จะกลับมาเป็นเวอร์ชั่นที่ต้องการได้ครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    4
    หากเป็นบอร์ดสวรรค์ สามารถนำเครื่องเข้าไปร้านเกมไหนก็ได้ครับ ที่เขามีบริการ Downgrade ให้ เครื่องก็จะกลับมาเป็นเวอร์ชั่นที่ต้องการได้ครับ
    แล้วเราจะทำเองได้ไมอ่ะครับ