ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,182

[MMOFree] Rusty Hearts on Steam มา Co-op กับเพื่อนเลยดีกว่า

ในที่สุดก็ถึงเวลาที่เกมส์ Action มันส์หยดอย่าง Rusty Hearts เกมส์ออนไลน์จากค่ายเกมส์ระดับแนวหน้าอย่าง Perfect World ก็ถึงวาระการเปิด OBT ให้เหล่าสาวกผู้กระหายได้เข้าเล่นกันเสียที งานนี้มีอัพเดทเพียบใครที่เคยได้ลอง Rusty Heart ในเวอร์ชั่น CBT มาแล้วก็อย่าชะล่าใจลองเข้ามาดูกันก่อนว่ามีอะไรเปลี่ยนแปลงไปบ้าง

เรามาดูกันดีกว่าว่า Rusty Heart ในช่วง OBT นี้มีอะไรใหม่กันบ้าง

Level Cap Increase ? เลเวลสูงสุดในช่วง CBT นั้นจะจำกัดอยู่ที่ LV 20 แต่ในช่วง OBT นี้จะถูกเพิ่มให้ถึงเลเวล 25 เลยทีเดียว

Stamina Depleted ? ถอดระบบข้อจำกัดในเรื่อง Stamina ออก

New Quests ? มีการเพิ่ม Quest ใหม่ๆรอท้าทายเหล่าผู้เล่นกว่า 150 Quest

Story Quests ? เพิ่มเติมในส่วนของ Story Quest หรือเควสเนื้อเรื่อง อีกกว่า 50 Quest และแน่นอนมาคราวนี้จะมีการสร้างทางแยกให้กับเควสเนื้อเรื่องเพื่อเพิ่มความลุ่มลึกให้มากยิ่งขึ้น

New Village ? หมู่บ้านใหม่ที่จะถูกเพิ่มเข้ามาเพื่อให้เข้ากับเนื้อเรื่อง และเควสต่างๆที่จะเพิ่มเติมเข้ามา ใครอยากรู้หมู่บ้านใหม่หน้าตาแบบไหน ต้องเข้าไปลุยด้วยตัวเองครับ

New Dungeons ? 16 Dungeon ใหม่ที่ได้ถูกค้นพบในช่วง OBT นี้มีทั้งศัตรูหน้าใหม่ รวมไปถึงบอสสุดโหดมากมาย รอท้าทายเหล่าผู้กล้าอยู่

New Items ? Item ใหม่กว่า 500 ชนิด ที่มีทั้งอาวุธ ชุดเกราะ รวมไปถึงวัตถุดิบในการสร้างอาวุธ สำหรับ Item ใหม่ทั้ง 500 ชิ้นนี้จะไม่ใช่ Item ใน Cash shop ด้วยนะครับ

นอกจากนี้เหล่าตัวละครก็มีการอัพเดทเช่นกัน นั่นคือพวกเขาได้รับ Skill ใหม่ๆที่ยังไม่เคยได้รับมาก่อนจากช่วง CBT มาดูกันครับว่าว่าใครได้สกิลอะไรเพิ่มเติมกันมาบ้าง

Tude - Physical Defense, Poison Claw, Low Attack, Power Stomp
    Angela - Tornado, Ice Blade, Ice Crystal, Fire Damage
    Frantz - Dark Storm Charge, Spiral Stinger Air, Stab of Darkness, Magic Barrier X, Bleeding Attack Air, Divine Drive, Divine Drive Axe, Piercing Lance Air, Vampire, Explosion, Aura of Strength

--= Download On Official ==- ต้องสมัครแล้วโหลดไฟล์ด้านล่าง

สมัครคลิกที่นี่ >> https://register.perfectworld.com/register

Download

--= Download On Steam ==- ใครมี ID Steam กดโหลดข้างได้เลย

ทำไหมต้องเล่นผ่าน Steam เพราะ......... Gu Rockkkkkkk .....เพี้ย!!!! (ตบกระโหลก)

เพราะว่ามันได้ Starter Kit ก็คือจะได้ของเริ่มต้นที่เมพขิงๆไว้เก็บเลเวลตอนต้นได้ดีเลย!!

Download ผ่าน Steamคลิกที่รูปเลย >>>

--= Group On Steam ==-

Facebook : http://www.facebook.com/GamerLiveTH แหล่งรวมเกมทั่วทุกมุมโลก!!!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ketaro121 : 26th September 2011 เมื่อ 00:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมก็เล่นๆ ชื่อ kannilo แต่ไม่ค่อยได้เล่น

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เล่นแบบออฟไลน์ได้รึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tum46823 อ่านกระทู้
    เล่นแบบออฟไลน์ได้รึเปล่าครับ
    ไม่ได้ครับ ออนไลน์เท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    267
    ผมกดโหลดแล้วมันขึ้น Firefox ไม่ทราบว่าจะเปิดที่อยู่นี้อย่างไร เนื่องจากโพรโทคอลของมัน (steam) ยังไม่ได้ลงทะเบียนไว้กับโปรแกรมใด
    แก้ไงอะครับลองใช้IEก็ไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ปิงพอไหวไหมครับเน็ตบ้านๆทั่วไปอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    6 mกากๆเล่นได้ปะ โหลดยังช้าเลยอะ 3ชม.แนะ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ตอนผมเล่นคนเดียวไม่แลคนะ
    ยังไม่ได้ลองเล่นกับคนอื่นดู
    ปิงนี่ไม่สูงเกิน 2ร้อย กว่ามั้ง
    แต่ก็ไม่แลค

กล่าวขอบคุณ
    267
    โหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เล่นอยู่ครับ แต่ไม่ได้เล่น steam อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    267
    กำลังโหลดในsteamอยู่ครับเเต่นานมาก อยากรู้ว่าถ้าโหลดมาแล้วมันจะไปอยู่ที่ไหนครับเล่นได้เลยรึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ไม่โหลดผ่าน steam ได้ไหมโหลดจากเว็ปหลักแล้ว ยัดลง steam ได้ไหมใครรู้บอกทีครับ
    และอีกอย่างครับพี่ ต้องกด ตรวจสอบ Email รึป่าว ใน steam อะครับ หรือไม่จำเป็น
    มันเอาไว้สำหรับคนที่อยากสร้างความปลอดภัย ให้มากขึ้น ?

อีกอย่างครับผม
    T^T โหลดได้ ไม่เกิน 120kb/s เองอะครับ เน็ต 6M -3BB โหลดโครตนานเลยๆครับ
    ไม่มีให้ใส่ proxy หรอครับ

EDIT
    ผมลองใช้ proxy ที่ใช้กับเกม vindictus ดูแล้ว โหลดได้ไม่เกิน 18 kb/s ครับผม

steam อยู่ประเทศอะไรหรอครับ จะได้หา ip ถูก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blnitw123 : 25th September 2011 เมื่อ 22:12
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เล่นได้แล้วมายืนยัน ไม่แลค 100% แตโหลดจนลืมเลย พรุ่งนี้เอาภาพมายันแน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    Update *** เล่นผ่าน Client ธรรมดาจ้า แต่จะไม่ได้ของ พิเศษตอนเริ่มนะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    394
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ketaro121 อ่านกระทู้
    Update *** เล่นผ่าน Client ธรรมดาจ้า แต่จะไม่ได้ของ พิเศษตอนเริ่มนะจ๊ะ

ขอบคุณครับ
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เกมนี้สนุกดีครับ แต่ทนบัคไม่ไหว เจอบัคดีดออกจากเซิร์ฟเวอร์ทุกครั้งที่ลงดันจนเบื่อ คนเลิกเพราะบัคนี้เกือบหมด แพทช์ใหม่เมื่ออาทิตย์ก่อนก็ไม่ได้แก้บัค แค่เพิ่มไอเทมมอลคนโวยกันเพียบ

ใครเล่นแล้วเจอบัคที่ว่าก็ทำใจครับ ผมก็รอให้เค้าแก้บัคเรียบร้อยแล้วค่อยกลับไปเล่น

กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    "Level Cap Increase ? เลเวลสูงสุดในช่วง CBT นั้นจะจำกัดอยู่ที่ LV 20 แต่ในช่วง OBT นี้จะถูกเพิ่มให้ถึงเลเวล 25 เลยทีเดียว"
    ตอบด่วนเลยที่บอกว่าเล่นได้สุงสุด Lv.25 ของละเอียดกว่านี้หน่อย

คือมันตันที่ LV.25 หรือ Lv.25 แล้วต้องเติมเงินเวลาหรือเปล่าครับ
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...

กล่าวขอบคุณ
    910
    ขอโปรแกรม steam ด้วยจร้า จะไปเป็นสาวกด้วยคน \m/
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...

กล่าวขอบคุณ
    910
    มันคล้ายๆเกมdivinasoul ปะครับ online เหมือนกับเลยแต่divinasoulเปิดในไทย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Add me id nonkonglok14

จะรองละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bodypan อ่านกระทู้
    ตอบด่วนเลยที่บอกว่าเล่นได้สุงสุด Lv.25 ของละเอียดกว่านี้หน่อย

คือมันตันที่ LV.25 หรือ Lv.25 แล้วต้องเติมเงินเวลาหรือเปล่าครับ
    เลเวลต้นที่ 25 เลยครับ เพราะขึ้นยากอยู่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bodypan อ่านกระทู้
    ขอโปรแกรม steam ด้วยจร้า จะไปเป็นสาวกด้วยคน \m/
    http://cdn.steampowered.com/download/SteamInstall.msi

มันคล้ายๆเกมdivinasoul ปะครับ online เหมือนกับเลยแต่divinasoulเปิดในไทย
    ก็เหมือนครับ แต่เน้นไปทาง Anime Fantasy มากกว่าครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    โหลดในsteamก็ได้ไม่ใช่หรอ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เวล 9 ละ - -*
    เกมแนวต่อสู้เก็บเวล ลงดัน ทำเควส

ตบแล้ว กลิ้ง หนียัดเวท แล้วไปฟันต่อ

หาวิธีลง BL อยู่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเล่นของค่าย perfect world ตอน CB อะ เเล้วก็ ไม่ได้เล่นอีกเลย พอมาเจอของ Steam
    ก็จะลองอยู่ สงสัยคงเหมือนกันล่ะนะ

กล่าวขอบคุณ
    394
    คือรับ item ฟรีที่บอกยังไงอะครับ ผมไมเห็นได้เลย
    Starter Kit อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blnitw123 : 26th September 2011 เมื่อ 13:57