ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

Unhappy จะแก้ยังไงครับผมคิดมาก -0-

คือประมาณว่า แฟนผมน่ะเธอไม่ค่อยกลับบ้านแบบปกติ กลับดึกฮ่ะแต่ไม่ดึกมาก เที่ยวกับเพื่อนตลอดเลย บางทีเธอก็หลบเรียนไปดูหนังตั้งแต่เที่ยงนะครับตอนมาใหม่ไม่เป็นหรอกครับแต่เพื่อนพาไปนะครับ(ผมรับได้อยู่)แต่เธอไปกับเพื่อนเพื่อนเป็นกลุ่มด้วย เธอชอบเที่ยวมากครับผมเป็นห่วงมากและก็แบบไม่อยากให้ผมไปด้วย(อายมั้ง) เวลามีเรื่องไรกันแฟนผมก็จะไปยืนอยู่กับพวกที่ชอบมีเรื่องนะครับ(ผมไม่อยากให้เข้าไปยุ่งเลย)แต่ก็ไม่อยากห้ามอะไรและเธอก็ไม่เคยมีเรื่องกับใครด้วย เธอไม่ค่อยมีความเป็นห่วงเลยนะครับ แบบว่าเป็นไข้แบบไล่ไปกินข้าวไปกินยา ไม่มีครับ เธอไม่ค่อยชอบพูดเธอขี้อาย(เหมือนผม)เธอไม่ชอบทัก(ขี้อายมั้ง?)จนผมก็ขี้อายต้องกล้าเข้าไปทักตลอดๆ แต่เพื่อนเธอนิเป็นกลุ่มหญิงเกเรอะไรประมาณนั้นบางวันผมรู้สึกไม่ค่อยดีเลยครับ ไม่ได้คุยกัน เธอเป็นคนมีความลับมากเลยครับ ผมรู้สึกแย้ๆ เลยมาระบายครับ

ทุกคนมีความเห็นว่าไงครับ

จะให้ผมแก้ไขยังไง หรือจะ ให้บอกแฟนผมยังไง?

^^ ปกติผมอารมณ์ดีมากนะครับมุกเยอะ แต่ช่วงนี้อารมณ์แบบนั้นเริ่มจางลงเลยครับ เล่นเกมก็ยังเบื่อไปเลยครับ หรือ ผมคิดไปเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Keeyooo : 23rd December 2011 เมื่อ 19:28 เหตุผล: ลืมบางคำครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ลองถามว่าเกิดอะไรขึ้น

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    เปิดใจคุยกันดีกว่าครับ แบบนี้

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ปรับความเข้าใจกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    จากความคิดเห็นส่วนตัว

ผมคิดว่า ถ้ามองโลกในแง่ดี คนเราต้องมีเวลาส่วนตัว ผมคิดว่า เป็นกันทักคน แหละครับ

แต่เท่าที่่ อ่านมา ผมว่ามันก็มากไป ทางที่ดี ตัวคุณเอง น่าจะต้องเป็นฝ่ายเข้าหาแฟน มากกว่า

คุยแบบเปิดใจ ผมคิดว่าคุณน่าจะรู้ว่าต้องคุยเรื่องอะไร ก็เรื่องที่คุณเล่ามาแหละครับ

แล้วก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของคุณเอง ว่าจะ เป็นยังไงต่อไป

สุดท้าย เอาใจช่วยครับ สู้ๆ
    เล่นเกม.. จนกระทั่งถูก ธนู ปักที่หัวเข่า

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ถึงเวลามันก็คิดได้เองละครับ

กว่าจะถึงเวลานั้น น้องคงได้แฟนใหม่ไปแล้วมั้ง เหอๆๆๆ