ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 104

จะทำยังไงเมื่อมีเด็ก**มาหาว่าเราแว๊นซ์ ทั้งๆที่ไม่ใช่ - -"

เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมอยู่ม3 แล้วไอเด็กนั่นอยู่ม.2 มันมีแฟนแล้วแฟนมันอยู่ห้องเดียวกับผมแฟนมันก้เคยชอบผมแต่ตอนนี้ก้เล่นๆกัน สนิทกันพอสมควรแล้วทีนี้ผมมีรถอยู่1คันไม่ได้แต่งอะไรเลยใส่หมวกกันนอคทุกครั้งด้วย ผมก็ขับไปโรงเรียน ไอนั่นมันก้คงไม่พอใจผมมั้งมันก้ไปตั้งสถานะเฟสด่าแบบไม่บอกชื่อมั้ง แต่เด็กอนุบาลก้รู้หาว่าผมเสี่ยวบ้านหาว่าผมแว้นบ้าง
    มีวันหนึ่งผมเอากีตาร์ไปเล่นบ้านเพื่อนผม ยี่ห้อ jojo มันก้บอกเน่าถูก โอยเสียงไม่ดีๆ มันคุยว่าให้มันเลือกระหว่างรถกับฟิกเกียร์มันเลือกฟิกเกียร์ บางทีผมต้องไปส่งแม่ที่ร.พ. แม่ผมตัวอ้วนๆหน่อย
    จะให้ปั่นฟิกไปก้ใช่ที ผมขอถามหน่อยว่าผมควรทำอย่างไรครับรำคาญ อ้อกีตาร์ jojo นี่มันกากมากเลยหรอแล้วไอมือถือปุ่มกดนี่มันห่วยยังไง ผมซื้อใหม่ก้ได้แต่ผมไม่ซื้อ
    ถามอีกอย่างครับ ผมใส่รองเท้าsupra กางเกงขาเดฟ เสื้อดำและเสื้อเชิ้ต มันเสี่ยวหรือบ้านนอกมากหรอครับ อ้อคอนเวิร์ดด้วย ตอบผมทีครับ

.....................ขอบคุณครับที่อ่านแล้วคอมเม้นครับ.........................

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    น้องอยากระบายก็ระบายเถอะ

อันนี้ให้ความเห็นไม่ได้นะครับ แต่การแต่งตัวของคนเรา มันก็ขึ้นอยู่กับเราครับ
    อีกอย่างน้องขับรถอะไร เล่นกีต้าอะไร ไม่ต้องไปสนใครครับ มันไม่ได้มาช่วยซื้อให้นี่ครับ
    ว่าไม่ดีงั้นงี้ ที่จริงก็คือ อิจฉาครับน้อง

แล้วน้องถ้าลำคาญแล้วทนไม่ไหว ก็ลองถามเพื่อนๆ น้องดูนะครับ ว่าจะสงบ หรือ จะเป็นอริกัน

พี่ก็ไม่อยากให้มีเรื่องกันนะ แต่ สมัยเรียน พี่ก็ตบเกรียนแตกไปเยอะ พอโตมาก็ไม่อยากให้คนอื่นทำ
    เพราะมันไม่ดีครับ ความดีมันจะหายหมดนะ

แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างแล้วกันว่าเป็นยังไง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ไอคนว่าหนะ มันเกรียน มากกว่าครับ

จะเสี่ยวไม่เสี่ยวมันอยู่ที่ใจ เราทำอะไรใจเรารู้ดีอยู่แล้วฮะ

ไม่ต้องแคร์ใคร

แต่ผมเนี่ย โดนบ่อย โดนว่าเป็นเด็กแว้นอ่ะ เขาจะเรียกผมว่า ไอพวกกู้ภัยแว้น

จุดผมวิ่งอิสระ 2 ล้อเคลื่อนที่เร็ว

รถแต่งทุกคันครับ ใส่กล่อง ไฟรอบคัน เปิดหวอ ท่อก็ดัง เวลาวิ่ง ประมาณ 5-6 คัน

ตำรวจไม่จับ ฮะ สิทธิ พิเศษหน่อย เลยจัดเต็ม

ขับก็ไม่เคยใส่หมวก 5555 เป็นตัวอย่างที่ไม่ดี เวลาเจอด่าน เขาก็จะทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น

เพราะรู้ๆจักกัน และถ้าจับ

ก็จะไม่มีใคร ช่วยพวก ร้อยเวร อย่างกู้ภัย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Khlong Luang , Pathumthani
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ^
    ^
    ^
    ^
    เอา Click i พี่มาเจอกะผมเปล่า
    แต่ก่อนเคยหล่อแบบ โดม ปกรณ์ ลัม จนกระทั่ง...ธนูปักที่หัวเข่า

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เพื่อนผมก็ทำ กู้ภัยครับ บ้านมันอยู่ แถวๆ เดอะมอลท่าพระ แต่ผมไม่รู้มันกู้แถวไหน คง พระราม2 มั๊ง
    แต่มันชอบ ไล่เด็กเทสรถครับ มันบอก มันดี ได้เทสไปด้วยในตัว เพื่อนผม ขับ ปิ๊กอัพครับ

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ผมรู้เเต่ว่า guitar jojo ของท่านเเทบไม่มีชื่อเสียงเรียนนามเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ผมเอามาจากหนังสื้อสอนกีตาร์เล่นนี้

ไม่จำเป็น ผีมือ เก่งเหนือใคร
    ไม่ต้องอาย แม้ฝีมือ จะด้อยกว่า
    แค่คุณมี อารมณ์ กับความกล้า
    มนต์สำเนียง กีตาร์คุณ นั้นเหนือใคร
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ขึ้นชื่อว่า "มีด" ก็แทงคนตายได้เหมือนกัน กีต้าร์กากแค่ไหนถ้าคนเล่นมันเทพอะแล้วไง กีต้าร์ตัวแรกผมตัวล่ะ 1000 กว่าบาทยี่ห้อไรก็ไม่รู้ หายไปและปลวกคงเอาไปแทะเล่นหมดและ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ซูปร้ากะขาเดฟ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบนะแต่ถ้าคนใส่ละมันดูดีมันก็เท่ดี แต่ใส่ลิ้นใหญ่ๆละจะมีคนพาลหาว่าเว่อได้ครับลองเปลี่ยนมาใส่ vans หรือ nike ดิ แต่ผมว่ามัีนก็ด่าคุณอยู่ดีเพราะมันแค่อยากด่ากลบปมด้อยตัวเอง ลึกๆคงแค่หึงอ่ะครับ

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    อย่าไปแคร์ ครับ ผมว่ามันอิจฉา
    ชั่ง...ม่ง มันเถอะครับ

คนแบบนี้ เพิ่งเคยเจอ เจอแต่ผู้หญิงที่ชอบอิจฉา
    นี่ผู้ชาย เฮ้อๆๆ

ส่วนแว๊น ไม่แว๊น ไม่ต้องสนใจครับ ผมก็แต่งตัวคล้ายๆ คุณแหล่ะ ไม่สนใจครับ ( ดูดีนิดนึง ใส่เสื้อคลุมเอก )
    ผมชอบขี่รถเร็วอยู่แล้ว

วันนั้นไปเจอ พวกแว๊น ผมขี่รถไปประมาณ 80 มีพวกแว๊นขี่แซงแบบชิดๆ เลย เล่นเอาผมตกใจ
    มีพวก โซนิค เวฟ ไรสะพัด

รถผม Spark 135i ตัวใหม่

อดใจไม่วิ่งแซงปาดหน้ามันมั่ง

แว๊นกาก หมอบบิดวิ่งได้ 130
    ผมปาดเชียวเอามันตกใจ

ขี่แบบไม่หมอบ อัดไป 147 ไม่หมอบ แล้วหันมามองเย้ย

โค ตะ ระ ซะใจ 555+

แต่ก็เสียวทีน แต่มันตามผมไม่ทันหรอก

กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ผมก็แต่งตัวแนวนี้นะ
    เสื้อสีดำ (ทั้งตู้ดำหมด ไม่มีสีอื่น)
    กางเกงขาเดฟ สีดำ
    รองเท้า Converse สีดำ ข้างซ้ายสายสีแดง ข้างขวาสายสีเหลือง ^^

กีต้าร์ของผม เอาของพี่มา อาของพี่ซื้อให้ตั้งแต่พี่ยังวัยรุ่นอ่ะ มีที่ตั้งสาย 8 อัน ยี่ห้ออะไรไม่รู้อ่านไม่ออก มันเป็นภาษาประเทศเพื่อนบ้าน
    ซื้อมาจากแถวแม่สายมั๊ง แต่มีแต่คนชมว่าเสียงเพราะ มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับยี่ห้อหรอก

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    กีตาร์ผม ตอนแรกซื้อมาหัดเล่นเพราะเล่นไม่เป็นเลยเริ่มหัดเองจนเป็นแล้ว ผมว่ากีตาร์มันก้เหมือนๆกันผมแยกไม่ออก - -"
    ผมใส่คอนเวิร์ดเพื่อนมันก้บอกของปลอมวะ - -"ผมซื้อจากโรบินสัน
    วันนี้ก้กะจะเดินเข้าไปคุยมันเดินหนีเลย ปัญญาอ่อนมาก
    ไม่เคยเคารพพวกรุ่นพี่ พวกผมเด็กๆม1-2 ผมก็เรียนรุ่นพี่ว่าพี่ๆ ไอนี่เรียกไอ้ๆๆ ไอ้เห้ มั่งไรมั่ง
    พอจะไปคุยกลับหนี

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    บอกไปสิ ตู ไม่แว้น อะ แต่อินดี้อะ มีปัญหาปะ

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ไอคนว่าหนะ มันเกรียน มากกว่าครับ

จะเสี่ยวไม่เสี่ยวมันอยู่ที่ใจ เราทำอะไรใจเรารู้ดีอยู่แล้วฮะ

แต่ผมเนี่ย โดนบ่อย โดนว่าเป็นเด็กแว้นอ่ะ เขาจะเรียกผมว่า ไอพวกกู้ภัยแว้น

จุดผมวิ่งอิสระ 2 ล้อเคลื่อนที่เร็ว

รถแต่งทุกคันครับ ใส่กล่อง ไฟรอบคัน เปิดหวอ ท่อก็ดัง เวลาวิ่ง ประมาณ 5-6 คัน

ตำรวจไม่จับ ฮะ สิทธิ พิเศษหน่อย เลยจัดเต็ม

ขับก็ไม่เคยใส่หมวก 5555 เป็นตัวอย่างที่ไม่ดี เวลาเจอด่าน เขาก็จะทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น

ก็จะไม่มีใคร ช่วยพวก ร้อยเวร อย่างกู้ภัย
    เหนแล้วอยาก เป้นบ้างจัง 555+

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

น่าสนอะพี่ อยากเป็นบ้างจัง
    ผมชอบใส่หมวกนะเท่ดี

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    คนมันจะหาเรื่อง
    ให้เราทำตัวยังไง มันก็ยังจะหาเรื่องได้จนวันยังค่ำล่ะคร้าบบ..
    ปล่อยๆมันไปอะไรที่คุณทำแล้วดี ทำแล้วชอบ ทำแล้วสบายใจ
    จงทำให้เต็มที่อย่าได้แคร์ไอ้พวกประเภทนี้
    มันไม่มีค่าพอที่จะมาทำให้คุณไม่สบายใจ
    เรื่องกีต้าร์ผมน่ะไม่รู้เรื่องกีต้าร์เลยแต่ผมรู้แต่ว่า
    ถ้าเราเล่นเก่งเล่นดี ต่อให้ใช้พิณเล่นก็มีคนชื่นชมครับ แต่มีคนชื่นชมก็ต้องมีคนด่า นินทาเป็นธรรมดา
    ได้ลาภ เสื่อมลาภ ได้ยศ เสื่อมยศ มีสุข มีทุกข์
    มีสรรเสริญ ก็ ต้องมีนินทา เป็นธรรมดาของโลกนี้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ร้องเท้าvans เสื้อวง ขาเดฟ แค่นี้น่าจะไหวแล้วแหละ ผมแต่งแบบนี้อยู่